THẢO LUẬN Ý kiến cá nhân chỉ mong sv phát triển

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Thương lên 6x mạnh hơn kiếm thì nghe được .
Chứ kiếm 1x - 59 thì khác nhé . Mình train đệ lên 45 mà mua 200 bình máu đánh chay mấy ngày :))
Đấy là các bác chơi mới đây các bác chơi kiếm từ núc open xem xem có ngọc sịn để ốp đánh chay ko, người ta tuyển pt toàn mời dp với thương đâu có mời kiếm, núc đó nghĩ mà tủi lắm chứ bồ

ThienDiem

Trung Sĩ
Đấy là các bác chơi mới đây các bác chơi kiếm từ núc open xem xem có ngọc sịn để ốp đánh chay ko, người ta tuyển pt toàn mời dp với thương đâu có mời kiếm, núc đó nghĩ mà tủi lắm chứ bồ
Trời đù, Đang so sánh chung của kiếm với thương, tui theo sau sv 1 2 tháng 1 team tui 8 acc có acc kiếm đây

SuperCover

Trung Sĩ
Tôi chơi kiếm từ open đánh chay và nâng kc lhpv đây. Lý do tuyển thương với cung một phần là train vượt cấp + sup nên lấy thương vs cung. Và đó cũng chỉ có 1 vài team top đua lv mới ăn máu st train kiểu đó thui ông. Vs lại bị delay từ lúc test nên k nhiều ng muốn tăng kc đánh chay

vũ tùng lâm

Gia nhập giang hồ
- Công nhận sever này thì lắm gái xinh =)) cá nhân e theo dõi sv mình từ 2013. Cơ bản Kteam ngày xưa rất quan tâm người chơi =) Cơ mà có 1 khoảng thời gian người chơi chờ từng cái noel 1 =))) cứ mùa noel này qua noel khác mà các anh ý vẫn chưa ra game :D anh em ý kiến nhiều quá, các bác ý cho ra đảo ở hết :D từ đấy chắc là tạo thành thói quen =))) Đây là game của chế, với ảnh hưởng của Sơn Tùng, Mình thíc thì mình band thôi :D Nên đâm ra có hơi cục xúc ae bỏ qua cho =)
- Về phần rate e thấy chắc Kteam sợ bị lạm phát quá, cho nên hạn chế hơi thấp, để sự tồn tại lâu dài thôi mà, cũng chả vấn đề lắm. Cơ mà nếu ae khó thở quá chắc kteam nên nâng lên 1 chút đỉnh cho dễ thở. Chứ tồn tại lâu dài mà kiểu train 100 năm để vip thì chắc người chơi già hết haha...
- Về phần pill thì mình thấy giá vậy ổn, a có tiền thì a sẽ mạnh hơn ngta ở cái pill. Nhưng kteam nên để pil chạy giờ online chứ offline cũng - thì căng quá :D
- Về phần đầu cơ của Kteam có đi sai hướng như chủ thớt nói k thì e k chắc. Nhưng mà e nói thật, đầu cơ k phải theo hướng "người dân farmer" như thớt nói. Nguồn hướng, tiền tệ, tài sản, ..v...v... trong game đi lên hay k là nó nằm ở chỗ " NGƯỜI CHƠI MỚI" hay còn gọi là "NEWBIE" nhé. Game đi lên được hay không là ở yếu tố này hết. Mình có thằng em nó muốn chơi yulgang với mình, mình chỉ nó trang chủ, nó về nó tải cái game hơn 1 ngày không xong =))) chán quá bỏ luôn :D
Thử hỏi. game được bao nhiêu người, nếu cứ giữ mãi = đấy người, không có newbie vào tiếp nối, tiêu thụ đồ, cùng nhau phát triển. Trong những newbie ấy có bao nhiêu con trâu vàng, farm-er huyền thoại, sẽ nâng cao thành phẩm game chúng ta ???
Từ cổ chí kim, Game mà k có chế độ đãi ngộ newbie tốt thì game nào cũng lụi mà thôi. Thiết nghĩ, đến cái bước đầu tiên ấy là tải cái game về mà chơi mà thằng e tớ nó còn chả làm xong :D vậy đến cái bước lập nick các kiểu thì chả hiểu nó làm kiểu gì :D Chưa nói đến chế độ đãi ngộ newbie :D
Giờ vào sv chỉ thấy các bác auto cắm mặt train, cùng với cái mặt đó thì có thêm mấy bác farm-er cày đồ bán thì cũng cắm mặt farm :D thành chính lá bay gió hiu hiu thổi lạnh gáy như chùa Bà Đanh =)) Tôi chả hiểu cái tuổi thơ của tôi nó như thế nào, tôi chỉ nhớ con huyết lang vương với con vua sói xám thân thương thui :D Tui k có nhớ cái cảnh lạnh lẽo này.
- Vấn đề cuối là: Tui thấy ai nói bên trên là sv Steam sắp mở v ???

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
Khí Công Nhảy Dame Của Cung.
TTNT x2 dame.
DBGH x3 dame.
VAAT x50% số dame cao nhất
Ví dụ dame bthuong ko nhay kc dc 1k
----------------------A----------
Full kc = (1k x 2 + 1k x 3) + A x 50%(vaat) = 5k + 5k x 50% = 7k5

Nhưng hiện tại thì theo tui thấy nó lại ra thế này.

---------------------A------------------
Full kc = 1k x2(ttnt) x 3(dbgh) + A x 50%(vaat) = 6k + 6k x 50% = 9k

Trên Nhau 1k5 dame, và nếu dame bth càng cao thì sẽ lệch dame càng nhìu.

Thêm 1 chổ là sv yulgangvn đang để bảng khí công của ver 14.0 mà đồ đạc và pill các loại của 14.0 ko có nên việc lượng dame vượt trội hơn def và hp là bthuong.
Và sv thì hạn chế lượng pill def và pill dame thì khá nhìu
Nhưng cũng phải nói 1 điều ở sv này là Đồ của bạn phải đạt đến 1 mức nào đó thì khi nhai pill mới thấy dc cảnh one hit vì khí công nó phụ thuộc vào dame của bạn, dame của bạn phụ thuộc vào đồ và pill bạn ăn

Nếu mình nhớ ko lầm thì hkgh up lên ver 14.0 là để cần bằng lại 1 số char và điều chỉnh bảng khí công từng char lại cho phù hợp từng giai đoạn (chổ này ko rõ, nếu ko đúng đừng ném đá e nha :)) )
Tuy chơi Dzo ko lâu, nhưng có xem 1 số clip pk của sv, đúng là ver 14 chỉ chờ nhảy full dame one hit là giết dc vì fix kẹp skill.
Cho nên pill của nó chỉ toàn phục vụ cho pk là đa số.
DBGH mà x3 thì mình chịu rồi :))), sever của LionKing mới vậy thôi !

Bên trên