Đôi lời muốn nói với các bạn

chjpzinkute

Gia nhập giang hồ
Mình cũng đồng ý với bạn rong
Nói cho cùng thì đa số chúng ta đều từ dzo qua , ít nhiều gắn bó vs nó trong 1 khoảng thời gian không ngắn cũng có chút tình cảm. Không nên quay qua đó tranh luận phản bác vs họ , gây gổ, cãi nhau vs cả những người bạn bè cũ . Nhứ thế ko hay chút nào , họ sẽ nghĩ xấu về chúng ta,... làm thế thì khác gì lũ homeviet làm lúc dzo mới ra mắt đâu !

Ví như thế nào nhỉ ? Kiểu như di cư sang 1 nước khác sống tốt hơn ( Mỹ chẳng hạn ) thì ngay sau đó đã bôi nhọ , cầm quân đánh nước cũ ,.. hành động đấy ko cần nói mng cũng biết là quá tệ r.

bạn đừng nói về hv như vậy chứ ! haizzz

hungyx

Gia nhập giang hồ
2 acc trên 1 máy là ngon quá rồi . 1 con trian 1 con bán hàng . rồi còn giao dịch cho dễ dàng nữa chứ :D .

zezoline

Gia nhập giang hồ
Đồng ý với chủ pic. Làm gì cũng phải nghĩ trước sau, lúc dzo nói là đưa HKGH trở lại VN mình mừng lắm nhưng nói thực là mình cày lên lv.....10 thì bỏ chơi vì bận công việc và nản nhất ở cái cách mà họ làm game. Tuy nhiên, mỗi NHP có cách riêng và cái cách riêng đó không phục vụ được số đông nó sẽ bị đào thải. SV này LK mới đang trong quá trình hoàn thiện và chưa thể nói trước điều gì, chúng ta cũng nên tôn trọng họ (Dzo) không nên quá kích động rồi làm mất đoàn kết giữa các game thủ. Hãy để cho mọi việc diễn ra đúng "luật" sẽ tốt hơn.

hungyx

Gia nhập giang hồ
khái niệmn ào là fam gold ???

Sắm 1 acc fam gold thì trước mắt thấy là nhặt dc 100m/ ngay , nhung dễ dc nt thì đầu tư acc , cũng nhiều vốn lắm
fam gold thì cắm acc đó lụm đồ rồi đem bán kiếm tiền . DP 94 fam ngon nhất . cho lên tầng 3 HQD . tính 1 acc để fam vào khoảng 3b đến 4b tuỳ theo giá thị trường

lanhoa789

Gia nhập giang hồ
Sv vẫn chưa open , chưa thể nói trước đều gì , chưa biết nó tốt và ổn định không . Gamer việt thường có trào lưu ném đá hội đồng , ngộ nhỡ sv không ổn tôi dám khẳng định 1 điều kteam và LK sẽ dư gạch xây nhà . Nếu sv tốt thì hữu xạ tự nhiên hương , tất cả mọi gamer yêu HKGH sẽ đầu quân vào yulgangvn thôi , chân lí rút ra từ dzogame , ngày xưa 1 cũng dzo , 2 cũng dzo , giờ nó tệ thì dzo này dzo nọ . Nói tóm lại sv nào tốt thì mình chơi , không thì thôi . Dù sao cũng mong bác LK cho ra đời sv HKGH thật good cho anh em có mái nhà nương náo .

Bên trên