THAN THỞ Đéo thể tin nổi cái thời này vẫn còn bao cấp cấm giao dịch tự phát vcl thằng phát hành game :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tienthanhs1

Trung Sĩ
cày dc 1tr thì ăn 900k thôi, nhả ra 100k cho người ta duy trì sever cho mà cày. Muốn ăn mà lại định khâu đít vào ko ỉa thì chết là phải chứ kêu ca gì=))

vulaser

Gia nhập giang hồ
lúc đầu mình cũng ko thích cái luật sever ko cho bán gold = vnd nhưng khi thấy cái thỏi vàng xuất hiện thì mình yêu admin vô cùng người ta bỏ tiền duy trì sever thì bạn cày tiền trong sever đó cũng nên góp cho người ta 1 chút để người ta có ngân sách mà duy trì.
P/s : Làm người đừng tham quá bạn ơi !

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Được sự đóng góp ý kiến của anh em, KTeam quyết định đưa ra vật phẩm: Thỏi Vàng Nhất Hoạch Thiên Kim để anh em có thể trao đổi mua bán chính thống 1 cách dễ dàng.
  • Cầm 1 lá đu đủ trị giá 100@ tới Ngân Kiều Long làm nhiệm vụ: Gian thương tập sự
  • Yêu cầu 100m gold và 1 lá đu đủ ở trên, sẽ đổi được 1 Thỏi Vàng Nhất Hoạch Thiên Kim.
  • Quest tuần hoàn
  • Giao dịch mua bán items thông qua bảo hộ (theo luật mua bán ở 4rum) hoàn toàn hợp pháp

Các item lá đu đủ hiện tại đang có giá 200@, sau Bảo Trì ngày Chủ Nhật, quest Trung Thu sẽ bị xóa hoàn toàn đồng thời lá đu đủ sẽ được điều chỉnh về 100@.
Giai thich dùm cai thỏi vàng đc k ad

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên