THẢO LUẬN Đao 7x đi pk nên chơi set ulpt hay set full hp 50

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Cầm được đao 17m 100% +7 8TT > thì hãy nghỉ tiếp đến chuyện làm set đồ gì để đi TLC nha cưng.

Lấy skill 71 con đao và con ĐP của mi xài skill SP 77 ra uýnh con quái 71 NMH sẽ có câu trả lời về sức mạnh của con đao 7x khi đi TLC:((:((:((

Còn không fram đến 9x tính tiếp=))=))=)).

kevinlai

Binh Nhì
Cầm được đao 17m 100% +7 8TT > thì hãy nghỉ tiếp đến chuyện làm set đồ gì để đi TLC nha cưng.

Lấy skill 71 con đao và con ĐP của mi xài skill SP 77 ra uýnh con quái 71 NMH sẽ có câu trả lời về sức mạnh của con đao 7x khi đi TLC:((:((:((

Còn không fram đến 9x tính tiếp=))=))=)).
rồi rồi biết số phận rồi fram tiếp lên 8x mua cây 48m vậy hê hê

kevinlai

Binh Nhì
trừ tiền sâm thì chắc một ngày bình quân được 5-6m đi nếu hên hên lụm được đồ thì khác nửa ^^

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Hix vậy tan vỡ giấc mộng con đao 7x fram, tui đang treo 2 con kiếm 5x rừng trúc ngày tệ lắm cũng 13m> không tính ngọc, không phải mua RTP. Khỏi mất công coi chạy về mua sâm.

Train đêm thì hên xui vì tui hay disc tầm 1h30-2h sáng:((:((Thanks ông.

đao 8x, solo tầng 2 quái đánh 1 máu mà 1 ngày dc có 5m nè, đồ thì chả có cái mje gì. sâm uống đúng kiểu uống sâm hàn quốc, uống xong chết
Hqua btri dc fix dame 1 tí, dame phụ hình như có 1 2 con được 50% dame chính, ko còn chỉ có 30% như trc nhg cũng cố mà lên 9x rồi tính tiếp thôi

kevinlai

Binh Nhì
đao 8x, solo tầng 2 quái đánh 1 máu mà 1 ngày dc có 5m nè, đồ thì chả có cái mje gì. sâm uống đúng kiểu uống sâm hàn quốc, uống xong chết
Hqua btri dc fix dame 1 tí, dame phụ hình như có 1 2 con được 50% dame chính, ko còn chỉ có 30% như trc nhg cũng cố mà lên 9x rồi tính tiếp thôi
tui 71 mà phai chay ra hoang mac than vo train mơi có tien chut ne hic hic, vô trong NMH đanh chậm hơn

Enies

Hạ Sĩ
đao 7x nên cầm cây vk full kc2, AC full TLTK
set áo Hp 50, buf event, hoa hồng, 10% máu của đp, pil 300 Hp
rồi nằm yên mà hưởng thụ thôi, chống cự là bụng bự liền =))=))

kevinlai

Binh Nhì
đao 7x nên cầm cây vk full kc2, AC full TLTK
set áo Hp 50, buf event, hoa hồng, 10% máu của đp, pil 300 Hp
rồi nằm yên mà hưởng thụ thôi, chống cự là bụng bự liền =))=))
không chống cự bụng vẫn bự ^^ (hôm trước đánh với con thương 69 đánh éo chết nó mà đứng cho nó đánh 3 lần thì 2 lần mình chết 1 lần mình không làm gì nó lại lăng ra chết hên xui vl

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Vậy túm chung lại theo các lão làng đao, giai đoạn 7-8x này đao train fram cũng tệ PK cũng méo ra gì.

Chơi vì đam mê thì OK, chờ 9x xem version 14 có tặng cho cái KC nào máu lửa thì hy vọng đổi đời.

Cám ơn các bác, em lại trở về với team kiếm cùi bắp của em thôi.:((:((:((

GhostxLove

Hạ Sĩ
Vậy túm chung lại theo các lão làng đao, giai đoạn 7-8x này đao train fram cũng tệ PK cũng méo ra gì.

Chơi vì đam mê thì OK, chờ 9x xem version 14 có tặng cho cái KC nào máu lửa thì hy vọng đổi đời.

Cám ơn các bác, em lại trở về với team kiếm cùi bắp của em thôi.:((:((:((
9x ko lầm thì kim cang bất hoại , hp + def thôi

Bên trên