Ý kiến ý cò

leekiller1996

Gia nhập giang hồ
Nahhh.......công bằng không phải là sự cào bằng, ai làm nhiều thì ăn nhiều, làm ít ăn ít, không làm thì cạp đất ăn....... không làm => không có ăn rồi lại đòi hất hết chén cơm mồ hôi của người khác......thế lại là công bằng....buồn cười thật....
Cười cái đã HAHAHA

vande

Gia nhập giang hồ
Ko phải là hứa lèo nhưng nếu phần quà giá trị cao quá làm mất cân bằng game thì sẽ sửa lại thì phải . Vì sv này lập ra vs mục tiêu cày chậm , đồ hiếm nên có thể sẽ thế .
nếu như vậy lúc trước mọi người bình luận xem LK tặng quà như thế có họp lý chưa ròi hãy quyết định mở even để sau này khỏi thiệt thòi như bây giờ.

MaDaoTn

Gia nhập giang hồ
mình dám chac chan rang không có vu cho 1 char 30v cht đâu...10v cht cũng đã quá cao rồi..chu đung nói là 30v..nếu 1 char đc thuong 30v cht vây cho hõi cã sv có khoãng bao nhiêu nguoi đat mốc lv 30...vi du 300>500 char thì số luong cht sẽ có rat nhiu khi open...nhu vây có ỗn kg..

SeanOne

Gia nhập giang hồ
mình dám chac chan rang không có vu cho 1 char 30v cht đâu...10v cht cũng đã quá cao rồi..chu đung nói là 30v..nếu 1 char đc thuong 30v cht vây cho hõi cã sv có khoãng bao nhiêu nguoi đat mốc lv 30...vi du 300>500 char thì số luong cht sẽ có rat nhiu khi open...nhu vây có ỗn kg..
Bạn xem nhé. lK chỉ cần fix cường hoá thạch 3k 1 viên phi shop xem có lạm phát k. Với cả cht khoá nhé. Cùng lắm chỉ chuyển qua cho nhau đập hộ thôi nhé. Lạm phát cái nỗi gì. Hay bạn sợ ......

Lion_Roar2

Binh Nhất
Hình như có người trong quá trình CB lập đến hàng chục cái nick để trâu vàng VN. 10 acc là open beta có 300 viên CHT rồi. Vậy có lạm phát không nhỉ? Trừ khi CHT không thể giao dịch trao đổi thì may ra. Mà các bạn cho hỏi 1 computer chạy được nhiều acc không hay chỉ 1 acc. Mình không thích mấy con trâu lập hàng chục cái acc clone tí nào. Cảm giác vào game toàn clone nó cứ sao sao ý =)) không thật. Hay bị lừa nữa
Không gd dc cht thì gd vk qua từng account rồi CH có khác nhau ko , hay la ko cho gd vu khi' lun :(( ??

Moon

Gia nhập giang hồ
Dù có đập đồ thuê thì với cái tỷ lệ đập đồ ở sv này thì 300 CHT như bạn nói cũng chã làm nên lạm phát đâu, mà cho dù có cũng chỉ thời gian ngắn ban đầu thôi. Không lẻ bây giờ chơi không bằng người ta thì nghỉ game ak ?
Với lại ông LK ổng quản lí cái sv, không lẻ ổng không bik ai đang xài acc lone ak.

mấy cục CHT đó không GD, bán shop, vất bỏ ji dc hết :eek:.của ai người ấy xài thôi :oops:
chuẩn đấy, mấy bác kia làm như người ta ăn cướp của mình . người ta bỏ công sức ra thì hái được thành quả. các bác ngồi không , hoặc không cố gắng hoặc xui xẻo thì chấp nhận. CHT ko gd , ko phi shop dc thì lạm phát game kiểu gì.

vũ tùng lâm

Gia nhập giang hồ
thực sự thì vấn đề này khá nan giải. Bạn xem đặt ở trong tình thế bạn là người có 10 acc clone event => bạn có thích ý kiến bạn nói vừa rồi k. Nói thật trong tất cả lĩnh vực nào ai cũng muốn lợi thế cho mình. Bạn thử xem nếu bạn k có sự giúp đỡ của event có thúc đẩy bạn chơi game k. Hay là k có event lại kêu Admin này nọ. Bây h thì cái gì cũng nói đc. Bạn k có acc clone như ng ta bạn nói như vậy. Nếu bạn có trong tay nhiều acc clone bạn sẽ nghĩ khác. Bh game thủ nào cũng đòi hỏi sự công bằng thì lập ra event làm gì nữa. Thấy ng khác nhiều quà event hơn mình thì nói này nọ. Mình cũng chỉ có 1 acc duy nhât nhưng nhìn thấy topic của thớt là thấy đầy sự GATO r.
Bạn nói vậy thì sai hết rồi :)) Cần thiết mình có thể cho không bạn 30 CHT của mình :)) Mình chơi vì vui vẻ chứ k có cái gì là gato ở đây cả. Mình góp ý cho kteam là chính. Thử hỏi khoảng 10 người lập 10 acc clone đi :)) open được bao lâu thì lạm phát :)) Bạn nói như đúng rồi nhưng thực tế mắt của bạn chỉ nhìn được 1 phần nhỏ ngay dưới chân bạn mà thôi =))

vũ tùng lâm

Gia nhập giang hồ
Bạn xem nhé. lK chỉ cần fix cường hoá thạch 3k 1 viên phi shop xem có lạm phát k. Với cả cht khoá nhé. Cùng lắm chỉ chuyển qua cho nhau đập hộ thôi nhé. Lạm phát cái nỗi gì. Hay bạn sợ ......
Nghe bạn này nói biết ngay là 1 dân trâu cày acc clone rồi. Các cmt toàn hơi hướm ném đá và muốn được thưởng càng nhiều càng tốt. nếu CHT gd được tui sẵn sàng cho không bạn 30cht hahaha =))

VictorLe

Binh Nhì
Có bạn admin nào ở đây không? Cho mình hỏi là khi party thì điểm kinh nghiệm sẽ chia như thế nào? nếu chia đều ra hết chán chết, thà solo con hơn :((((

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Lạm phát tức là khi gold trong game tăng lên một cách đột biến và không kiểm soát được nguồn tăng. 30 viên cường hóa thạch lúc đầu sẽ không phi shop, ko gd được. 100k gold thì là phần thưởng tri ân các bạn , bạn nào bỏ công sức ra cày cuốc nhiều thì bạn đó hưởng. Event là công bằng cho tất cả mọi người . Ai cũng có thể làm chứ ko phải hạn chế riêng cho ai cả. Closed beta vừa rồi drop rate rất cao nên căn bản các bạn thoải mái khi mua máu train này nọ . Còn open thì sẽ khác, 100k chẳn bỏ bèn vào đâu đâu , 400 bình máu là hết. Tóm lại những ai đủ siêng năng thì sẽ có thành quả, những ai lười sẽ có thành quả ít hơn. Còn chuyện lạm phát KTeam sẽ kiểm soát. Vậy nhé!

akduy

Gia nhập giang hồ
Có bạn admin nào ở đây không? Cho mình hỏi là khi party thì điểm kinh nghiệm sẽ chia như thế nào? nếu chia đều ra hết chán chết, thà solo con hơn :((((
PT chủ yếu là có đp buff đễ đỡ tốn tiền mua máu với ngồi chat chit cho vui, exp bị chia ra nhưng trong PT có người mạnh yếu khác nhau nên tốc độ train quái sẽ khác so với khi bạn solo :D

spk_boy

Binh Nhì
khi pt sẻ có điểm thưởng thêm bạn nhé, vd bạn solo 1 con dc 10exp nhưng khi pt pt sẻ được >10exp như vậy mỗi thành viên sẻ dc >5exp (nếu nhóm 2 ng) chứ ko phải 5exp như hiện tại.

PT chủ yếu là có đp buff đễ đỡ tốn tiền mua máu với ngồi chat chit cho vui, exp bị chia ra nhưng trong PT có người mạnh yếu khác nhau nên tốc độ train quái sẽ khác so với khi bạn solo :D

bạn nói như vậy là sai rồi. ví dụ như bạn bỏ công bỏ tiền để có set đồ ngon, bạn mạnh hơn tất cả ng khác trong pt, bạn thấy solo nhanh lên lv hơn, dc đồ nhiều hơn vậy bạn chọn pt hay solo. rồi cuối cùng ai cũng solo hết thôi. ngày xưa pt nhiều là vì pt có thêm điểm thg, rồi quái quá trâu phải có dp buff chứ ko có dp chịu máu solo ko nổi.

Bên trên