THẢO LUẬN Bỏ pill tlc

DaiKa

Binh Nhì
Đi tlc xong toàn âm tiền, mấy người trung bình tiền đây mà cắn pill để đú với top. Phải cho họ có chút hứng thú thì họ mới đi chứ
Cái pill ngon nhất là công lực mà có khi nhận hơn chục lần mới dc mấy cái trùng lập cũng như ko :)) mà hiệu ứng còn hên sui nuaqx dc 5% cong lực thì coi như xong =]]

Daikalop1a

Binh Nhất
Cung vs nin có thể kết hợp đánh chạy vs combo skill mà !
Cung + Nin sẽ là phế nếu không nhai pill, skill như gãi ngứa (mà vk kiểu gì khi kết hợp skill + đánh chay ??), nếu các char khác để kẹp lại như cũ mà không cho Nin + Cung kẹp chay + không pill (theo tiêu đề bài viết) thì bác không thấy bất công với 2 char đấy sao?
:D :D :D

namnam

Gia nhập giang hồ
Vote bỏ pill vì
Bỏ pill Kteam sẽ thọt doanh thu do pill thái cực, pill socola, bùa, phù bán ko ai mua.
Gold thì dư thừa không cần phải đổi thành vàng thỏi nữa.
Nói vui thôi nha ^^

DaiKa

Binh Nhì
Cung + Nin sẽ là phế nếu không nhai pill, skill như gãi ngứa (mà vk kiểu gì khi kết hợp skill + đánh chay ??), nếu các char khác để kẹp lại như cũ mà không cho Nin + Cung kẹp chay + không pill (theo tiêu đề bài viết) thì bác không thấy bất công với 2 char đấy sao?
:D :D :D
Op công lực đối phương mặc set def vẫn thấm nhé . Cơ mà chắc kẹp như cũ ko có đâu nếu thế thì dp bá đạo như xưa . Quá trình cân bằng char và pill còn phải thêm thời gian .

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Tạm thời sẽ điều chỉnh giá khi xoay buff xuống vì giá đó là giá khi lạm phát tăng. Về lại mốc cũ hoặc giảm 1 xíu để xem tình hình thế nào đã vì dù gì mục đích ra cái này là kích thích đi TLC cho anh em toàn thể (yếu tố hên xui trong đó)

locmaphong01

Gia nhập giang hồ
ae tiếp tục đóng góp cho a mèo để hoàn thiện sv nào :D. Em nghĩ đến tiêu chí ban đầu của game là hạn chế tối đa khoảng cách giàu nghèo nên mới mạn phép đưa ra ý kiến này

dklove2401

Gia nhập giang hồ
thiết nghĩ nên tăng rate gold lên 1 tý để ae còn dễ thở,
chứ train ngày nào cũng âm tiền, tiền mua sâm máu còn ko có nói chi tới TLC, Q VH các kiểu.

ngocdoan

Binh Nhì
xin đóng góp ý kiến là dc buff ngẫu nhiên miễn phi 10 lần/ trận tlc. Ai giàu hay ngèo gì cũng chỉ dc ngẫu nhiên 10 lần thôi. và thời gian buff kéo dài đến hết trận tlc :)

Bên trên