LỖI Đồ võ huân s

dcjuly97

Binh Nhất
Theo mình được biết thì nếu đồ vh bị hư 0/1000 thì sẽ ko có tác dụng và không thể sử dụng được nếu chưa sửa. Trường hợp mình test hôm qua là kiêm võ huân của mình và ab4s đã hư nhưng vẫn có thể sử dụng một cách bình thường. Chỉ có một thứ duy nhất bị ảnh hưởng là buff của set võ huân ( không có tác dụng + thêm buff khi mặc thêm 2-3 set võ huân).
Ví dụ: 1 món bị hỏng mà đang mặc 4 set trên người khì sẽ không được buff võ huân 5 món.
@Lion_King @Huyết Ban Nick có thể test kiểm tra giúp mình 1 phát thanks.

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Theo e thấy cần Thông báo tuyên duyên @dcjuly97 3 ngày 3 đêm trong game
Người công dân chơi game rương mẫu không trục lời
Tặng thêm 1 số phần thưởng khích lệ tinh thần tự giác
Hãy như @dcjuly97 vì 1 yulgangVN trung thực

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Mới
Theo e thấy cần Thông báo tuyên Dương @dcjuly97 3 ngày 3 đêm trong game
Người công dân chơi game rương mẫu không trục lợi
Tặng thêm 1 số phần thưởng khích lệ tinh thần tự giác
Hãy như @dcjuly97 vì 1 yulgangVN trung thực

Hoa Hữu Khuyết

Everything's under control
Staff member
Theo mình được biết thì nếu đồ vh bị hư 0/1000 thì sẽ ko có tác dụng và không thể sử dụng được nếu chưa sửa. Trường hợp mình test hôm qua là kiêm võ huân của mình và ab4s đã hư nhưng vẫn có thể sử dụng một cách bình thường. Chỉ có một thứ duy nhất bị ảnh hưởng là buff của set võ huân ( không có tác dụng + thêm buff khi mặc thêm 2-3 set võ huân).
Ví dụ: 1 món bị hỏng mà đang mặc 4 set trên người khì sẽ không được buff võ huân 5 món.
@Lion_King @Huyết Ban Nick có thể test kiểm tra giúp mình 1 phát thanks.
Tức là đang mặc trên người mà nó giảm về 0/1000 thì vẫn sài được, trường hợp nếu tháo món 0/1000 đó xuống rồi thì sẽ không mặc lại được

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Cái này đâu có lỗi gì đâu, khi hết độ bền hay hết hạn thì nó vẫn nằm đó chỉ là ko có tác dụng thôi :)

Bên trên