THÔNG BÁO Đăng kí chuyển nhượng nhân vật

Lãng Khách Độc Hành

Gia nhập giang hồ
Nhờ @Huyết Ban Nick giúp mình và @Lãng Khách Độc Hành giao dịch nhé

SV Tân Thủ 1
ID chuyển: hungdinh051092
Nhân vật: ThienThao
ID nhận: langkhach4
ID chịu phí: langkhach4

Chuyển acc kèm đồ đạc trong kho riêng và túi cá nhân như sau:View attachment 15365 View attachment 15365 View attachment 15366 View attachment 15367
xác nhận thông tin trên là đúng, list đồ quan trọng gồm cung 5m9 full cl 15 15 14 12 +6, Set 5x op def và set 5x op ulpt,
Trang sức, Áo choàng full ttnt, 4b sâm st, st,2b máu,5 cây vk 11m, Pill pk và mấy ngọc linh tinh, 2 bộ hc tlc, 1 combo pvp 20, va mấy cái đồ sieu thị như trong hình. Cụ thể đồ item như trong topic rao bán này của bạn @Mars05 : http://forum.yulgangvn.com/threads/ban-acc-cung-9-lv-59-chien-tuong-hang-1.52026/
Xếp @Huyết Ban Nick giúp e khóa acc để e thực hiện chuyển khoản thanh toán, cám ơn a!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
xác nhận thông tin trên là đúng, list đồ quan trọng gồm cung 5m9 full cl 15 15 14 12 +6, Set 5x op def và set 5x op ulpt,
Trang sức, Áo choàng full ttnt, 4b sâm st, st,2b máu,5 cây vk 11m, Pill pk và mấy ngọc linh tinh, 2 bộ hc tlc, 1 combo pvp 20, va mấy cái đồ sieu thị như trong hình. Cụ thể đồ item như trong topic rao bán này của bạn @Mars05 : http://forum.yulgangvn.com/threads/ban-acc-cung-9-lv-59-chien-tuong-hang-1.52026/
Xếp @Huyết Ban Nick giúp e khóa acc để e thực hiện chuyển khoản thanh toán, cám ơn a!
bạn chuyển tiền đi

BigBoys

Binh Nhất
GM giúp mình chuyển nhân vật với nhé!
Sever: TMC
Id: DLTienThanh
Nv chuyển: BigBoy lv: 98 kiếm chính.
Id nhận: thainguyen.ftu2
Id chịu phí: thainguyen.ftu2
Giúp mình với nhé @Huyết Ban Nick @BigBoys xác nhận giúp nhé.
Xác nhận bán acc như trên cho bạn @Artistic giá thỏa thuận. Bạn ấy đã CK và đưa hình ảnh biên lai cho mình. Có thể đầu giờ chiều mình nhận được tiền nhưng để không mất thời gian của bạn ấy @Huyết Ban Nick cứ tiến hành chuyển nhân vật cho bạn ấy nhé. Thanks All

BigBoys

Binh Nhất
Xác nhận bán acc như trên cho bạn @Artistic giá thỏa thuận. Bạn ấy đã CK và đưa hình ảnh biên lai cho mình. Có thể đầu giờ chiều mình nhận được tiền nhưng để không mất thời gian của bạn ấy @Huyết Ban Nick cứ tiến hành chuyển nhân vật cho bạn ấy nhé. Thanks All
OK. Vừa có tin nhắn, thông báo đã nhận đủ tiền...

Bên trên