THẢO LUẬN Đùa nhau chắc

Hochoi

Binh Nhì
Hôm nay bảo trì xong, mở hộp quà được con thiểm diện đao ốp full CL10, mừng hú vì sẽ bán được gần 100k, ai dè vừa bán vào shop không bán được, may quá vứt đi thì được chứ không lại phải nhét kho.
Kteam xem thế nào chứ, tặng quà thì tặng cái gì dùng được, nếu tặng cái không dùng được thì cũng cho bán vào shop chứ, tặng kiểu này............ chán vãi.

Hochoi

Binh Nhì
Ý tôi là tặng máu hay sâm cũng được (cái dùng được), đỡ phải mua, tặng cái không sài được lại mất công vứt đi. Tặng 100 bịch máu, hoặc 200 cái sâm cũng ok mà.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Ý tôi là tặng máu hay sâm cũng được (cái dùng được), đỡ phải mua, tặng cái không sài được lại mất công vứt đi. Tặng 100 bịch máu, hoặc 200 cái sâm cũng ok mà.
Bạn không xài ko có nghĩa là người khác không xài? Bạn cần cái này thì người khác cũng cần cái khác đồng ý không? Qua hỗ trợ tân thủ là thứ chung và cần thiết nhất chứ ko phải là chương trình tặng quà theo nhu cầu.

Hochoi

Binh Nhì
Bạn không xài ko có nghĩa là người khác không xài? Bạn cần cái này thì người khác cũng cần cái khác đồng ý không? Qua hỗ trợ tân thủ là thứ chung và cần thiết nhất chứ ko phải là chương trình tặng quà theo nhu cầu.
Đồng ý với LK, tôi xin đăng ký không nhận quà, Ingame: DuongNgu và DuongNguDT2 không biết có được không hay cứ bắt buộc phải nhận quà.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Lưu ý:
  • Tất cả phần thưởng đều ở dạng khóa
  • Nếu bạn bỏ lỡ 1 phần quà đăng nhập thì sẽ không được nhận những phần quà sau đó nữa.Ví dụ: Nếu bạn bỏ lỡ phần quà của "Ngày 1" thì bạn sẽ không nhận được tất cả phần quà của những ngày còn lại

Bên trên