Áo choàng giá rẻ, có nên ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chibi

Binh Nhất
tại dzo update theo mỗi cặp mỗi tháng mừh --'
bên này 1 lần update add 4 5 cặp vào tha hồ lựa chọn
tha hồ mua
S-mod nói ở trên 50k 1 chú
thìm nào kêu 70k nữa vậy
nhà giàu thì thôi nhé /:) đừng vỡn =))

MomoSumiChan

Binh Nhất
chán thế, chưa ra CB mà hỏi từa lưa, mệt ghê, để thời gian cho người ta lo tét game lẹ để ra game, chứ vài hôm nữa thì Dzo update 9.0 rồi.... đã có kế hoạch thực nhé, mình ko nói xàm, qua tháng 9 là Ofline liền

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
tại dzo update theo mỗi cặp mỗi tháng mừh --'
bên này 1 lần update add 4 5 cặp vào tha hồ lựa chọn
tha hồ mua
S-mod nói ở trên 50k 1 chú
thìm nào kêu 70k nữa vậy
nhà giàu thì thôi nhé /:) đừng vỡn =))
bác Super Hero nói 1 cái 70k ấy, mình đọc được nhắc lại thôi
giàu nghèo gì, hơn nhau 20k mà mình lên chức nhà giàu lun rồi =))

BigBoys

Binh Nhất
ai cảm thấy mắc thì có quyền ko mua , muốn đẹp thì phải bỏ tiền , ko có tiền thì bỏ gold . Ko ai ép các bạn mua cả . 50~70k đã là 1 cái giá quá rẽ rồi . Tính ra chỉ bằng 3 dĩa cơm bình dân mà thôi . Thời buổi lạm phát đừng ai ý kiến là bán áo choàng 10k . Ko có cái giá đó đâu.
1 dĩa cơm 10k thôi. Mình ở quê hê hê.. vậy tính riêng cho mình 40k nhé, tính bao gói 1 chai coca luôn là 40k.

BigBoys

Binh Nhất
Cái gì cũng có cái giá của nó, muốn đồ có giá trị thì phải sao cho vừa đủ Cung và Cầu. Rẻ quá thằng gà mờ cũng có thể khoác vài chiếc áo choàng bô lô ba la, giá cao thì bảo là hút máu. Thống nhất lại như bác Hẻo là vừa rồi.

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Tháng sau mi lên nhà ta sẽ luộc mi. Chú vừa lãnh lương hả oai thế. ai muốn biết địa chỉ tên king để đốt nhà ta tài trợ thêm 1 lít xăng. haha
sorry chú ngày 5 em mới được nhận lượng thì gì làm gì có lương mà nhận ( nếu được thì ngày 1 em lên nhà Bác ) còn nhà em muốn đốt thì cứ mua ít thùng Bia đốt chứ xăng không ăn thua Bác ợ

tran huu cuong

Gia nhập giang hồ
150k/1 cái đi cho máu... sao phải xoắn.. .. có CTP nữa thì ngon .. khoảng 200k+ nữa cho phong phú.. thế nó mới rực rỡ chứ =P~

LienLien

Binh Nhất
ai cảm thấy mắc thì có quyền ko mua , muốn đẹp thì phải bỏ tiền , ko có tiền thì bỏ gold . Ko ai ép các bạn mua cả . 50~70k đã là 1 cái giá quá rẽ rồi . Tính ra chỉ bằng 3 dĩa cơm bình dân mà thôi . Thời buổi lạm phát đừng ai ý kiến là bán áo choàng 10k . Ko có cái giá đó đâu.

=D> like manh nek...mình ko có thì bỏ tiền mua gold sau.....ma bạn......

Chibi

Binh Nhất
ờ ha......... quên...tại bên dzô bán hơi mắc....180k....ao ước mí cái....anh LK thế này để dành tiền mua ac thui hjhjhj.....mong là nạp card dt hem bị bớt 10% giống dzô
250k 1 cái thời gian đầu
thời gian sau này mới giảm còn 180k cái ac max option
nếu sv mình cho nạp thẳng qua credit card hay debit card , paypal là ngon
khỏi tốn công mua card nó charge tiền tax hehe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên