GIỚI THIỆU Sự kiện lớn chào mừng sinh nhật 1 năm yulgangvn

DaiKa

Binh Nhì
tại sao lại chỉ nói đến top 1-7 nhỉ ?
top 1-10 có 5 9 5 tà
top 10-20 có 1 9 và 9 tà
chơi sv này chắc các bạn cũng nhớ Inferno leo tu top 8 lên top 1 trong bao lâu ? 1 tháng không ?

1 tháng các bạn có thể bỏ ra 60 cục pill 50% để ăn ?

NTC pill 100% có điều kiện là sẽ mua để ăn chỉ vì mục đích up 10x kteam sẽ bán bùa 1~3 cho a e đập đồ chi phí để lên đồ vip sẽ rẻ hơn

có nghe kể ông infeno này làm ở bệnh viện có liên quan tới cứu ng mà a e gọi bị kill với đang nằm thành kìa là vứt mẹ đấy coi máy đã nhiệt huyết như thế chắc cũng đủ để nguôi đi sự đố kỵ của a e phía trên

hãy xem lại mình có cố gắng hay không rồi nghĩ mình đang bị thiệt
Ntc nói thật mình mới mua acc lại và đều sài thiên Ntc ko nghĩ nhé kho còn hơn 20v Ntc 200m mà ko đủ tự tin đây . 10 ngày up 1 lv ở cái mức 96 trở lên bạn nghĩ khả thi . Cách thức up lv nhanh mình thừa bik cách solo xử dụng combo mà inferno làm bác ko bik là mình chung team vs inferno ở giai đoạn 7x ?

Masya

Binh Nhất
bấm facebook chữ ""F"" 10 lần đủ 10 nhảy vào 4rum này thấy vẫn hài như ngày nào.
  • Thằng nào đòi phát 5 cây 133m cho 9 5 cây cho tà vậy mày có đồng ý TLC 9 vào bn thằng tà chỉ vào đc chừng ấy thằng ko ? mày có đồng ý đi boss 9 bn thằng dam boss tà chỉ đc bn đấy thằng đi ko ?
  • Thằng nào la tlc đánh ko lại xin thưa luôn là tà ko thiếu acc top đầu tư nhưng xin lỗi tà pk gà vãi cã háng, xin lỗi trước rồi nhé chứ sự thực mích lòng lắm, éo muốn nói đâu, như bavuongkiem kẹp cái nào nhã cái đó, hoaibaobank cũng vậy. Acc Kotori xin lỗi các mày đưa thằng Lý @SAOnline cầm nó chặt chính rụng như lá mùa thu luôn, t đảm bảo. Cận chiến ko biết chặt skill, ko biết khi nào đánh khi nào bỏ, rượt chạy như mấy thằng dỡ hơi. Acc đánh xa như DP,Cung nhìn qua nhìn lại ko có 1 thằng nào pk ra hồn. T cầm con ninja set né cấp 81 vào tlc 4 các bạn ko giết được 1 mạng. dam tượng 3-400 điểm thì xin lỗi cái logic 9 đồ mạnh ko giết được vứt vào sọt rác dùm t.
  • Gửi các admin, các bạn ra event trong topic thì khóa topic đó luôn đi, hoặc nếu còn là ý tưởng thì tạo topic cho mn vote rồi hãy ra. Ra rồi mà các bạn phải vào trả lời thắc mắc từng thằng 10 người 100 ý, thế nào cũng có xung đột lợi ích, thế nào cũng có khiếu nại. Các bạn có đội ngũ mod đông và hùng hậu nhất của một sev private mà mình từng thấy. Hãy để họ làm việc của họ.

DaiKa

Binh Nhì
bấm facebook chữ ""F"" 10 lần đủ 10 nhảy vào 4rum này thấy vẫn hài như ngày nào.
  • Thằng nào đòi phát 5 cây 133m cho 9 5 cây cho tà vậy mày có đồng ý TLC 9 vào bn thằng tà chỉ vào đc chừng ấy thằng ko ? mày có đồng ý đi boss 9 bn thằng dam boss tà chỉ đc bn đấy thằng đi ko ?
  • Thằng nào la tlc đánh ko lại xin thưa luôn là tà ko thiếu acc top đầu tư nhưng xin lỗi tà pk gà vãi cã háng, xin lỗi trước rồi nhé chứ sự thực mích lòng lắm, éo muốn nói đâu, như bavuongkiem kẹp cái nào nhã cái đó, hoaibaobank cũng vậy. Acc Kotori xin lỗi các mày đưa thằng Lý @SAOnline cầm nó chặt chính rụng như lá mùa thu luôn, t đảm bảo. Cận chiến ko biết chặt skill, ko biết khi nào đánh khi nào bỏ, rượt chạy như mấy thằng dỡ hơi. Acc đánh xa như DP,Cung nhìn qua nhìn lại ko có 1 thằng nào pk ra hồn. T cầm con ninja set né cấp 81 vào tlc 4 các bạn ko giết được 1 mạng. dam tượng 3-400 điểm thì xin lỗi cái logic 9 đồ mạnh ko giết được vứt vào sọt rác dùm t.
  • Gửi các admin, các bạn ra event trong topic thì khóa topic đó luôn đi, hoặc nếu còn là ý tưởng thì tạo topic cho mn vote rồi hãy ra. Ra rồi mà các bạn phải vào trả lời thắc mắc từng thằng 10 người 100 ý, thế nào cũng có xung đột lợi ích, thế nào cũng có khiếu nại. Các bạn có đội ngũ mod đông và hùng hậu nhất của một sev private mà mình từng thấy. Hãy để họ làm việc của họ.
Tao đề nghị ý kiến đó đó m bảo tà toàn kẹp gà phải ko giờ kêu admin tạo 2 acc thương mỗi bên tầm 2k5 máu dame pk thì tầm 1k5 đen 2k solo 1m 1 trận nạp ủng hộ sv đây thằng nào bơi vô hộ tao cái !

SuperCover

Trung Sĩ
Hưng Quân mới live đao 87 đi tlc4, mang set cùi nhưng có pill vào thì mấy top 9 cũng k thể giết được dễ dàng, các bác hết than vãn nha, dù là trong clip ăn cũng khá khá pill and buff nhưng các bác đừng quên mấy top đi tlc là full từ a-z như ( rinas, dragon,..) nên đung than nữa. Mình thấy bên tà có lợi ở người đông.( lợi dame trụ nhanh) vậy cũng là 1 lợi thế rồi sao cứ than nhỉ

DaiKa

Binh Nhì
mình đã nói là đừng khẳng định điều gì khi thông tin chưa được cập nhật hết. Bạn lỳ quá,mình sợ bạn rồi đó.
Mình có nói thêm j vs huyết nữa ko mà nói mình lì ko lẽ h mình ko dc quyền tl mấy bạn kia ak . Cái event thì mình ko nói thêm nữa chơi tàn tàn chán thì nghĩ admin muốn làm sao thì làm như cái vụ mình y kiến htck của kiếm đầu tiên từ lúc 3 4 tháng trước .

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Mình nghĩ nếu AD muốn bắt ép tà thì chỉ cần để time 1 tháng là đủ
còn cái này là 2 tháng sắp tới chắc ăn là có even noel . tết tây. 14/2 này nọ thế nào cung có buff exp các kiểu con đà điểu
AD đã bật mí rồi có thì chờ nó xảy ra thôi

GhostxLove

Hạ Sĩ
hbn nói đi nói lại là chưa update xong hết thì hiểu cmn rồi =)) chứ cho 2 tháng ko có event exp gì để mà bỏ $$ ăn pill vỡ nợ sao ;)) ae ko tinh ý gì cả

tienthanhs1

Trung Sĩ
Sever đã từ 10x thì cũng ko còn là tuổi thơ nữa rồi...Rút kinh nghiệm từ 10x ko nên để đồ khan hiếm quá, vì như thế sẽ dc 1 thời gian ngắn lúc đầu Top đại gia sẽ đôn giá làm full đồ xong rồi mọi thứ sẽ giảm xuống không phanh, làm cho tâm lý người chơi bị chán nản....
Cái gì cũng có 2 mặt, phải cảm ơn Top đại gia vì đã 1 góp phần duy trì sever, nuôi sống famer, nhưng bên cạnh đó vô tình lại làm giá trị đồ đạc bấp bênh ko ổn định, tạo tâm lý hoang mang cho người khác....Mình nói như vậy ko phải để đổ lỗi cho những người đầu tư nhiều vào game mà là vì mong BQT có những phương hướng điều chỉnh cho phù hợp để sever tốt hơn.... Nhiều khi biết là ý thức của người chơi ( người dân) còn hạn chế thì việc của BQT ( lãnh đạo) ko phải là chỉ trích mà là phải tìm ra dc 1 hướng đi cho phù hợp với thực tế ....và để làm dc lại cần phải tìm dc tiếng nói chung giữa BQT và gamer , khi đôi bên cứ còn mâu thuẫn thì sẽ chẳng có kết quả gì

Bên trên