THẢO LUẬN 1-1 all tc3

MrShj

Thượng Úy
Cái clip dạy em"Tàn sát kênh pk" mà, em tàn sát kênh pk nữa đi :D
Xin thưa là cái tuần đó chúng mày đéo có 1 thằng nào train kênh pk luôn , mấy thể loại như bọn mày chỉ giỏi cắn lén rồi chui vào động núp , thấy tao là chạy như găp ma chứ hay ho gì mà lên đây nói cho thêm nhục

oo0Kate0oo

Gia nhập giang hồ
Xin thưa là cái tuần đó chúng mày đéo có 1 thằng nào train kênh pk luôn , mấy thể loại như bọn mày chỉ giỏi cắn lén rồi chui vào động núp , thấy tao là chạy như găp ma chứ hay ho gì mà lên đây nói cho thêm nhục
Thông báo thành công khơi dậy tập tính sủa của Mrshjt nhé ;;), tuần đó anh và team sub train NMH với thả solo thần võ môn đều đều. Em ăn bậy chứ ko đc sủa bậy vô căn cứ em Sự của a:P. nhường sân cho 2 pro pk chính nà:-bd.
P/s: train thì cầm acc train đừng kêu thằng Phát bạn anh cầm acc năn nỉ dùm nha em =))=))=))

MrShj

Thượng Úy
Thông báo thành công khơi dậy tập tính sủa của Mrshjt nhé ;;), tuần đó anh và team sub train NMH với thả solo thần võ môn đều đều. Em ăn bậy chứ ko đc sủa bậy vô căn cứ em Sự của a:P. nhường sân cho 2 pro pk chính nà:-bd.
P/s: train thì cầm acc train đừng kêu thằng Phát bạn anh cầm acc năn nỉ dùm nha em =))=))=))
xin phép thả phân vào mặt mày 1 cái , bố mày thèm năn nỉ , đừng có dùng cái bàn phím , có bản lĩnh thì ra BHBC mà thể hiện , game là PVP chứ k phải cắn lén là đẵng cấp nên đừng có tự hào về nhửng cái dơ bẩn mà bố mẹ mày dạy mày như vậy

meanboy

Binh Nhì
chơi hkgh vui nhất là pk theo Bang hội, theo thế lực. chơi vui thôi đừng căng thẳng quá :)) ai thắng cũng được mà

SAOnline

Hạ Sĩ

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
chuẩn bị gold đi a e 9 phái trận nay` cắng đấy
1 người luôn thắng trong các trận thách đấu
1 người hiện đang có top trong tlc 3
kèo này khó xét nhưng sẽ cố gắng

Bên trên