THAN THỞ Đại phu rồi sẽ đi về đâu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

namnam

Gia nhập giang hồ
Đặc điểm của sever mình là mỗi lần có tranh luận thì không thấy có hình ảnh hoặc clip minh họa đâu
Trong khi rất say sưa thể hiện quan điểm và có thể kéo dài hàng chục trang mà không có hồi kết
Góp ý mấy anh mạnh yếu gì cứ tung clip sôi tràn HD 9gb nhé :rolleyes::rolleyes:
Người ta có chữ để mô tả, khi nào đọc chữ ko hiểu mới phải dùng hành động để diễn tả. Tui thấy nhìu bạn vào topic để chỉ trích thay vì trhanh luận nữa kìa.

DaiKa

Binh Nhì
VKL nói xem coi :D Do cái dịch thuật đó thấy nó % như vậy thì khi DP hơn 5 điểm kc là ngang dame thương mất rồi sao thua được nhỉ ??
Vì dame con phụ thuộc vào chỉ số dame cơ bản mà cái này thì dp cùi nhất ;)). Hiện tại 10x chả nào thấy solo 1-1 max pill cũng khó giết nhau rồi trừ con thương nộ khí mới đủ dame thui . Nên thui đơi lên thăng thiên cho giống kiếm lun đi a :D

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Vì dame con phụ thuộc vào chỉ số dame cơ bản mà cái này thì dp cùi nhất ;)). Hiện tại 10x chả nào thấy solo 1-1 max pill cũng khó giết nhau rồi trừ con thương nộ khí mới đủ dame thui . Nên thui đơi lên thăng thiên cho giống kiếm lun đi a :D
Con Thương là tăng 15% tấn công ko liên quan đến clvc, Con DP là 35% của UL skill + % ngọc võ công ốp vào vk không thể nào số đó lại bé như vậy sao ???

ThienDiem

Trung Sĩ
Đó là do tác dụng của đả kích võ công trong kc tckl mà tui nói qua nay.
Cùng quái 105 nam lâm ko pill tui dame 4k6, ThienDiem dame 4k.
Cùng ông ĐạiKa trong tlc5, 2 thằng cùng max pill, tui dame 1k6, ThienDiem dame chưa nộ 2k .
Ở đâu ra ThienDiem dame quái 105 k pill 4k ?? Có nhầm ko bác ??

ThienDiem

Trung Sĩ
Con Thương là tăng 15% tấn công ko liên quan đến clvc, Con DP là 35% của UL skill + % ngọc võ công ốp vào vk không thể nào số đó lại bé như vậy sao ???
Con đp ông nói bao Nhiu % clvc trong ctrl s?
Uy lực skill bao Nhiu ?
Dame trong ctrls s là bao Nhiu ?
15% của tấn công k liên quan đến clvc nhưng nó tăng dame

SuperCover

Trung Sĩ
cho du là có khí công + dame hay + clvc cái j đi nữa ( trừ cái nhảy dame ), thì muốn so dame của các char, cứ bật cirl s lên xem ( tấn công, CLVC, và dame UL của skill ),còn tren quái đừng so vì con dp có td dkvc tren quái còn con thương đâu có đkvc ?

hoangquaneditor2

Binh Nhì
cho du là có khí công + dame hay + clvc cái j đi nữa ( trừ cái nhảy dame ), thì muốn so dame của các char, cứ bật cirl s lên xem ( tấn công, CLVC, và dame UL của skill ),còn tren quái đừng so vì con dp có td dkvc tren quái còn con thương đâu có đkvc ?
Đọc thì đọc cho kỷ xem thì xem cho rỏ. You chơi ặc nào có TLC ko hay chỉ đánh quái ?

namnam

Gia nhập giang hồ
Sao rồi bạn?
Cảm ơn bác đã nhiệt tình trả lời cmt của em. Không uổng công em cmt qua nay. 20k@ của bác làm sao em lấy đc.
Hiện tại MGame đã chạy ver 15 có Tử Hào , Dzo thì ver 14. Hai ver này tương tự nhau, dp có kc cvtk từ 6x.
Sv mình các bác build như thế nào chắc có tính toán , có căn cứ của các bác.
Thiết nghĩ, em chỉ là gamer lại đi nói về chuyện build game với các bác thì thật không xứng lên em xin phép không nói về việc chỉnh sửa gì nữa, có thế nào thì chơi thế đó.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Cảm ơn bác đã nhiệt tình trả lời cmt của em. Không uổng công em cmt qua nay. 20k@ của bác làm sao em lấy đc.
Hiện tại MGame đã chạy ver 15 có Tử Hào , Dzo thì ver 14. Hai ver này tương tự nhau, dp có kc cvtk từ 6x.
Sv mình các bác build như thế nào chắc có tính toán , có căn cứ của các bác.
Thiết nghĩ, em chỉ là gamer lại đi nói về chuyện build game với các bác thì thật không xứng lên em xin phép không nói về việc chỉnh sửa gì nữa, có thế nào thì chơi thế đó.
Cái gì nên rõ ràng cái đó. Nếu bạn đinh ninh 1 điều gì đó đúng, cứ nhẹ nhàng show mình bằng chứng cụ thể tất cả sẽ đc giải quyết sau 5p thôi.

namnam

Gia nhập giang hồ
Tui ghi cây vk vs ctrl S vs clvc rồi đó tính được mà có phải chưa ghi đâu
Sau khi fix lại cknd cho Thương thì clvc trong ctrlS của Thương ngang vs DP và hơn kiếm khoảng 10% nếu ngang đồ.
Dame pk hiện tại phụ thuộc vào dame cơ bản, clvc trong ctrlS, uy lực skill. Vì vậy dù ngang đồ ngang pill thì dame pk của Dp ông vẫn thua xa các bạn Thương và thua ít các bạn kiếm vì uy lực skill 100-104 ngang nhau còn dame cơ bản Dp thua xa thương và kiếm (trước đây pill công lực tính vào ctrlS thì còn thua nhiều hơn).
Dame quái của DP to hơn hẳn thì là do tác dụng của 70% (35kc) đả kích võ công only quái ông ạ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên