Ý kiến đóng góp về map train !

FMFDream

Gia nhập giang hồ
Trước tiên xin chào đại gia đình HKGH !

đây là 1 chút đóng góp nho nhỏ của mình cho sever , nếu có gì không hợp nhãn ACE thì xin bỏ qua cho chứ đừng ném đá vứt gạch tội nghiệp mình @@ .
Thiết nghĩ LKteam đã có kế hoạch tuơng đối hoàn mỹ về mặt bằng và sự phát triển lâu dài của game . Nhưng mình muốn gợi ý về vấn đề map train :)
Chắc các bạn ở đây ít nhiều gì đã từng chơi HKAS : thời đó lúc sever mở cửa thì chỉ mỗi có cái map Huyền Bột , lần lần 1-2 tháng sau mở ra thêm cái map TTQ vs LCQ rồi sau đó .... ngày đó người chơi đông là thế mà cái map có bé tẹo teo ( mặc dù 1 sever có 10 kênh à nha ) , trai gái thì tranh nhau hun hít , trâu bò tranh nhau ks @@ ( lever lên chậm kinh ) ! Thế mà vui các bạn à . Cứ train , ks rồi tám chuyện qua ngày rất là vui . thời gian ấy có pk được khỉ gì đâu , pt nào muốn xưng hùng xưng bá thì đi ks pt khác để phân cao thấp làm cho mob không còn đất sống ( haiz lắm phải không ? ) . Mặc dù có sự cạnh tranh khốc liệt như vậy trong việc luyện công làm cho sever lag chóng mặt nhưng mà vui các bạn ạ đi đến đâu cũng thấy người và người ( tiếng chửi bới , kiu réo inh ỏi ) nhưng thế lại vui vô cùng , có ai đồng ý với mình không ? Chứ không như mình vừa trải nghiệm với dzogame @@ , vừa mở sever đã có BHBC , chẳng còn được cái cảm giác nô nức chờ đợi mở map mới như ngày nào và làm cho game khá loãng các bạn nhỉ ! Ôi 1 thời để nhớ 8-}
Vài lời bộc bạch mộc mạc vậy thôi nhưng vẫn mong rằng LKteam có thể để tâm đến và đem những hồi ức ấy quay trở lại với mọi người , còn nếu không thì thôi không sao cả vì mình cũng tin rằng LKteam đã có những dự tính hợp lý và đúng hướng . Nhưng với tinh thần là 1 người yêu game mình muốn đóng góp xây dựng tí ! ACE nào thích thi ủng hộ mình cái còn nếu mình sai thì cũng đừng dọa nạt mình nha @@ . Thks
HẾT !

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
" trai gái thì tranh nhau hun hít " Hồi 2006 , 2007 mới học lớp 6 , 7 biết gì mà hun hít hã bạn ?? với lại sao bạn không lập 1 Topic Bình chọn cho các member bình chọn Kteam sẽ quyết định dễ hơn !

Mình thì No comment zụ này . Nhưng mong Kteam sẽ hiểu mong ước cũng như ý kiến của bạn ! Miss chi biết " Lót gạch ngồi xem " :))

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Lúc trước mới biết chơi HKGH thì mở 1 map HB nghe còn có lý, còn bây giờ rành hết rồi, chỉ mở 1 map HB thì 1 tuần sau cũng phải update thui.
Nghe nói lúc Open thì Lion_King sẽ mở luôn map Tam Tà + Liễu Chính Quan luôn.

FMFDream

Gia nhập giang hồ
" trai gái thì tranh nhau hun hít " Hồi 2006 , 2007 mới học lớp 6 , 7 biết gì mà hun hít hã bạn ??
Năm 2006 mình học lớp 11 rồi nhá ( lót tay cũng 2 3 mối tình ồi ) mà trong tiệm nét mình lúc đấy chơi game HK mình là nhỏ nhất đấy :D . HKAS thời ấy toàn bô lão chơi không á @@

HiepKhachBuon

Gia nhập giang hồ
Trước tiên xin chào đại gia đình HKGH !

đây là 1 chút đóng góp nho nhỏ của mình cho sever , nếu có gì không hợp nhãn ACE thì xin bỏ qua cho chứ đừng ném đá vứt gạch tội nghiệp mình @@ .
Thiết nghĩ LKteam đã có kế hoạch tuơng đối hoàn mỹ về mặt bằng và sự phát triển lâu dài của game . Nhưng mình muốn gợi ý về vấn đề map train :)
Chắc các bạn ở đây ít nhiều gì đã từng chơi HKAS : thời đó lúc sever mở cửa thì chỉ mỗi có cái map Huyền Bột , lần lần 1-2 tháng sau mở ra thêm cái map TTQ vs LCQ rồi sau đó .... ngày đó người chơi đông là thế mà cái map có bé tẹo teo ( mặc dù 1 sever có 10 kênh à nha ) , trai gái thì tranh nhau hun hít , trâu bò tranh nhau ks @@ ( lever lên chậm kinh ) ! Thế mà vui các bạn à . Cứ train , ks rồi tám chuyện qua ngày rất là vui . thời gian ấy có pk được khỉ gì đâu , pt nào muốn xưng hùng xưng bá thì đi ks pt khác để phân cao thấp làm cho mob không còn đất sống ( haiz lắm phải không ? ) . Mặc dù có sự cạnh tranh khốc liệt như vậy trong việc luyện công làm cho sever lag chóng mặt nhưng mà vui các bạn ạ đi đến đâu cũng thấy người và người ( tiếng chửi bới , kiu réo inh ỏi ) nhưng thế lại vui vô cùng , có ai đồng ý với mình không ? Chứ không như mình vừa trải nghiệm với dzogame @@ , vừa mở sever đã có BHBC , chẳng còn được cái cảm giác nô nức chờ đợi mở map mới như ngày nào và làm cho game khá loãng các bạn nhỉ ! Ôi 1 thời để nhớ 8-}
Vài lời bộc bạch mộc mạc vậy thôi nhưng vẫn mong rằng LKteam có thể để tâm đến và đem những hồi ức ấy quay trở lại với mọi người , còn nếu không thì thôi không sao cả vì mình cũng tin rằng LKteam đã có những dự tính hợp lý và đúng hướng . Nhưng với tinh thần là 1 người yêu game mình muốn đóng góp xây dựng tí ! ACE nào thích thi ủng hộ mình cái còn nếu mình sai thì cũng đừng dọa nạt mình nha @@ . Thks
HẾT !
Bây giờ mà tìm được cảm giác thời vàng son đó khó quá :) ngày đó bãi rắn và nhất là bãi hổ 9 và sa mạc mình và các bạn canh ngày đêm để giành bãi train :) đông như kiến ,lag die tìm đường chạy lên mất cả 30' , lạc đường nữa chứ :) bao nhiêu kỷ niệm với HK .Về chợ HB bị lừa cây cung 3m mình tiếc đứt ruột ngồi cả buổi tối chửi thèng giao dịch gian :( .Bao nhiêu map là bấy nhiêu kỷ niệm ...

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
Mình nghĩ là GM nên đếm số lượng người lên dc mốc nào đó thì mới mở map, đỡ loãng, ví dụ đủ 500 người lên 35 mới mở 2 map 9 tà ra, v.v..v.....

Kazard Kullz

Binh Nhất
oi troi... bây giờ train có pải như lúc trước đâu.... 1 buổi chiều vs nửa buổi sáng là thăng cấp lần 2 tóe loe rồi.. Mở hết map luôn cho mất công update..
Ak mà...có ai biết lịch phát hành truyện HKGH ko ? Mới đọc đc 2 ngày hết truyện pải đợi mà k biết đợi đến lúc nào đây... :(

NGUYHIEM

Binh Nhì
oi troi... bây giờ train có pải như lúc trước đâu.... 1 buổi chiều vs nửa buổi sáng là thăng cấp lần 2 tóe loe rồi.. Mở hết map luôn cho mất công update..
Ak mà...có ai biết lịch phát hành truyện HKGH ko ? Mới đọc đc 2 ngày hết truyện pải đợi mà k biết đợi đến lúc nào đây... :(
Éc ! Thánh này ghê quá. Ngta cày muốn chết moi dc 35 đó, bác làm j mà ghê rứa. Dự tính 1 or 2 tuần mới có thể up 35 đó bác8-x

NGUYHIEM

Binh Nhì
Chỉ có cung vs đại phu mới solo đc mấy con Sup đó thôi bác... Nhanh up lắm nhưng mà k có đồ....
Mình hiểu ý bạn mun nói j rồi, vấn đề ở đây là sv mới ra thì làm sao có đồ vs vk ngon dc hjhj tiền mua máu còn ko có lấy đâu ra tiền uống máu để solo. Bởi vậy nên mới cần pt ổn định góp yếu thành mạnh chứ. ! khi game đã đi vào quỹ đạo thì chuyện solo là vô cùng đơn giản rồi.

Kazard Kullz

Binh Nhất
vấn đề vs mình k phải máu... sợ ko có nhiều lắc như bên HKUS thôi.... Bên Us mới tạo xong nó cho nhiều lắc nên dễ solo... k biết bên này thế nào... có hỗ trợ ít sâm st hay lắc liếc gì k nữa..... như thế chắc mất khoàng vài ngày mới up đc 3x...

HiepKhachBuon

Gia nhập giang hồ
vấn đề vs mình k phải máu... sợ ko có nhiều lắc như bên HKUS thôi.... Bên Us mới tạo xong nó cho nhiều lắc nên dễ solo... k biết bên này thế nào... có hỗ trợ ít sâm st hay lắc liếc gì k nữa..... như thế chắc mất khoàng vài ngày mới up đc 3x...
bên HKUS Kazảd chơi char gì vậy :)
ở bang nao vây :)

Bên trên