THẢO LUẬN Để im train k đc à? cứ phải pk mới đc à?

MeoHaChi

Gia nhập giang hồ
Thịnh em là ai vậy? ăn có đc 1 điểm VH cũng di pk, thích vh thì nói 1 câu cho hết,chơi có cái game mà mệt nhọc vcl,6x rồi cứ đè đầu tụi lv nhỏ ra pk cả ngày,train cũng éo yên,bị ức chế trong cuộc sống bt nên vô game quẩy à? nói 1 câu cho hết điểm VH ok?

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
lưu tên nó lại chịu khó vào Mê Cung train đi bạn
Mình cũng có danh sách bị những thằng kill auto, team mình thừa sức train NMH như vẫn phải trốn trong MC tới lúc 6x mới ra đây

có 1 list danh sách bị những thằng PK rồi, chờ ngày trả thù thôi

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
lưu tên nó lại chịu khó vào Mê Cung train đi bạn
Mình cũng có danh sách bị những thằng kill auto, team mình thừa sức train NMH như vẫn phải trốn trong MC tới lúc 6x mới ra đây

có 1 list danh sách bị những thằng PK rồi, chờ ngày trả thù thôi
hy vong 1 ngày sẻ dc gặp bạn

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
Thịnh em là ai vậy? ăn có đc 1 điểm VH cũng di pk, thích vh thì nói 1 câu cho hết,chơi có cái game mà mệt nhọc vcl,6x rồi cứ đè đầu tụi lv nhỏ ra pk cả ngày,train cũng éo yên,bị ức chế trong cuộc sống bt nên vô game quẩy à? nói 1 câu cho hết điểm VH ok?
no k cần điểm. nó muôn giết 9

Tịnh Hải

Binh Nhì
thích train bãi cho vip rồi lên khóc lóc người này người kia PK :)). bạn có việc gì kệ bạn chứ người ta thích thì người ta kill :)). Nhỏ hay lớn trong game đã có quy định cách 20 lvl ko dc PK rồi. ai kill bạn thì kiếm ng đó mà kill lại đừng khóc. :))

SPY_BMT

Gia nhập giang hồ
Vào mc đi bạn chuyện thường tình lần đầu mình train rắn cũng bị thằng KangTaDragon nó kill cả team mình có nói gì đâu lại thủi thủi chui vô rt chiến tiếp thôi

kukenpiano

Gia nhập giang hồ
Tất cả chỉ tại cây trượng 17m của Mèo rừng.
- x2 kìa lo trian đi. =.=
^^ Cũng muốn train yên ổn hết ngày hôm nay.

kevinlai

Binh Nhì
HÔM QUA NGHE BÁC NÀO ĐÒI SĂN ĐÊM EM MÀ EM AUTO CẢ ĐÊM CHỔ BÍ MẬT MÀ TỚI SÁNG VẪN CÒN ĐÁNH TẠI SAO KO ĐI KILL EM HUHU

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Team 3-4 acc kinh tế nhất. Ông solo hoa tặc tầm 600-700 gold là max, party 3- 4 con ra 900-1000 gold. Thời gian skill quái nhanh gấp đôi >, cứ thế tính ra.

Bên trên