REPORT Đây có phải là hack?

Marz

Binh Nhất
thấy mấy ông lv 19 20 vẫn farm ở đây ra farm thử thấy cũng đc 20 30 exp 1 con thì thấy cũng ổn mà @@
lv2 mà đi farm sói gấu, cứ cho 1 còn 30 exp, bác phải farm 5 con mới lên được 0.01%, mà 5 con thì bác phải đánh 10 hit, chưa kể nếu đứng ở bãi ít quái thì còn tốn time rượt quái.
trong khi đó, đao vốn def trâu bò, đi đánh Sơn tặc, chắc cũng tầm 7-10 hit / con, cũng lên được 0.01%, đồ có khả năng rớt vk 600k, thêm cái 1 bãi thường 3 con ST thì cũng đỡ tốn máu mà nhiều lợi hơn hẳn
mấy acc 19-20 kia là clone, chỉ cắm farm lấy CHT, PT2-3, CLVC 10% thì cần gì lên lv lẹ, mấy chỗ đó drop ngọc khá lẹ, vừa farm tiền vừa farm ngọc đó :)) chứ không phải train đâu

Thái Anh Ngô

Gia nhập giang hồ
lv2 mà đi farm sói gấu, cứ cho 1 còn 30 exp, bác phải farm 5 con mới lên được 0.01%, mà 5 con thì bác phải đánh 10 hit, chưa kể nếu đứng ở bãi ít quái thì còn tốn time rượt quái.
trong khi đó, đao vốn def trâu bò, đi đánh Sơn tặc, chắc cũng tầm 7-10 hit / con, cũng lên được 0.01%, đồ có khả năng rớt vk 600k, thêm cái 1 bãi thường 3 con ST thì cũng đỡ tốn máu mà nhiều lợi hơn hẳn
mấy acc 19-20 kia là clone, chỉ cắm farm lấy CHT, PT2-3, CLVC 10% thì cần gì lên lv lẹ, mấy chỗ đó drop ngọc khá lẹ, vừa farm tiền vừa farm ngọc đó :)) chứ không phải train đâu
tốn máu @@ kiểu vừa train vừa kiếm tiền luôn ấy mà

6sa6tan6

Gia nhập giang hồ
Mình ngủ vừa mơi vào thì thấy 1 người chơi nv Đao : Sora Aoi ,thừ người 1 hồi thì thay lạ,sao nó đánh thuong nó op 2 dòng CL34 +3,125 dame mà chết dc con sói ,trong khi đó mình cũng chơi đao cầm vk 243k op CL87115 +4 mà dame mình là 167 mà ko chết dc con sói phải đánh tận 2 lần , mình ko chụp dc cảnh ống máu rút,nhưng minh thấy 1 hit rút 80% còn 20% vẫn thấy nhưng nó liền hết ống máu ngay sau đó dc nhưng mình thấy rõ = mắt ,xin admin xem xét có phải change file đánh 1 đc 2 ko
THì do sv test nên mình mới góp ý, tại thấy dạo này cheat nhiều quá .SoraAoi ông ko làm thì đừng sợ tui chỉ là muốn game sạch hơn thôi ,ko có ý kích động ông đâu

bình thường nhé!
E có quay dc cái clip mà ko biết sao up lên đc cho HLV xem phải làm sao

Bên trên