THAN THỞ Đao không sợ ai và cũng không ai sợ đao

KhanhTran

Trung Sĩ
Đao dame ko cao mà VK 71m lại hiếm vãi ra . Cả SV chắc có 1 cây 71m9 :|
- Mong muốn có thêm đao 71m và Cho sức chứa nó cao tí :)) 4 5 tiếng mua sâm 1 lần oải qá

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
đang top 1 Đao bên sv mới của dzo và khẳng định : loz nào đập tao thì thằng đó chết, còn đéo đập tao or tao đập mày thì cả 2 cùng sống :))))
Damge gần như ko thể giết người ngang đồ ( ngang đồ , dù có max pill )
Mạnh ở săn gà :))), trâu solo đéo cần dp, ko có đao tank thì ko đi các map khỏe sớm đc. ( KC 115 + cặp AC KCBH ) , skill nhiều quái hút quái bảo vệ dp
lên 110 nhai kc Vận Khí Hành Tâm thì treo cả ngày đéo hết 1k sâm 600 :))
kinh nghiệm từ đây mà ra chứ đâu :D

huynh hoàng châu

Gia nhập giang hồ
Đang cầm char đao thấy sao sao ấy, nhưng vì mê đao biếy sao giờ, chừng nnào sập sv thì mới nghỉ chơi đao???? Mong bang quản trị cho đao nó còn đất sống, hành tẩu giang hồ còn chút tiếng tâm, dù sao cũng là mang tiếng mâu trâu, def trâu, toàn tank quái cứu cả tem khi trian, nhờ đao mà mới lên lv lẹ, nhờ đao mới train đc quái nhiều, vậy mà dame đã yếu giò kcbh lại ko như trước, đồ đao mua đã đắt lắm rồi nay vây thì đao sẽ dần bị quên lãng, pk đc với ai ?????

NguyenVietTien

Gia nhập giang hồ
đao có nhiệm vụ của nó là tank mà các bác, giờ cá bác đòi hỏi vừa trâu vừa dame to, thì chỉ có cách lên đồ cho hơn người. pk thì có hai cách, vũ khí ngon thì mặc ulpt hoặc hp, vũ khí cùi thì làm cái đao kc 2, set hp ac tltk cắn máu siêu thị đi làm bị thịt cũng đc, thỉnh thoảng đcmạng cũng hên xui

SuperCover

Trung Sĩ
đao có nhiệm vụ của nó là tank mà các bác, giờ cá bác đòi hỏi vừa trâu vừa dame to, thì chỉ có cách lên đồ cho hơn người. pk thì có hai cách, vũ khí ngon thì mặc ulpt hoặc hp, vũ khí cùi thì làm cái đao kc 2, set hp ac tltk cắn máu siêu thị đi làm bị thịt cũng đc, thỉnh thoảng đcmạng cũng hên xui
Nếu đủ hp, đủ khí công thì cứ việc mặc set hp thôi phản dame to mà nhảy dame cũng thấm ( solo thôi nha) hội đồng set hp k chịu nổi

bingo1

Gia nhập giang hồ
Tôi đang cầm 1 con 71mT nhé
đi đâu thấy bác cũng khoe cầm 71m này nọ set ngon mà không thấy đi tlc bao giờ nhỉ, tối bận ad mở cả sáng hình như bác cũng có ý kiến trong đó nhưng vẫn không thấy đi, đao tà đến 2 3 cây, người ta đang nói đao 9 ấy =))

Bên trên