THAN THỞ Đại phu rồi sẽ đi về đâu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mumpasyn

Binh Nhất
dkm thôi đi, giờ người ta 2 người như 1 rồi, ông chửi người này cũng như chửi người kia, hay là ông có ý định chửi cả 2, trước giờ tui nghĩ ông hiền, hóa ra tui nhìn nhầm ông.
nói thế là đéo có đúng ổng là ổng. tui là tui, còn muốn xoạc vs tui thì mời, đang chán và ko có chuyện gì làm đây. Cầm phím bình thiên hạ chơi.

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
HBN đã nói rỏ rồi thanks sếp. Còn các bạn team TD hay TD neus quan tâm và muốn tìm hiểu sâu hơn thì xin mời qua tà vô Group tà đừng đoán mò xỉa bậy lung tung. Có những vấn đề nó không làm mất bữa cơm của các bạn thì các bạn không nên cư xử như thế. Có lẻ các bạn coi những người tầm lv thấp hơn các bạn không ra gì cũng không sao quan trọng các bạn đã thể hiện được mình rồi. Thanks.
Ai đang log nick 4rum này vậy, kêu ông quân log nch đi

oo0Kate0oo

Gia nhập giang hồ
chửi như quần què ko vui gì hết, bên tà triệu tập MrShj về đi tui với nó chửi cho mấy ông học hỏi :<

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Mình là mình chơi ké acc đại gia nên mình đéo quan tâm fix như thế nào. Chơi chán thì nghĩ có mất tiền mẹ đâu mà lo
Mình chỉ việc chơi nạp tiền buff đồ thằng khác lo
Các bạn thắc mắc tại sao mình được thành công như thế thì xem tiếp dòng kế
Loa Loa Loa
Bạn óc chó mà đéo có acc pro chơi thì hay đến với dịch vụ chúng tôi với đội ngũ giáo viên bợ đít siêu thần thánh
sẽ hướng dẫn bạn cực kì chi tiết về bợ đít và la liếm các kiểu
Các bạn phải luôn luôn chửi sml thằng nào chống phá cách mạng , 1 sự tôn thờ thần thánh và tin rằng đít mình bợ là socola
Cái này là người ta nhờ mình cmt thôi . HUHUHU
Rep cmt là tui không có trả lời đâu.

Khi xưa acc cùi không dám ho 1 tiếng
Giờ ta đã pro địt mẹ thiên hạ chết với a
nếu đã đọc tới đây rồi thì đọc đoạn kế nữa

Nói rồi rep là không có trả lời nha

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Mình là mình chơi ké acc đại gia nên mình đéo quan tâm fix như thế nào. Chơi chán thì nghĩ có mất tiền mẹ đâu mà lo
Mình chỉ việc chơi nạp tiền buff đồ thằng khác lo
Các bạn thắc mắc tại sao mình được thành công như thế thì xem tiếp dòng kế
Loa Loa Loa
Bạn óc chó mà đéo có acc pro chơi thì hay đến với dịch vụ chúng tôi với đội ngũ giáo viên bợ đít siêu thần thánh
sẽ hướng dẫn bạn cực kì chi tiết về bợ đít và la liếm các kiểu
Các bạn phải luôn luôn chửi sml thằng nào chống phá cách mạng , 1 sự tôn thờ thần thánh và tin rằng đít mình bợ là socola
Cái này là người ta nhờ mình cmt thôi . HUHUHU
Rep cmt là tui không có trả lời đâu.

Khi xưa acc cùi không dám ho 1 tiếng
Giờ ta đã pro địt mẹ thiên hạ chết với a
nếu đã đọc tới đây rồi thì đọc đoạn kế nữa

Nói rồi rep là không có trả lời nha
Nên vậy

Thế Quyết

Binh Nhất
nhìn mà ko hiểu chuyện sao người ta cứ nói về mình thế à? Nhẽ ra sẽ chả có chửi nhau lang thang tới tận trang 11 nếu con pet nhà bạn nó ko to họng chửi người ta trước như thế?
tại sao bao nhiêu người chơi chung với nhau mà chả ai ý kiến gì, mà mỗi ông với bạn pet hay bị xỉa xói?
Hồi trước còn chơi acc HLK sao topic nào cũng thấy im re vậy, từ khi ruồi bâu mật thì lớn lối, chửi luôn thằng super cover trong khi nó nói sai chỗ nào?
Vấn đề đấy ông gián tiếp nhận nuôi thì có trách nhiệm chịu xỉa nhé. Muốn ko muốn ai nói đến mình thì về dạy pet kĩ càng lại.

ThienDiem

Trung Sĩ
nhìn mà ko hiểu chuyện sao người ta cứ nói về mình thế à? Nhẽ ra sẽ chả có chửi nhau lang thang tới tận trang 11 nếu con pet nhà bạn nó ko to họng chửi người ta trước như thế?
tại sao bao nhiêu người chơi chung với nhau mà chả ai ý kiến gì, mà mỗi ông với bạn pet hay bị xỉa xói?
Hồi trước còn chơi acc HLK sao topic nào cũng thấy im re vậy, từ khi ruồi bâu mật thì lớn lối, chửi luôn thằng super cover trong khi nó nói sai chỗ nào?
Vấn đề đấy ông gián tiếp nhận nuôi thì có trách nhiệm chịu xỉa nhé. Muốn ko muốn ai nói đến mình thì về dạy pet kĩ càng lại.
Đôi khi được dạy như vậy

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Vấn đề méo liên quan sao lúc nào cũng lôi ặc người khác ra bàn luận ? Các bạn quan tâm lắm sao ? Khó chịu à ? Hay mất ăn mất ngủ. Tui giờ cũng đã hiểu TD cũng là Đạo Đức Giả, có còn nhớ chỉ điểm cho người khác kill Idol MrCLGT để lấy điểm vs tà ko ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên