Ý kiến xử lý kill auto xin gm xem bài viết này

chipusa

Gia nhập giang hồ
Nếu Gm đã nói vậy thì em không còn gì để nói đóng topic tại đây . Nhưng xin Gm đừng xóa topic này để em làm bằng chứng giải thích với newmem . Đến lúc đó xin Gm đừng xử lý hình phạt khác với em ngoài hình phạt đã nêu ở bài viết của Gm

dihngoctutb001

Gia nhập giang hồ
mấy bạn cho mình hỏi mình 2 acc 1 acc thương lv 26 1 acc dp lv 26 cả 2 acc điều có túi sau acc thưong mua được nhiều mau và sam hơn acc dp ai pro vào hướng dẫn em với

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Kênh PK các bạn làm gì làm, mình ko có ý kiến. Mình cũng chưa có chủ trương khóa nick ai đi kill auto bao giờ. Anh em tự sinh tự diệt với nhau nhé :))

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Đã gọi là giang hồ thì không bao giờ yên ổn được và cũng đừng hy vọng điều này sẽ xảy ra. 1 là ngoi lên, 2 là ông bị đạp xuống. Nói luôn là mình ko có thời gian canh máy nên toàn đánh ở k1 cho nó lành, h mấy bạn cứ tối ngày đi auto tất nhiên là vui rồi, tuy nhiên đến lúc người ta thăng chức lần 3 mà mình mới lv 55 -59 thì chênh nhau hơi nhiều, đi pk ăn 1 hit là nằm =)).

deathknell05021995

Gia nhập giang hồ
Nếu như các bạn đã nói như vậy mà Gm cũng không nói gì thì em xin tuyên bố 1 câu em lên 60 sẽ tai nạn cho các newmem trung cấp . Còn ai muốn trả thù có thể vô kênh 1 kill auto lai em
để lại ingame tôi tiếp bạn, có pk mới co chạy đua vũ trang , bạn nên xin 1 bản sv office về nhà cày đi nhé

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Giang hồ hiểm ác , phải có kẻ thù để hành hạ , phải có tri kỉ để chơi cùng . Mấy con quái thì không đáp ứng được nhu cầu đó . Chính vì vậy mà các bạn cứ va chạm với nhau thoải mái nhé . Đánh ko lại rủ mình vô đánh phụ cho.

chubaoquy

Gia nhập giang hồ
đã lạ game thì phải có độ ức chế n ms lôi quấn, chứ cứ tàng tàng fam fam fam thì nhạt nhẽo lắm

thanhliem

Binh Nhì
Thể loại game này còn có kênh ko pk cho mà treo. Game mobi thò đầu ra khỏi cổng là bị aen đòn rùi chứ chưa nói đến dc treo yên ổn(:|(:|

Bên trên