Nghe đâu dzogame sắp ra phiên bản mới + sv mới

hieunguyen8794

Binh Nhì
bữa giờ boss nhà mình đang tự kỹ max level nên chưa đẩy nhanh tiến độ công việc được , Cộng thêm Đao Kiếm Tiếu cắt máu ăn thề kết nghĩa huynh đệ nhầm với 1 thằng bị sida giai đoạn cuối nên cũng đang tự kỷ ko tập trung công việc được. Mặc dù Tony Stark và ACE đã thông rất nhiệt tình nhưng tình hình ko cải thiện được , thêm nữa việc Tiểu Hương sắp đi lấy chồng càng làm cho bệnh tình của mấy boss thêm trầm trọng .
ông mà nói thế - tôi cũng bó tay =))

hiepmctc

Binh Nhất
Hahaha Bên dzo nó có nhân lực đông thì làm game + test game nhanh....cái gì nó cũng lẹ lẹ để hút nhanh (1)
Bên này thì nhân lực ít + ai cũng có cuộc sống riêng chứ ngồi PC cả ngày sao nuôi được gia đình (2)
Như ông HLV nói thì bà Tiểu Hương mod mới cũng sắp ra đi, chuẩn bị gia đình con cái thì chắc nghỉ làm mod lun (3)
LK mất tích (4)
Nhìn sơ thì ta còn lại đc ACE, NTB và HLV (5)
Từ (1)(2)(3)(4)(5) => Chờ thêm 3 năm đeeeeeeeeeeeeee

Ebi

Gia nhập giang hồ
Hahaha Bên dzo nó có nhân lực đông thì làm game + test game nhanh....cái gì nó cũng lẹ lẹ để hút nhanh (1)
Bên này thì nhân lực ít + ai cũng có cuộc sống riêng chứ ngồi PC cả ngày sao nuôi được gia đình (2)
Như ông HLV nói thì bà Tiểu Hương mod mới cũng sắp ra đi, chuẩn bị gia đình con cái thì chắc nghỉ làm mod lun (3)
LK mất tích (4)
dẹp luôn khỏi chờ

ngày trước sv test rầm rộ, ngày nào cũng vô 4rom hơn chục lần hòng tin tức. sau tết thì 10,9,8,7,6,5,4,3,2,1.. 1 ngày , 2 ngày, 3 ngày , 4 ngay.... giờ 1 tuần mới vô 1 lần :)) . chả có gì mới ngoài mấy topic cũ rích nhìn mà nản , nản thì hay làm phản >:)

hiepmctc

Binh Nhất
1 game gọi là hút máu, tuy nó ko bắt mình nạp tiền, nhưng nếu ko nạp thì mình chỉ là vai quần chúng trong game, đa số các nph game giờ đều hút bạn ah, cả vn và nước ngoài
Hút nhưng quản lý tốt thì nó vẫn đút đầu cho hút....điển hình VNG, nó siêu hút nhưng vẫn nhìu thằng đút vào cả trăm triệu cho game web và có thể bỏ cái sv đó nhảy qua sv khác và nạp tiếp, vì quản lý nó khá tốt.....Còn phần VTC, hút máu và quản lý k bằng VNG nên game nào ra người ta chơi đc 1 time r hack xuất hiện ( và k tận diệt hack ) rồi cũng bỏ game đó như audition, CF, warface ....
Dzo cho nạp v cũng đc, quần chúng cũng được, nhưng đừng hack, đúp, mất acc, mất đồ .... và chủ yếu sự quản lý của dzo quá chán, chán đến nổi cái 4rum này phải ra đời :D

LienLien

Binh Nhất
LK mất tích (4)
LK ko mất tích đâu......thấy onl hoài ah... trong time chờ làm gì đi...nhìu truyện hay mà

Pink

Thiếu Úy
qua hkdevuong.net chơi đi. đỡ tốn máu
mấy h` rồi mà còn hkdevuong hả ông . Hkdevuong hồi trước tui bug VH tùm lum phát cho AE nhưng mấy thằng AE nó ngu quá nên ra đảo hết haha :)) ngày xưa còn ông tịnh thì còn cố lết ở sv đó h` thì chê pri :)) kiếm 1 sv nào ko hack Bug dc chơi nó mới sướng =))

dual.shadow

Binh Nhất
Chắc lk cũng đang chán vì ko có ng làm ko xuể, lại thêm việc bị thất hứa, nhưng thà đến đâu tung ra đến đấy còn hơn đợi hoàn chỉnh

mainhatminh

Binh Nhì
2 tuần rồi mới vào..đang mãi bận cày even bên dzo
Ra thì chơi..không ra ta chơi cái khác..ai bắt các bạn đợi đâu..ai đợi đc thì đợi ko thì out..
LK vào cũng nói như mình thôi..=))

dual.shadow

Binh Nhất
Thấy bảo giống asiasoft thì mới đợi chứ, nếu chỉ là nghiện chơi hk, cứ phải mò để chơi thì nói làm gì

Ebi

Gia nhập giang hồ
mình nghĩ có khi nào LK ra cái trò gọi là YGVN nhằm mục đích chia cắt mình với Dzo ko nhỉ :eek:
chứ đang khi ko chơi bên Dzo lại gặp cái YGVN này thì tự nhiên gamer bán acc hết và mình cũng bán luôn vì sợ rớt giá :| rồi bủa sang chờ YGVN ra đời
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~Góp gạch xây Trường Sa~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Bên trên