Ý kiến về char mới - Hàn Bảo Quân

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

huynhtuankha

Binh Nhất
Theo mình biết thì muốn tạo dc char HBQ thì phải có NV lv100 rồi chuyển qua char lv100 này thành HBQ lv1... Nếu vs Dzo thì ko sao, chứ đối vs sv này mà cày cuốc lên dc 100 e là cực kì khó huống hồ gì phải bỏ lun cả char 100 để quay lại lv 1 lại càng nãn nữa... Mình chỉ mong có thể rút ngắn quãng đường lại 1 tí thay vì lv100 thì đổi thành lv80 thôi, để ae còn có cơ hội test char mới, ko biết Ad có đồng tình ko...

P/s: rất mong dc chơi char này vì mình đọc truyện rất là thích thằng này ^^!

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Theo tui thì HBQ thì chỷ cho 1 người nào lên 100 trước
Và sv chỉ nên có 1 HBQ thôi
Do truyện củng zị :))~

MrGrim

Gia nhập giang hồ
Theo mình biết thì muốn tạo dc char HBQ thì phải có NV lv100 rồi chuyển qua char lv100 này thành HBQ lv1... Nếu vs Dzo thì ko sao, chứ đối vs sv này mà cày cuốc lên dc 100 e là cực kì khó huống hồ gì phải bỏ lun cả char 100 để quay lại lv 1 lại càng nãn nữa... Mình chỉ mong có thể rút ngắn quãng đường lại 1 tí thay vì lv100 thì đổi thành lv80 thôi, để ae còn có cơ hội test char mới, ko biết Ad có đồng tình ko...

P/s: rất mong dc chơi char này vì mình đọc truyện rất là thích thằng này ^^!
nếu bây h mọi người bắt đầu từ lvl1, hbq ra đời cũng lvl 1, thì không cần chuyển char sẽ nhanh hơn =.="

MrGrim

Gia nhập giang hồ
như vậy thi mất cái hay vì char này là char anh hùng mà
ah hay không còn tùy người chơi :rolleyes: cũng không ít người muốn nêm thử HBQ, 80 với 100 sv này chua lắm, miệt mài đứa con tinh thần đầu lòng để sang tay tên mới lvl 1 cũng tiếc nuối chớ :-s giả sử như có " hi sinh vì nghệ thuật" rồi khi thấy char hbq không như mong đợi thì sao? :D

huynhtuankha

Binh Nhất
ah hay không còn tùy người chơi :rolleyes: cũng không ít người muốn nêm thử HBQ, 80 với 100 sv này chua lắm, miệt mài đứa con tinh thần đầu lòng để sang tay tên mới lvl 1 cũng tiếc nuối chớ :-s giả sử như có " hi sinh vì nghệ thuật" rồi khi thấy char hbq không như mong đợi thì sao? :D
vậy cũng còn tùy bạn có tâm huyết vs char hay ko thôi... chứ cơ bản thì char này mạnh sẵn r`

Natsu

Binh Nhì
tưởng cũng làm quest mở khóa tạo char như Cầm sư chứ ?
Nếu đánh đổi lvl 100 sv này để có đc char này thì cái giá quá chua =)))
Thôi , chia tay char HBQ =)))

huynhtuankha

Binh Nhất
tưởng cũng làm quest mở khóa tạo char như Cầm sư chứ ?...
cái gì cũng có giá của nó chứ bạn, đâu phải ko ko dc 1 char ngon lành ko cần ép VK mà VK vẫn pro thêm nữa CH rớt ko mất mà về cơ bản char lại mạnh nữa

MrGrim

Gia nhập giang hồ
tưởng cũng làm quest mở khóa tạo char như Cầm sư chứ ?
9xac là vậy
vậy cũng còn tùy bạn có tâm huyết vs char hay ko thôi... chứ cơ bản thì char này mạnh sẵn r`
cái gì cũng có giá của nó chứ bạn, đâu phải ko ko dc 1 char ngon lành ko cần ép VK mà VK vẫn pro thêm nữa CH rớt ko mất mà về cơ bản char lại mạnh nữa
sao bạn biết HBQ ngon? :rolleyes: và sao mà CH rớt không mất đồ mà về cơ bản? @@!
thiết nghĩ nên làm cái khác để có char HBQ, chứ đánh đổi lvl thì không ổn :v

Natsu

Binh Nhì
Theo đánh giá thì cũng ko quá mạnh đâu . Skill delay lâu , chỉ số cơ bản same same đao . Đc cái skill hoa lệ giống trong truyện, thích cái đó thôi :3
Char HBQ chính xác thì từ đầu tới cuối chỉ cầm 1vk , khi tc sẽ tự động biến đổi và CH xịt ko mất , về đồ trắng thôi :)

huynhtuankha

Binh Nhất
9xac là vậy

sao bạn biết HBQ ngon? :rolleyes: và sao mà CH rớt không mất đồ mà về cơ bản? @@!
thiết nghĩ nên làm cái khác để có char HBQ, chứ đánh đổi lvl thì không ổn :v
ý mình là Vk của HBQ là làm quset thăng chưc nó cho... CH có rớt cũng ko mất VK cũng ko giảm bậc CH lun, và về cơ bản thì char này mạnh sẵn rồi vì mang đủ tính chất của đao ngoài ra còn bá đạo hơn skill ngon hơn

huynhtuankha

Binh Nhất
Theo đánh giá thì cũng ko quá mạnh đâu . Skill delay lâu , chỉ số cơ bản same same đao . Đc cái skill hoa lệ giống trong truyện, thích cái đó thôi :3
Char HBQ chính xác thì từ đầu tới cuối chỉ cầm 1vk , khi tc sẽ tự động biến đổi và CH xịt ko mất , về đồ trắng thôi :)
hao hao giống đao nhưng KC của nó bá hơn đao, vs lại skill chạy thì khỏi nói 1 mình nó có, ngoài ra skill lan của nó còn bá hơn cả đao nữa, skill delay nhưng nó có nhìu skill ko giống như các char khác vài lv mới có 1 skill

MrGrim

Gia nhập giang hồ
ý mình là Vk của HBQ là làm quset thăng chưc nó cho... CH có rớt cũng ko mất VK cũng ko giảm bậc CH lun, và về cơ bản thì char này mạnh sẵn rồi vì mang đủ tính chất của đao ngoài ra còn bá đạo hơn skill ngon hơn
vậy rớt về mo hay giữ nguyên ? =.="

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên