Ý kiến mới cho cái auto 0_o?

bạn thấy ý kiến trên thế nào??

• A.chẳng hay ho gì thật ức chế =((

Số phiếu: 8 88.9%
  • B.cũng đươc đấy,như vậy train tay sẽ có lợi thế hơn!! =

Số phiếu: 1 11.1%

• Số lượng người bầu chọn
    9
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

rennamon

Gia nhập giang hồ
Theo mình biết được thì ở sever này được auto 24/24 như vậy nếu theo thời gian liệu nó có trở nên giống hk dzogame trong các map toàn các thay ma ít có người train tay hoặc bạn hay bắt gặp khẩu hiệu ở các bãi train 'khi die LH sdt 090...."như vậy có thể theo thời gian chúng ta cũng có thể chán vì cứ vào game toàn là auto ít có ai chú ý nhiều vào nhân vật của mình.
mình thì có ý kiến thế này chắc có thể làm ức chế auto đươc phần nào.
Các char đao,thương,kiếm,ninja,cung...khi auto chỉ được đứng yên 1 chỗ nhặt đồ vẫn bình thường.điều này sẽ làm công bằng hơn cho ng train tay vì train tay bạn sẽ đánh đươc nhiều quái hơn chứ ko như auto đứng 1 chỗ đợi khi nào có quái lại gần mới đánh được.các char đánh xa auto có lợi về đánh quái nhưng đồ rớt ở xa cũng ko lụm được nên cũng đc này mất kia.
ý kiến của mình là vậy...:)

longzejkom

Gia nhập giang hồ
vấn đề này đưa ra quá nhiều rồi =.=` còn gì để mà tranh luận nữa đâu, mong bạn lục lại các pic về auto ở sv này sẽ rõ

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Vấn đề đã được bàn đi bàn lại rất nhiều lần r !
Bạn không thích Auto
Ok thôi , bạn tự train tay cũng đc
Người thích Auto ( bận việc đi làm, đi học )
Ok , họ treo auto rãnh họ vào tám chín mười với Team, với Guild , với bạn bè họ

Ultraman Tiga

Gia nhập giang hồ
Theo mình biết được thì ở sever này được auto 24/24 như vậy nếu theo thời gian liệu nó có trở nên giống hk dzogame trong các map toàn các thay ma ít có người train tay hoặc bạn hay bắt gặp khẩu hiệu ở các bãi train 'khi die LH sdt 090...."như vậy có thể theo thời gian chúng ta cũng có thể chán vì cứ vào game toàn là auto ít có ai chú ý nhiều vào nhân vật của mình.
mình thì có ý kiến thế này chắc có thể làm ức chế auto đươc phần nào.
Các char đao,thương,kiếm,ninja,cung...khi auto chỉ được đứng yên 1 chỗ nhặt đồ vẫn bình thường.điều này sẽ làm công bằng hơn cho ng train tay vì train tay bạn sẽ đánh đươc nhiều quái hơn chứ ko như auto đứng 1 chỗ đợi khi nào có quái lại gần mới đánh được.các char đánh xa auto có lợi về đánh quái nhưng đồ rớt ở xa cũng ko lụm được nên cũng đc này mất kia.
ý kiến của mình là vậy...:)
Tốt nhất là cứ auto 24/24 và bình thường như dzo là được...tội gì phải làm khổ mình vậy...

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
này nhé
- tỉ lệ rớt item ở đây ko giống dzo, có khi bạn auto cả tuần ko lụm đc 1 món đồ ngon nào, hạn chế nhặt đồ nữa thôi thà khỏi chơi.
- Bạn bỏ công ra ngồi máy, bạn có thể canh fatal cũng up nhanh hơn người khác. Hay là ngồi canh đồ rớt, lụm cho người ta ngọc, cht, canh tới áo, vk lụm cho mình =))
- Chắc bạn chưa train lên lv đủ cao để hiểu đc cái sự vật vả của nó ntn.

rennamon

Gia nhập giang hồ
các bạn hiểu nhầm ý mình rồi auto thì vẫn bình thường chỉ thêm vô cái là auto sẽ bị đứng yên 1 chỗ thôi:((

DNP

Gia nhập giang hồ
ko auto dự là sẽ có tin trên mương14 : cày game liên tục 2 ngày , Nguyễn A chết vì...... :((

rennamon

Gia nhập giang hồ
này nhé
- tỉ lệ rớt item ở đây ko giống dzo, có khi bạn auto cả tuần ko lụm đc 1 món đồ ngon nào, hạn chế nhặt đồ nữa thôi thà khỏi chơi.
- Bạn bỏ công ra ngồi máy, bạn có thể canh fatal cũng up nhanh hơn người khác. Hay là ngồi canh đồ rớt, lụm cho người ta ngọc, cht, canh tới áo, vk lụm cho mình =))
- Chắc bạn chưa train lên lv đủ cao để hiểu đc cái sự vật vả của nó ntn.
ko phải mình có ý này bạn à.mình chỉ nói là ai auto sẽ bị đứng yên thôi các chức năng khác như lụm đồ bom máu bt mào:-)

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
ko phải mình có ý này bạn à.mình chỉ nói là ai auto sẽ bị đứng yên thôi các chức năng khác như lụm đồ bom máu bt mào:-)
thì đứng yên sẽ hạn chế việc lụm đc đồ, cũng hạn chế đánh đc quái, sẽ khó khăn rất nhìu cho việc train. sv tỉ lệ drop đã thấp, ko có vật phẩm tăng exp mà còn dzậy chết chắc.

Hoa Vô Khuyết

Binh Nhì
Chắc bạn mới gia nhập YulgangVN, Xem lại các topic trước nha bạn.. hình như đã đưa ra quyết định cụ thể về việc giới hạn rồi đó...
Mod close topic...

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Vấn đề này đã tạm thời đi đến thống nhất là auto 24/24 nha bạn , còn phát sinh thêm LK sẽ thông báo sau
Mình close nhé
Thân!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên