Đã có câu trả lời về tình hình fix lỗi

Harry_Kyer

Binh Nhất
TC 2 là cái cơ bản, cái cột mốc quan trọng nhất để chuyển giao từ giai đoạn sơ nhập sang giai đoạn mới của game. Nói cho dễ hiểu, game này chỉ bắt đầu khi lv 35, dc vào chính tà, dc vào bang hội, dc PK. Train muốn học máu mồm ròng rã 40 ngày train tay có, auto có, máy thì lúc nào cũng 24/24 ko tắt cho dù 1 phút, thức đêm thức hôm canh máy, cuối cùng hăng hái lên 35 xong ko khác gì lúc 1x 2x. Tôi hỏi mấy ông như vậy có đáng để cay cú ko ?
Quả này thì đúng rồi, chuyện đó éo ai ngờ.

TungECKver2

Gia nhập giang hồ
Đéo chơi thì cút nhé thằng ranh, lượn mẹ mày đê, mày cút thì cũng đéo ai để ý đâu nhé. LƯỢN
chuẩn rồi cái đầu óc tôm toàn cứt của bọn ngu chúng mày chỉ được câu đại loại chơi thì chơi đéo chơi thì te chứ gì
địt mẹ bọn bợ đít tởm lợm hạ cấp, đuối lý như con chó vậy , đừng để con mẹ mày sung sướng nữa, gọi đồng bọn vào đi

furuichi

Gia nhập giang hồ
Nói thật, với nguồn nhân lực "dồi dào" chỉ toàn MOD quản lý 4r thế này thì có ra bản chính thức cũng chả thể quản lý nổi cả cái sv đâu :)) Đừng đem mấy chữ "tâm huyết", rồi "chậm mà chắc" ra để nhai lại nữa. Nghe nản lắm rồi =))

Nam Cao

Gia nhập giang hồ
Mình có nghe câu này 3 năm trước : "Yulgang sẽ là game thay thế Dzogame đang giãy chết". Và 3 năm sau Dzogame vẫn chưa chết, Yulgang vẫn chưa chạy được game. Có một sự buồn nhẹ (>.<).

ElCapitaino

Trung Úy
Mình có nghe câu này 3 năm trước : "Yulgang sẽ là game thay thế Dzogame đang giãy chết". Và 3 năm sau Dzogame vẫn chưa chết, Yulgang vẫn chưa chạy được game. Có một sự buồn nhẹ (>.<).
Đắng lòng. Tôi follow dự án này lúc nó còn nằm trên forum gamevn cơ. Tính tới thời điểm này là 4 năm rồi. Và sau 4 năm, đây dc xem là đợt test cuối cùng, mà cái TC 2 ko còn ko xong, thì thôi, chả biết nói gì

chickenloj

Binh Nhì
ố na na việc mình dừng test và chờ sv ra mắt để chiến là 1 quyết định k sai lầm
họ ( LK hay là gì mà ad gì đó ) họ mở sv họ cần mình chứ mình k cần họ các bạn đừng qá lệ thuộc vào nó đi

Bên trên