Đảo Hải Tặc ( xem phim và chém gió )

mrgakon0nl

Gia nhập giang hồ
Các bác bậy bạ quá , LF đã nói tôi ko ăn được 2 trái ác quỷ , LF chỉ cố lấy mera mera để ko ai được đụng tới , còn việc râu đen ăn 2 trái ác quỷ là trái bóng tối nó có thể hấp thụ thêm 1 trái ác quỷ khác...mấy bạn xem OP mà chả hiểu gì hết , nói lung tung quá

o0okingo0o

Hạ Sĩ
nh
Các bác bậy bạ quá , LF đã nói tôi ko ăn được 2 trái ác quỷ , LF chỉ cố lấy mera mera để ko ai được đụng tới , còn việc râu đen ăn 2 trái ác quỷ là trái bóng tối nó có thể hấp thụ thêm 1 trái ác quỷ khác...mấy bạn xem OP mà chả hiểu gì hết , nói lung tung quá
Bác có đọc chap mới chư thế cái hình lày là em láy trên chap mới xuống đó Bác :( đó giờ có khi nào thằng Luffy sang số mà ra lửa đâu

mrgakon0nl

Gia nhập giang hồ
nh

Bác có đọc chap mới chư thế cái hình lày là em láy trên chap mới xuống đó Bác :( đó giờ có khi nào thằng Luffy sang số mà ra lửa đâu
Cái hình đó bạn đọc qua đoạn team LF cứu Robin lại xem có đoạn đấy ko ? Và thử đọc chap 703 , LF đã bảo Franky ăn trái mera mera và Franky ko chịu , cũng nói luôn tôi đã ăn trái cao su nên ko thể ăn được nữa nhưng vẫn muốn lấy nó vì ko muốn bất kì thằng nào có nó...đọc truyện mà ko thấm , chap sang số ra lửa đó ở đâu ? chap mấy ?

hiepmctc

Binh Nhất
Cái hình đó bạn đọc qua đoạn team LF cứu Robin lại xem có đoạn đấy ko ? Và thử đọc chap 703 , LF đã bảo Franky ăn trái mera mera và Franky ko chịu , cũng nói luôn tôi đã ăn trái cao su nên ko thể ăn được nữa nhưng vẫn muốn lấy nó vì ko muốn bất kì thằng nào có nó...đọc truyện mà ko thấm , chap sang số ra lửa đó ở đâu ? chap mấy ?
Ý của thím đó là đọc trên blog truyện nó để cái hình, có vẻ là của fan made, thím ấy thấy hay nên post lên. Còn bác thì bác cứ phán phán phán =)) ai chả biết là k ăn đc

mrgakon0nl

Gia nhập giang hồ
Ý của thím đó là đọc trên blog truyện nó để cái hình, có vẻ là của fan made, thím ấy thấy hay nên post lên. Còn bác thì bác cứ phán phán phán =)) ai chả biết là k ăn đc
đâu tớ phán chủ topic zụ ăn được hay ko , còn cái hình bác ấy cãi nó ăn trái lửa nên phán thôi hj

mrgakon0nl

Gia nhập giang hồ
mà tự nhiên thấy thằng meo tưởng nó có thù zì ai zè nó fan cuồng như boa hancock , đi đứng nói năng ko vững , hội castroll đâu đưa cho thằng ấy 1 chai nào ^^

Pink

Thiếu Úy
đâu tớ phán chủ topic zụ ăn được hay ko , còn cái hình bác ấy cãi nó ăn trái lửa nên phán thôi hj
bác pro qá . câu mình nói Luffy có thể sẽ vô tình ăn trái Mera Mera chỉ là chém gió thôi ai cũng biết nên cũng chẳng ai nói gì chỉ có mình bác là nhặng xị cả lên =P~ ai mà chẳng biết ăn 2 trái ác quỷ thì sẽ chết . còn về phần Teach Râu Đen có năng lực của 2 trái ác quỷ là do cấu trúc cơ thể của Teach khác với người khác nhé bác chứ ko phải là do ăn trái bóng tối như bác suy diễn đâu . việc này là do Đội trưởng đội 1 băng râu trắng . Phượng hoàng lửa tái sinh nói nhé bác chứ ko phải mình suy diễn ra đâu =P~ mình là mình kết cái câu này của bác đó ko biết bác xem đi xem lại dc mấy lần mà phán câu này nhỉ =P~ mấy bạn xem OP mà chả hiểu gì hết , nói lung tung quá .

Pink

Thiếu Úy
Vừa đọc xong Chap 720 và rút ra 1 kết luận là LF sẽ xây dựng 1 liên minh thế hệ mới và lần lượt lật đổ tứ hoàng . đã có Law và chap sau có lẽ sẽ thu nhận thêm Quân Bát Bảo . có lẽ thằng kiếm sĩ và Bartolomeo cũng sẽ trong liên minh luôn ( chap 720 này Bartolomeo Gay vl :)) )

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Vừa đọc xong Chap 720 và rút ra 1 kết luận là LF sẽ xây dựng 1 liên minh thế hệ mới và lần lượt lật đổ tứ hoàng . đã có Law và chap sau có lẽ sẽ thu nhận thêm Quân Bát Bảo . có lẽ thằng kiếm sĩ và Bartolomeo cũng sẽ trong liên minh luôn ( chap 720 này Bartolomeo Gay vl :)) )
Bác đọc ở web nào mà giờ mới có thế... em nhớ chap đó ra 2 3 ngày rồi mà :-/

Pink

Thiếu Úy
theo tình hình thì linh tính của mình có vẻ đúng LF có thể sẽ vô tình ăn trái mera mera :))

Bên trên