Đóng Góp 1 Tí Về Ý Kiến Về Đồ Shop

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ThongMinh

Gia nhập giang hồ
Nay Mình Lập Topic Này Là Chỉ Thắc Mắc Đồ Trong Shop Bán Ra Sao :)~

Lúc Đầu Nghe Nói adm~ Sever Không Co Hút Máu Gì :)~

Nhưng Thấy Những Topíc Ghi Nào Áo Choàng 50k 80k 100k VND ( Chỉ Mong Là Nghe Nhầm :) )

Nếu Mà Áo Choàng Giá Thế Cũng Như Bên Zdogame

Lúc Đầu Có nghe 100% là Adm~ Sever Không Hút Máu Như Zdogame Nhưng Chưa Gì Thấy CÁi Này Là Như zdogame :)~

Còn Các Item Khác Thì Mình Không Biết Nhiều

Mong adm~ đọc Xong Xem Xét Đừng Bán Đồ Mắc Quá Vì Cũng Nhiều Người Đam Mê Hiệp Khách Giang Hồ Nhưng Nhà Họ Cũng nghèo Chứ Không Phải Nhưng Các Người Khác Giàu :)~

Mong adm~ Hiểu Được Các MEmber Tí

Nếu Topic Này Màk Gây Xôn Xao Thì Mong Mod Hoặc Adm~ Xóa Dùm :)

Kính Bút !!!

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
50k-100k/cái tuỳ AC đẹp hay xấu mà còn than hút máu nữa à ^:)^
Thế theo bạn bao nhiêu 1 cái ? 10k à ?
Cái giá đó là phù hợp với mặt bằng chung bây giờ rồi, chả có gì phải phàn nàn ... AC k có option nên bạn có mua hay k thì cũng chả ảnh hưởng gì cả, đam mê cái đẹp thì bỏ tiền ra chạy theo xu hướng không thì mót tiền mua 1 cái op NHT mà sài dần ...

vipvip0786

Gia nhập giang hồ
Lại ý kiến shop, đọc riết thuộc lòng luôn, bài ca Liên Khúc Nghèo, Liên Khúc HSSV...tièn nhậu với cho gái ăn éo thấy thằng nào tiếc nhỉ

NGUYHIEM

Binh Nhì

Nhưng Thấy Những Topíc Ghi Nào Áo Choàng 50k 80k 100k VND ( Chỉ Mong Là Nghe Nhầm :) )

Lúc Đầu Có nghe 100% là Adm~ Sever Không Hút Máu Như Zdogame Nhưng Chưa Gì Thấy CÁi Này Là Như zdogame :)~

Mong adm~ đọc Xong Xem Xét Đừng Bán Đồ Mắc Quá Vì Cũng Nhiều Người Đam Mê Hiệp Khách Giang Hồ Nhưng Nhà Họ Cũng nghèo Chứ Không Phải Nhưng Các Người Khác Giàu :)~

Kính Bút !!!

Bạn suy nghĩ điều đó hoàn toàn ko sai nhưng nói đi cũng phải nói lại bạn à. Không ai cho không ai 1 thứ j cả, Anh LK và Kteam đã gầy dựng nên sv là vì niềm đam mê và nhiệt huyết, tất nhiên để đưa dc sv đi vào hoạt động thì các anh ấy đã bỏ ra biết bao nhiêu thời gian và công sưc, tiền bạc kể cả sức khỏe... Mở ra 1 sv mong muốn nó trụ vững thì điều cần thiết là phải cần có nguồn thu nhập ổn định mới dc, tất nhiên là từ các gamer rồi. Vả lại bản thân các anh ấy cũng cần kiếm cơm, áo, gạo, tiền nữa chứ, ko có những thứ đó làm sao có dc sv này. :)

LienLien

Binh Nhất
Bạn suy nghĩ điều đó hoàn toàn ko sai nhưng nói đi cũng phải nói lại bạn à. Không ai cho không ai 1 thứ j cả, Anh LK và Kteam đã gầy dựng nên sv là vì niềm đam mê và nhiệt huyết, tất nhiên để đưa dc sv đi vào hoạt động thì các anh ấy đã bỏ ra biết bao nhiêu thời gian và công sưc, tiền bạc kể cả sức khỏe... Mở ra 1 sv mong muốn nó trụ vững thì điều cần thiết là phải cần có nguồn thu nhập ổn định mới dc, tất nhiên là từ các gamer rồi. Vả lại bản thân các anh ấy cũng cần kiếm cơm, áo, gạo, tiền nữa chứ, ko có những thứ đó làm sao có dc sv này. :)
like bạn......chỉ cần tiết kiệm tiền đi nhậu và thuốc lá là đủ nạp game àh....Vừa tốt cho sức khỏe,,,vừa không hại cho XH, sống dai nữa...để chơi game và làm việc..tiện quá còn gì:D

huynhtuankha

Binh Nhất

Kính Bút !!!
E hèm AC 50k-80k mà còn ý kiến... thế sao mày ko bảo lun là a LK ơi bán AC 1-5k thôi... Hút hút cái đầu mày ko có AC mày ko train dc ak`, nó có hổ trợ gì như bên Dzo ko, hở tí so sánh này so sánh nọ... để nhắc cho mày nhớ cái AC HK AS hồi xưa chính xác là 990 point = 99k mà nó cách đây 7 năm rồi là 7 năm đó, lúc đó xăng chắc chưa dc 15k/l đâu... bây giờ có 50k-80k thì hút máu, ng ta lập sv r` tự trả tiền cho mày chơi free ak... Hở tí lập topic, nhìn mày ghi mà sắp lên tăng xông r`...

P/s: sr các bạn khác xưa giờ mình nc tao nhã lắm gặp thằng này nói ức chế chịu ko đc

BTisgold

Tester Kỳ Cựu
Chắc là học sinh quá. Mấy bác người lớn quá nha, nói chuyện nhỏ nhẹ thôi, Ad chưa lên tiếng mà tính hù newbie chạy mất dép hả =))

Chibi

Binh Nhất

Kính Bút !!!
mình chơi game hk của dzo :) và để ý thấy những người pro lv cao , gamer chân chính
player huyền thoại chưa bao giờ thấy họ than vãn 1 câu là dzo hút máu
2 câu dzo chán quá ! làm ăn như beep hay đại loại là vậy :)
hay khi bị hack hay gì thì cũng chỉ nhẹ nhàng chat support , lấy được cái gì thì lấy ko được thì thôi cũng ko có post bài lên forum lăng mạ sỉ nhục này nọ ! như trẻ trâu hay làm
họ chơi với 1 cái đầu lạnh !
nghĩ thoáng
mất thì thôi ! support post bài cứu vát được cái gì thì cứu
khi sv có bị lỗi liếc gì hay đi nữa họ cũng than phiền 1 câu rồi quay với những gì họ đang chơi chứ không có ca đi ca lại ca khúc khải hoàng
đâu xanh dzo hút máu , lỗi cái này chưa fix , cái kia chưa xong , mà update cái này cái kia, còn về phần nhé event nhé ngon thì không nói gì , event mà dở thì chửi , chê cùi bắp này nọ , còn không có event nữa thì lại la làng lên như động đất
đứng ra thị trường kinh doanh là nghĩ cách đễ lấy tiền khách hàng mà ! kinh doanh mà không có doanh thu thì đóng cm nó cửa sớm cho lành
bạn thích bạn nạp chơi ! ko thích thì thôi :) dư giả thì nạp
không thì góp lại mua cái món bạn thích ! ko ai ép buộc bạn phải nạp cả rồi ngồi đó bảo dzo hút máu này nọ
nếu là học sinh nghèo thì tốt nhất lượn khỏi mấy cái website game online đi ! coi mà đi làm kiếm sống qua ngày ! phụ giúp cha mẹ
chứ lặn vào rồi lại than vãn là sao

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Close! 50~80k mà hút máu nữa thì ko còn gì để nói nữa. 1 ngày phải bán dc 20 cái áo choàng mới đủ tiền cơm nuôi KTeam ngày hôm đó.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên