THẢO LUẬN Đăng teamview để mod fix lỗi và bị xoá nhân vật

90ld

Gia nhập giang hồ
Chiều nay có mod nào đó đăng bài bảo fix lỗi ko đăng nhập được 2 acc, m,ình cũng cmt như bao người và sau đó auto để auto acc chính đi ăn , sau khi về thì thấy máy tính đã tắt , lát sau về thì thấy máy đã tắt , sever bảo trì , và giờ đăng nhập thì acc trống trơn
Nhờ các mod xem xét giúp đỡ @@

Nam Trung Bảo

Sư Phụ Đao Kiếm Tiếu
Chiều nay có mod nào đó đăng bài bảo fix lỗi ko đăng nhập được 2 acc, m,ình cũng cmt như bao người và sau đó auto để auto acc chính đi ăn , sau khi về thì thấy máy tính đã tắt , lát sau về thì thấy máy đã tắt , sever bảo trì , và giờ đăng nhập thì acc trống trơn
Nhờ các mod xem xét giúp đỡ @@
ID + pass teamviwer post công khai à :)) xác định =))

90ld

Gia nhập giang hồ
thì post TV lên để chờ mod fix , rồi để đó có dám tắt đâu , xong cái lu bu đủ chuyện rồi đi luôn tới khi bảo trì về thì máy tính đã tắt , còn tưởng mod fix xong tắt dùm @@

dihngoctutb001

Gia nhập giang hồ
nó xóa nhân vật chứ ko phải lấy , ko biết đồ đạc có bị lột trước khi xóa ko
nhờ Mod điều tra dùm vụ này , có mấy thành phần thế này trong game chỉ chực phá hoại thôi
mà bọn này ăn hiếp anh nông dân nữa rồi làm nông dân thiệt thòi quá nếu bạn luyện lại mình có slof cố định nè u tiên cho bạn đó

90ld

Gia nhập giang hồ
mà bọn này ăn hiếp anh nông dân nữa rồi làm nông dân thiệt thòi quá nếu bạn luyện lại mình có slof cố định nè u tiên cho bạn đó
nản og ơi , dạo này chỉ chực về nhà chơi game vì có mỗi nó là vui thôi
giờ chắc nghỉ 1 thời gian , ko biết chừng nào hứng lên thì chơi lại vậy , hic

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
Hồi chiều GM teamview xong thì khoảng 10p có ai cứ vào nick liên tục, vào cả 2 nick. Mình phải vừa vào vừa đổi pass mới hết tình trạng đó :(

Bên trên