TRƯNG CẦU Ý DÂN Huyền bột - công thành chiến

Bạn thấy ý tưởng này thế nào?

• Tuyệt vời

Số phiếu: 88 78.6%
  • Amazing

Số phiếu: 7 6.3%
  • Awesome

Số phiếu: 17 15.2%

• Số lượng người bầu chọn
    112

huynhthinh

Binh Nhất
đi mà thấy ms 1 luồng đã chết hết tùm lum .. luồng 2 nó ra con boss thuộc hạ đức ba lợi quýnh là muốn rớt trượng =)) ... thôi + 5% exp đi =)) kk

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
Đánh quái ở hb công thành chiến thì quái cho ra thêm exp nữa để hút anh em đi.ko giờ đó anh em cho máy nghỉ.với cắm bán hàng
Đâu có được mấy người đi đâu.sao thủ nổi.mà chủ nhật đánh hôm sau tang exp vào T2 anh em đi làm hết auto train hết haiz.
Mình nghĩ nên phân chia ra vui hơn.
Chính thủ thành 9 tà thủ thành tà.để xem bên nào thủ tốt hơn,kêu gọi nhiều hơn.....
Vậy mới vui.Nhiều anh em cũng ko thích thủ cùng 9.
Chứ h một vài thằng 9 STH kêu chạy nọ chạy kia,đánh no đanh kia.tội gì phải làm theo.kaka
Auto train thì bị nó kill,đi kill lại thì bị lên 4room or fb chửi sml.haha
Chả tội gì mà nghe.

Enies

Hạ Sĩ
Đánh quái ở hb công thành chiến thì quái cho ra thêm exp nữa để hút anh em đi.ko giờ đó anh em cho máy nghỉ.với cắm bán hàng
Đâu có được mấy người đi đâu.sao thủ nổi.mà chủ nhật đánh hôm sau tang exp vào T2 anh em đi làm hết auto train hết haiz.
Chính thủ thành 9 tà thủ thành tà.để xem bên nào thủ tốt hơn,kêu gọi nhiều hơn.....
Chứ h một vài thằng 9 STH kêu chạy nọ chạy kia,đánh no đanh kia.tội gì phải làm theo.kaka
Chả tội gì mà nghe.
^:)^^:)^

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Chả tội gì mà nghe.
vl suy nghĩ :|

nhatthiem113

Thiếu Úy
View attachment 13264

Cập nhật sơ đồ tấn công.

Phần thưởng sơ sơ như sau:
  • Đánh quái tích điểm đổi võ huân, đồ hịn
  • Đánh được 1 luồng quái tặng cục tăng exp
  • Cứ mỗi luồng finish thì hôm sau toàn server tăng 5% exp
nhưng quái boss có đi xuyên tường ko anh? bữa đi xuyên tường kinh quá. Được thì mai 20h test luôn anh nhé. :D

Bên trên