Đực rựa vào

Oppa

Binh Nhì
Cho hỏi có thím nào là nữ đang cày game này k .... ai biết cho cái tên nhé :v .... đang lo tình trạng chính thức cưới cmn vk mà toàn đực .... nản :v

dual.shadow

Binh Nhất
Riêng tôi chơi game là đéo cần gái, vào nũng nịu chỉ muốn bật đồ sát, xong nói chuyện kiểu ngây thơ trong khi toàn cáo. Ngoài đời thì ko thể thiếu chứ trong Game cần qué gì

Mylove

Gia nhập giang hồ
Tự xử đi bạn, tạo 2 acc nam nữ tên mình và tên gấu iu mà cưới nhau, thanh niên thì kiếm e yêu, có gấu yêu tự sướng ko là bể sọ có ngày với gấu mẹ vĩ đại ----> ghen ingame tên của gấu khác là toi mạng liền đó :) lúc đó chai, lọ.... bay vèo vèo là kiếm chổ mà trốn ko kịp...

Oppa

Binh Nhì
Tự xử đi bạn, tạo 2 acc nam nữ tên mình và tên gấu iu mà cưới nhau, thanh niên thì kiếm e yêu, có gấu yêu tự sướng ko là bể sọ có ngày với gấu mẹ vĩ đại ----> ghen ingame tên của gấu khác là toi mạng liền đó :) lúc đó chai, lọ.... bay vèo vèo là kiếm chổ mà trốn ko kịp...
kinh nghiệm gê nhờ :v

Oppa

Binh Nhì
day cau hoi !

day cau tra loi.
xin loi bac noi tui khong hieu hay bac k hieu .
bac dek lon hon tui nhiu tuoi dau ma be' .
mắc éo j k hiểu 23 năm th gian game bao gồm cả online offline lan ý nhiều hiểu k đc bao nhiêu ra vẻ xỉa xói ng khác th này cũng gần 30 cái xuân r cưng à bớt làm màu đi nhé :v .... cần t nói thêm game online đầu tiên năm 97 k :V

Koon

Gia nhập giang hồ
mắc éo j k hiểu 23 năm th gian game bao gồm cả online offline lan ý nhiều hiểu k đc bao nhiêu ra vẻ xỉa xói ng khác th này cũng gần 30 cái xuân r cưng à bớt làm màu đi nhé :v .... cần t nói thêm game online đầu tiên năm 97 k :V
nhung game online dau tien nam 97 -> google !!

Bên trên