LỖI Đao bị giảm def khá nhiều

trumjoker

Binh Nhì
Sao gio kc vẫn còn lỗi nhỉ.cảm giác chọn nhân vật rồi chơi ngay từ đầu giờ lại bị lỗi kc thật đau lòng và nản. Xem char khác có bị ko để lổi tới đâu bán acc tới đóa àk

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Sao gio kc vẫn còn lỗi nhỉ.cảm giác chọn nhân vật rồi chơi ngay từ đầu giờ lại bị lỗi kc thật đau lòng và nản. Xem char khác có bị ko để lổi tới đâu bán acc tới đóa àk
Thông cảm, sv này từ đầu đã nói rõ là dev từ con số 0, tất cả đều giả lập chính xác nhất có thể. Và trong quá trình viết thì ngoài phải nắm rõ còn phải ko mắc các lỗi tự nhiên nữa vì nó quá phức tạp. Cho nên lâu lâu có thể không chính xác là như vậy. Nhược điểm là thế nhưng nó đi kèm ưu điểm là nếu mọi người chỉ ra chỗ n ào ko đúng thì có thể fix ngay.

trumjoker

Binh Nhì
Thông cảm, sv này từ đầu đã nói rõ là dev từ con số 0, tất cả đều giả lập chính xác nhất có thể. Và trong quá trình viết thì ngoài phải nắm rõ còn phải ko mắc các lỗi tự nhiên nữa vì nó quá phức tạp. Cho nên lâu lâu có thể không chính xác là như vậy. Nhược điểm là thế nhưng nó đi kèm ưu điểm là nếu mọi người chỉ ra chỗ n ào ko đúng thì có thể fix ngay.
Củng muốn chỉ ra chổ ko đúng lắm. Có nhiều kc cộng vào ok thì thấy tăng trong crl s.nhiu kc cộng vào tăng ẩn trong game. Muốn chỉ ra chổ ko hợp lý trước hết là phải biết rỏ về nó đằng này chỉ có kteam nắm rỏ nó mà thôi.nên đa số người chơi báo lỗi là do cảm nhận so sánh sv khác.nên lỗi nó cứ kéo dài ra cho đến khi người chơi thấy nó quá sai nên mới report.vd dame cung.nên vấn đề trước hết là ở kteam

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Củng muốn chỉ ra chổ ko đúng lắm. Có nhiều kc cộng vào ok thì thấy tăng trong crl s.nhiu kc cộng vào tăng ẩn trong game. Muốn chỉ ra chổ ko hợp lý trước hết là phải biết rỏ về nó đằng này chỉ có kteam nắm rỏ nó mà thôi.nên đa số người chơi báo lỗi là do cảm nhận so sánh sv khác.nên lỗi nó cứ kéo dài ra cho đến khi người chơi thấy nó quá sai nên mới report.vd dame cung.nên vấn đề trước hết là ở kteam
Làm game này 5 năm, nói thật chính MGame nó còn thay đổi xoành xoạch, lỗi lên lỗi xuống ko biết đường nào mà lần thì lấy gì mình đảm bảo đc copy 1-1 được. Cho nên cố gắng theo hướng mà mình nghĩ là đúng và tốt nhất có thể thôi. Cảm giác thì có thể sai mà, vì nó chỉ đúng trong hoàn cảnh cụ thể. nay đúng mai sai là chuyện thường tình. Nhưng nhìn chung lại, hơn 1 năm qua sv chỉ có càng hoàn thiện hơn thôi đúng ko :)

ngoc hoi

Gia nhập giang hồ
Chỉ thắc mắc sao dame dao bé thế, đi pk chỉ trông chờ phản dame mà 9x ai cũng máu nhiều, đến pkhi phản đc đã nằm xấp

sock

Hạ Sĩ
mình là thằng ăn hành nhiều nhất sau fix =)) set hp 50 +6 def 1k2 bảo trì xong > 996 def ( cơ mà thấy giờ hoạt động đúng rồi =))) mà mỗi tội ae đang sướng quen rồi khổ không chịu nổi, em vẫn chưa thích nghi đc việc def tụt thê thảm, mong LK mở đợt khuyến mãi gói hắc long bạch long cho anh em quen dần với con số mới =))

sock

Hạ Sĩ
nói đi cũng phải nói lại, acc 100++ giờ k train nl thì chả biết đi đâu cơ mà set tầm trung lên quái đập 200 máu 1 hít thì cũng kiểu lạc trôi luôn8-x tiện đây xin LK fix nhẹ dame quái nl cho tất cả ae dễ thở tý :">

Bên trên