THAN THỞ Đại phu rồi sẽ đi về đâu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mumpasyn

Binh Nhất
Còn ông sơn hoàng cứ con hát mẹ khen hay đi nhé :)) đếu hoặc chó sủa chủ xoa đầu cũng đc.
xin lỗi chứ. ai làm gì mặc. Nhưng cái chuyện tui share acc vs ổng thì nó méo có gì liên quan ỏ đây thì. ông cũng đeó có gì để phải bận tâm về nó mà cứ phải lôi ra xỉa xói. muốn thể hiện thì lôi tên ổng vô nói, chứ đừng đem chuyện ông chơi acc ai ra nói vì nó dính tới tui và túi đéo thích dính tới ai khi tui chưa có làm gì người ta

ThienDiem

Trung Sĩ
nãy h tui chưa nói ai ngoài bọn cứ lội cái chuyện tui share acc vs ông quân để xoi mói. Còn ổng vs người tranh luận mà có lôi từ đường nhà nhau thể hiện thì tui cũng ko màng.
Nếu là HLK thời 8x là khác , ai chơi sv lâu nay điều biết.
Từ khi cầm acc ông mở miệng 10 câu là bị chửi 9 câu. Lí do vì sao thì k cần nhắc lại :)).

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Còn ông sơn hoàng cứ con hát mẹ khen hay đi nhé :)) đếu hoặc chó sủa chủ xoa đầu cũng đc.
Nói kiểu mất dạy vãi. Tui chỉ cắm train và rảnh đi TLC cho bên tà vậy là có lỗi vs các bạn bên 9 hay sao ? Tui cầm ặc làm Q các bạn ra kill tui kill lại chứ phải tui cầm ặc rồi tự dưng rảnh rổi bỏ train đi kill các bạn à ? Còn trên đây tui chỉ thắc mắc 1 vấn đề mà ae DP ai cũng quan tâm vì họ đang hết đam mê vào DP nên tui chỉ muốn cứu vớt lấy 1 char đang bị bỏ rơi. Các bạn không thích điều này cứ nói thẳng tui chẳng làm lợi gì cho mình vì tui cũng chỉ chơi Kiếm thôi. ING tui vẫn là HoaLinhKiem không bao giờ thay đổi nhé.

aloner74

Gia nhập giang hồ
Nói kiểu mất dạy vãi. Tui chỉ cắm train và rảnh đi TLC cho bên tà vậy là có lỗi vs các bạn bên 9 hay sao ? Tui cầm ặc làm Q các bạn ra kill tui kill lại chứ phải tui cầm ặc rồi tự dưng rảnh rổi bỏ train đi kill các bạn à ? Còn trên đây tui chỉ thắc mắc 1 vấn đề mà ae DP ai cũng quan tâm vì họ đang hết đam mê vào DP nên tui chỉ muốn cứu vớt lấy 1 char đang bị bỏ rơi. Các bạn không thích điều này cứ nói thẳng tui chẳng làm lợi gì cho mình vì tui cũng chỉ chơi Kiếm thôi. ING tui vẫn là HoaLinhKiem không bao giờ thay đổi nhé.
cái kiểu của ông thì có dạy vl lắm =))

Thế Quyết

Binh Nhất
"Kiếm thôi. ING tui vẫn là HoaLinhKiem không bao giờ thay đổi nhé."
ảnh đại diện "ThanhLove", đi đâu cũng up ảnh đồ team a khuê với con sen của bạn để gáy =))
Thôi bạn ạ mình còn nhiều việc, cũng nghỉ game rồi chửi đến đây thôi. Chứ nhân cách bạn sao có con sen của bạn nó giữ cho rồi.

Enies

Hạ Sĩ
ảnh đại diện "ThanhLove", đi đâu cũng up ảnh đồ team a khuê với con sen của bạn để gáy =))
Thôi bạn ạ mình còn nhiều việc, cũng nghỉ game rồi chửi đến đây thôi. Chứ nhân cách bạn sao có con sen của bạn nó giữ cho rồi.
Ông Quyết nên bình tĩnh, đừng nóng rồi nói những lời không hay, chốt lại 2 từ cho nó ngắn gọn "bú fame" nghe nó văn minh hơn :D:D

mumpasyn

Binh Nhất
ý nói tui sen hả? nếu vậy thì nge nè. Sen thì ảnh hưởng tói từ đường nhà mày ko súc vật học? trước h ko ai cho chơi chung lên h thấy ng khác đc cho choi chung nên đâm gato hả. t.loi thẳng thắn nge cái

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Cái hình chỉ là sắp úp 10x nên mong chờ ngày đó không nghĩ bạn xỉa đến từng cọng lông như thế đấy mình khoe gì nào ? Khoe con nào team a Khuê nói rỏ luôn đi cho thỏa lòng bạn ?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Khí công Trường Công Kích Lực của đại phu tăng 2 chỉ số
1/ CLVC : cộng thẳng vào ctrl S và có tác dụng khi PK
2/ Đã kích võ công , không cộng vào ctrl S và chỉ có tác dụng khi train quái
Khí công Càn Khôn Na Di của thương do có dịch thuật sai nên trong phần miêu tả ghi là Đã Kích Võ Công , thực chất là Càn Khôn Na Di tăng clvc cộng thẳng vào ctrl S, vấn đề này đã được xử lý.
Còn về đại phu thì hiện tại Đại Phu ở YulgangVN đang là mạnh nhất rồi đó. Đại phu là mẫu nghi thiên hạ , về già sẽ chỉ có thể hổ trợ được thôi , nhưng khi các con còn nhỏ thì hãy coi chừng , mẹ đánh ko đau ko ăn tiền. Hi vọng các bạn hiểu rõ về vấn đề này.

ThienDiem

Trung Sĩ
ý nói tui sen hả? nếu vậy thì nge nè. Sen thì ảnh hưởng tói từ đường nhà mày ko súc vật học? trước h ko ai cho chơi chung lên h thấy ng khác đc cho choi chung nên đâm gato hả. t.loi thẳng thắn nge cái
Nó có tay có chân, tự chơi tự build lên được top 3 đấy , cần cc gì chơi chung với người khác như ai kia

mumpasyn

Binh Nhất
Nó có tay có chân, tự chơi tự build lên được top 3 đấy , cần cc gì chơi chung với người khác như ai kia
thì kệ nó và tui cũng méo để ý nó là top mấy. Nhưng đừng dính gì tui, nếu tui chưa dính tơi nó. còn nó thù hằn gì ông quân nó cứ tự nhiên mà xoặc vs ông còn đằng này nó lôi chuyện share acc của tui làm gì trong đó. Ảnh hưởng tới bữa cơm nào của nó ko? nếu ko thì đừng dính nhau, né nhau ra cho lành.

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
dkm thôi đi, giờ người ta 2 người như 1 rồi, ông chửi người này cũng như chửi người kia, hay là ông có ý định chửi cả 2, trước giờ tui nghĩ ông hiền, hóa ra tui nhìn nhầm ông.

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Khí công Trường Công Kích Lực của đại phu tăng 2 chỉ số
1/ CLVC : cộng thẳng vào ctrl S và có tác dụng khi PK
2/ Đã kích võ công , không cộng vào ctrl S và chỉ có tác dụng khi train quái
Khí công Càn Khôn Na Di của thương do có dịch thuật sai nên trong phần miêu tả ghi là Đã Kích Võ Công , thực chất là Càn Khôn Na Di tăng clvc cộng thẳng vào ctrl S, vấn đề này đã được xử lý.
Còn về đại phu thì hiện tại Đại Phu ở YulgangVN đang là mạnh nhất rồi đó. Đại phu là mẫu nghi thiên hạ , về già sẽ chỉ có thể hổ trợ được thôi , nhưng khi các con còn nhỏ thì hãy coi chừng , mẹ đánh ko đau ko ăn tiền. Hi vọng các bạn hiểu rõ về vấn đề này.
HBN đã nói rỏ rồi thanks sếp. Còn các bạn team TD hay TD neus quan tâm và muốn tìm hiểu sâu hơn thì xin mời qua tà vô Group tà đừng đoán mò xỉa bậy lung tung. Có những vấn đề nó không làm mất bữa cơm của các bạn thì các bạn không nên cư xử như thế. Có lẻ các bạn coi những người tầm lv thấp hơn các bạn không ra gì cũng không sao quan trọng các bạn đã thể hiện được mình rồi. Thanks.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên