Ý kiến về số acc được log trên máy

lovingyou

Gia nhập giang hồ
Mình cũng chơi HK AS đến khi game giải thể ( được tin đóng game vẫn cày acc, PK ầm ầm :P).
Lúc đầu chơi, anh em trong tiệm net pty lại với nhau, la ó um sùm, về nhà thì mở máy lên rồi pty vs anh em tiếp, cày thì chắc ko bằng ai nhưng rất vui. Về sau, từ khi có bản bot, ko con ai pty vs ai nữa, bản thân mình log 4 acc rồi pty vs nhau train thôi, server cũng thế, ko chỉ riêng mình, mỗi người mỗi bãi train ,thật sự ko còn vui nữa rồi. Mình vẫn chơi game vì ham đi PK nhưng mà cảm giác thì nó giống như HK server Tàu vậy, mạnh ai nấy train, theo phong cách singapoo, " ai nấy lo", vậy thì đâu còn HK nữa.
Mình công nhận việc log 2 acc/1 IP thì thuận lợi rất nhiều cho các bạn thật và mình chỉ nói mặt ko tích cực ở đây thôi :
+ 1 người log 2 acc tự pty với nhau, mỗi người chơi mỗi khu
+1 người log 2 acc rồi buff cho char chính của mình, các char solo ngon như nin, cung, đao lại được buf dame, def nữa, mau lên lv thì tội gì pty nữa cho mệt
==> server sẽ ko đoàn kết, giống như HK Tàu vậy.
Chút ý kiến của mình thôi,hy vọng game sẽ là nơi đáp cánh của anh em :)

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
lúc ko có auto thì tìm mọi cách auto cho được, sao lúc đó có bọt xài thì sao ko ai nói gì, lúc game đóng cửa thì đổ hết tội cho cái bot
cho log 1 acc thì tìm đủ cách log nhiều acc, cho log nhiều acc thì lại tìm cách nói này nọ đòi chơi 1 acc

alexgodric

Gia nhập giang hồ
ờm thì cũng đúng, tự xử luôn vì pt chi cho mệt, cơ bản là mấy anh/ chị đi làm hết rồi cũng chẳng có thời gian ngồi mà canh + pt nên log 2 acc tự xử cũng là 1 cách để họ vẫn lên lvl

lovingyou

Gia nhập giang hồ
đó là xu thế thôi, người ta log nhiều acc thì tại sao mình ko log nhiều, log 1 acc tự solo 1 mình àh. Mình chỉ ko muốn game chơi riêng lẽ thôi, bên dzo log 1 acc thôi mà nin, cung toàn đi solo, nếu log 2 acc thì solo hết luôn rồi, ai còn ham pty nữa.

MrShj

Thượng Úy
lúc ko có auto thì tìm mọi cách auto cho được, sao lúc đó có bọt xài thì sao ko ai nói gì, lúc game đóng cửa thì đổ hết tội cho cái bot
cho log 1 acc thì tìm đủ cách log nhiều acc, cho log nhiều acc thì lại tìm cách nói này nọ đòi chơi 1 acc

cmt ý của bạn này . thich 2-3 acc

daotuan90

Gia nhập giang hồ
theo mình thì nên locc được 2 acc cho thuận tiện, chứ locc 1 acc nhiều lúc gặp khó khăn nhanh nản lắm. Nhưng mình vẫn thích locc được 3 acc, hehe

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
vụ log nhiều acc nói lâu rồi mà !!! Lion king để ý chuyện này lâu rồi và có ý định là đc quyền log 2 acc / 1 CPU . Nói chung đời là thế ! Hễ người có máy mạnh là đòi log nhiều acc để hơn người ta .. máy yếu thì mong log 1 , 2 acc . Rồi lại ý kiến , ý cò ... Nói chung Lion King đã dứt khoát là Log 2acc / máy thì hãy làm cho công bằng ! không đc đễ log 3=> đễ có chuyện không may xãy ra :(

daotuan90

Gia nhập giang hồ
thích nhất là 3 acc vì nó là chuẩn nhất, 2 acc train, 1 acc bán đồ, nhưng máy cùi log đc 2 acc nên vote 2 acc =))

máy tôi ci3 ram 4g mà locc có 2 acc thì hơi phí nhỉ

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
log mấy acc cũng được ~! vấn đề là ít ngốn CPu thôi ~!
Chứ như bên dzogame log 1 acc là thấy trên 50% CPU rùi @@

daotuan90

Gia nhập giang hồ
log mấy acc cũng được ~! vấn đề là ít ngốn CPu thôi ~!
Chứ như bên dzogame log 1 acc là thấy trên 50% CPU rùi @@
tôi dùng vmawrelocc 2 acc ma có 45% à

Moon Prince

Gia nhập giang hồ
Dễ cho việc giao dịch khi k có nhiều máy thôi. Còn ai có đk farm nhiều nick thì cấm cũng không đc. Đủ sức lo nhiều nick thì kệ họ

NGUYHIEM

Binh Nhì
Đúng rồi đó mấy bác, 1 máy 2 acc là dc rồi. 3 acc thì ko nên. Bên dzo log 1 acc đã 60% cpu, log thêm bypass của anh king thì lên tầm 70%. Vậy nếu bên này 2 acc thì % cpu ntn nhỉ. con của em là ci3 ram 2gb.

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Tối đa 1 máy 2acc là tốt nhất mọi người ạ
Như thế là công bằng với tất cả mọi người
Nhiều khi cũng muốn nhiều acc để tiện trao đổi đồ, nhưng nếu thế sẽ nhiều người lạm dụng nó

Bên trên