THAN THỞ Đền bù có thỏa đáng ko???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Thanh niên tay nhanh hơn não. thế bạn có biết khi đc cái event này bao nhiu ng chuẩn bị để cày top ko ? Trong khi 1 cái acc bán bao nhiu tiền ? hay ng ta đổ tiền bạc công sức ra để tạo 1 NV đặt tên nó như đứa con tinh thần rồi cày nó lên LV nuôi nó trưởng thành. Bạn nghĩ đơn giản quá đồng ý Game thì người chơi cần game để giải trí. Game cần người chơi để duy trì. Nếu là bạn bạn có ức chế ko ? Vấn đề ở đây là gamer chỉ muốn đc đền bù thỏa đáng những gì họ bỏ ra thôi chứ tham hay xiu gì bạn ? Nếu như bạn Cắn full Pill rồi Tạch phát BT 12h những cái đó bạn ko dùng đc bạn có nghỉ là xui nghỉ là tham thì thâm ko ? xin lổi nói hơi nhìu nhưng mình chỉ muốn công bằng cho tất cả AE chơi game này thôi. Gạch đá xin nhận hết
Thói thường những cu đòi hỏi tùm lum. 3x7= 21 ngày thấy phắn game sạch=))=)).

Cục gạch đầu tiên quăng ra, hy vọng được thảy lại x1K lần, nhà đang xây còn thiếu:((:((:((

Impossible123

Gia nhập giang hồ
Thói thường những cu đòi hỏi tùm lum. 3x7= 21 ngày thấy phắn game sạch=))=)).

Cục gạch đầu tiên quăng ra, hy vọng được thảy lại x1K lần, nhà đang xây còn thiếu:((:((:((
ông đọc sao mà ra đòi hỏi, chỉ là nhận lại những gì mình đã bỏ ra thôi, thế gọi là đòi hỏi ah?

lothidiemquyen

Gia nhập giang hồ
bạn cũng biết bn người chũn bị pill , ngay cã tôi cũng vậy.tôi còn có cục tctd nũa ,chã phãi thằng nào chã tham dồn exp thứ 7 cộng dồn ,thế ko phãi chết vì thâm à,ad cho dc lại cuc 50% 12h,là còn quá tốt rồi , gặp tôi,tôi mỡ thêm nũa ngày 50% cã sv cho xong,ab tốt quá nên dc voi đòi 2 bà tưng à ,sv nào mà chã có tach,nói ng khác tay nhanh hơn não , mà mình đéo có não mà xuy ngẫm,còn non và xanh quá đấy.
bạn nói mà ko đặt bản thân mình ở đâu.bạn nên nhớ mình đua top tân thủ khác với những khác.mình cũng có acc 8x bị như vậy mình ko hề đòi đền gì ở acc 8x cả.bạn nên hieu rằng acc đua top tân thủ khác nhau vơí kì cựu.đc hưởng 1 phần nào cũng cách biệt nhau xa ntn rồi.

tieunana

Gia nhập giang hồ
Đền bù kiểu này nếu cày game binh thường thì ai cũng có thể thông cảm. Nhưng đang đua top mà đền bù kiểu này thì không công bằng. Nếu đã không công bằng thì hủy event đua top này và tổ chức lại adm nha.

Mouse_Loves

Gia nhập giang hồ
bạn cũng biết bn người chũn bị pill , ngay cã tôi cũng vậy.tôi còn có cục tctd nũa ,chã phãi thằng nào chã tham dồn exp thứ 7 cộng dồn ,thế ko phãi chết vì thâm à,ad cho dc lại cuc 50% 12h,là còn quá tốt rồi , gặp tôi,tôi mỡ thêm nũa ngày 50% cã sv cho xong,ab tốt quá nên dc voi đòi 2 bà tưng à ,sv nào mà chã có tach,nói ng khác tay nhanh hơn não , mà mình đéo có não mà xuy ngẫm,còn non và xanh quá đấy.
Ủa vậy cái game này mở ra mắc cho sao cho hay sao bạn ? Có voi đòi bà trưng gì ở đây ? đây là mình mong muốn GM đền bù lại nhưnhx gì mà mình và những gamer khác mất thôi, nói như bạn thế những ng đã ăn đc Pill 80% lên LV hơn những người chưa ăn vậy mở cái đua top làm gì ? nói ra chưa biết ai não ai non và xanh hén. Vậy GM mở cái Toppic repot pill chi ? thà ko nói có thể hay hơn nói mà ko làm đc. Còn bạn nói nếu là bạn, bạn cho thêm ngày nữa 50% xin thưa rằng bạn về mà mở cái SV chơi mình đi Thân

Mouse_Loves

Gia nhập giang hồ
Mấy bạn nói ra mình thấy trẻ con vl, nói thiệt nhé mình cũng cắn pill nhưng mình chả có yêu cầu đền bù gì cả vì thấy không đáng, sv vô tình lỗi đâu ai muốn, mấy bạn thử suy nghĩ h ai cũng đòi rành rọt từng cái vậy ai làm cho nổi, chơi thông cảm vho nhau 1 tí, sv cũng cố gắng đền bù cho các bạn rồi, nói thật bạn chơi thử game khác đi lâu lâu cũng có vụ train nhặt đồ khủng xong lag dis roll back thì ai đền bù, game cũng như đời lâu lâu cũng có rủi ro chủ yếu là chơi sao cho vui đừng cay cú quá, sv mượt thì ta chơi sv làg dis thì ta tắt máy đi làm đi ăn nhậu, cứ dễ dàng vs mọi thứ thì cuộc sống sẽ vui vẻ hơn.
Nói ra càng chứng tỏ bạn càng nguy hiểm và Trẻ trâu VL đấy nói thẳng ra nếu ko có Event đua top thì cũng chẳng có ai dư hơi rảnh sức lên đây mà viết toppic cho mấy vạn vô coi rồi nói này nọ. sự việc này ai muốn, bạn có muốn ko ? bọn gamer đua top như bọn mình càng ko muốn tí nào. nói ra thì nói trả trâu này nọ nếu bạn bị chắc bạn để im mà ko lên đây cào phím hén

Cớm

Gia nhập giang hồ
thế này nhé chỉ nói về việc đua tân thủ . những người cắn exp trước khi bị lỗi thì được hưởng hết 24h các pill 20% 50% 80% . còn những người để t7 cắn hôm bị lỗi sv chỉ nhận đc 12h . vì ko onl game tgian pill vẫn trừ . tóm lại người được 1 , người đc 0.5 . đua top tân thủ như vậy đã thấy k công bằng . mình chỉ nói tân thủ thôi nhé . mất nửa ngày all pill cực thốn

Impossible123

Gia nhập giang hồ
những người ăn 1 cục 50% 12h trong khi đó bảo trì hết 8h còn 4h cung đc 1 cục 50% 12h những ng an 80% 50% 20% chưa kể 20% exp ctp, vậy công = ở đâu?
đây có lẻ la cách giải quyết nhanh gọn mà khỏi đau đầu do Kteam đưa ra, ngược lại công = của những ae thiệt thòi thuộc về phần ai?

natsuPF

Binh Nhất
AD trả lời hình như ko đc thuyết phục cho lắm, AD mở Event đua LV Top nếu AD trong tình trạng tương tự bị mất những gì tích lũy để có 1 cuộc tranh đua quyết liệt vào gần cuối, bao nhiu tâm huyết bao nhiu công sức đổ sông đổ biển hết sao AD ? Thử hỏi ngày hôm ấy những AE đã ăn đc pill 80% 20% rồi BT ngoài dự kiến như thế thiệt hại cho ai ? Gamer là nguồn để duy trì game thế có khi nào AD hỏi từ lúc mở Event đua top nói riêng + top nạp @ nói chung xem ntn mong đc 1 câu trả lời và đền bù thỏa đáng cho những AE bị mất để đua top cho quyết liệt gay cấn thêm. Thân !
ông trên tính cắn pill kiểu như x2 thành x4 , x4 thành x8 - sever x2 tínhh theo exp cố định thôi cắn luc nào cũng thế tùy vào dame mạnh fam nhiều quái hay không thôi ! cái này cũng 1 phần tham đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên