THAN THỞ Đồ thì rớt rất hiếm, rớt rồi thì đéo thèm lụm

GhostxLove

Hạ Sĩ
Ngọc max chỉ rớt ở map 6x trở lên nhé :D Còn dưới 6x muốn có ngọc xịn op thì đi mua , k có gold mua thì nạp , k muốn nạp thì an phận chơi tàn tàn qua ngày ! Thế nhé , thân ái và dí dái vào mồm thớt \m/

Cà Pháo

Hạ Sĩ
mấy bạn hay rồi đánh sơn tặc cả ngày mà không ra một món đồ làm thuốt nữa, có lụm được toàn ra mp sài gì hả thiếm,
sơn tặc thì cắm cả ngày cũng được mấy trăm k, lên hổ hên thì được 1m. Muốn cái j nữa ????
Em nó thể loại WEB game 100%, đánh quái là rớt đồ đầy sàn, 30 phút online mở thêm vài ô túi đồ.

Không nên trách phải chỉ dẫn em nó chu đáo từ A-Z

Sơn tặc treo đúng chổ ngày tệ lắm cũng >6 em CHT= 1m2+ gold từ quái phải > 1m8 1 ngày.

Giờ fix vụ > lv quái. Chứ trước đám nin TC2 fram dinh dị hehe

AmNhien

Gia nhập giang hồ
Hút quá Hút.... Haizzz KHN hút em quá hút... Mà e vẫn đâm đầu vào cặp bưởi của ẽm mak bóp.... =))=))=))=))=))

vanlaem

Gia nhập giang hồ
Ngọc max chỉ rớt ở map 6x trở lên nhé :D Còn dưới 6x muốn có ngọc xịn op thì đi mua , k có gold mua thì nạp , k muốn nạp thì an phận chơi tàn tàn qua ngày ! Thế nhé , thân ái và dí dái vào mồm thớt \m/
thiếm mày chỉ thích mua đồ trong shop bằng tiền thôi, còn bác treo acc clone cày tiền nhiều quá coi chừng ad băng nich rồi đem bán acc clone, kinh mấy thánh cày tiền thiệt

Numlock

Gia nhập giang hồ
Nói 1 câu công bằng thì thật sự vk 17m hiếm đến mức ko chịu đc
Top cũng đã 75 rồi mà chỉ đc vài cây mấy hôm đấu giá thôi

Eragon

Gia nhập giang hồ
Mún có ngọc max thì bỏ thời gian cày kiếm gold rồi mua, giàu có thì nạp vào mà mua, Game bắt bạn phải nạp vào mới train được hay sao bảo hút máu? Nói k suy nghĩ thì ăn gạch đá còn dài. =))=))

Bên trên