THẢO LUẬN Tổ chức offline miền nam

Em gò vấp a nè a king :D mong dc gặp a 1 lần ta đi cafe
D
2/9 này bang mình offline, cũng tính làm ở Biên Hòa. Thớt xem nghiên cứu mình tổ chức chung luôn.
Biên Hòa mỗi người vài xị lên làng bưởi Tân Triều thoáng mát ,sông nước hữu tình(hơi xa cho các bạn TP)
Cù lao phố cũng có vài điểm ăn uống rẻ ngon
Khu du lịch Bửu Long thì giờ làm lại sạch sẽ mát mẽ nhưng phải đi chợ mang đồ ăn vào
Bia ôm thì có 3 chổ tắm bia : cù lao phố ,võ thị sáu và Trảng Dài
Chút góp ý

MrShj

Thượng Úy
Đa số là thấy TPHCM , nhưng thật sự mình làm nhiều cái Off lắm rồi , nhưng mình k thích SG
1> không khí ồn ào , xô bồ ....
2> quay qua quay lại cũng là chén rượu chén bia , chưa biết ai lại ai thì say cmnr
3> đồ ăn đồ uống cũng khá đắt , k tiện cho sinh viên .
4> thời gian ngồi quán sẽ rất bị hạn chế , còn đi khu sinh thái thì tẹt cmn ga .
Về địa điểm thì mình nghị hợp lý lắm là Biên hòa , vì SG lên BH đi bus cũng dc mà xe máy cũng 30p .
Đồng nai thì nó khá rộng , lại còn anh em BRVT nữa ....
nên BH là điểm giữa ...
Anh em điểm danh di , rồi mình chốt nhé !

GauTrucCute

Hạ Sĩ
Đa số là thấy TPHCM , nhưng thật sự mình làm nhiều cái Off lắm rồi , nhưng mình k thích SG
1> không khí ồn ào , xô bồ ....
2> quay qua quay lại cũng là chén rượu chén bia , chưa biết ai lại ai thì say cmnr
3> đồ ăn đồ uống cũng khá đắt , k tiện cho sinh viên .
4> thời gian ngồi quán sẽ rất bị hạn chế , còn đi khu sinh thái thì tẹt cmn ga .
Về địa điểm thì mình nghị hợp lý lắm là Biên hòa , vì SG lên BH đi bus cũng dc mà xe máy cũng 30p .
Đồng nai thì nó khá rộng , lại còn anh em BRVT nữa ....
nên BH là điểm giữa ...
Anh em điểm danh di , rồi mình chốt nhé !
SG có nhiều chỗ đi xa 1 chút như quận 2, quận 9 hay Nhà Bè, khu Thanh Đa có mấy khu sinh thái, câu cá, ăn uống có chòi riêng cũng thoải mái mà nhưng đúng là hơi bất tiện cho anh em ở xa như BH, BRVT :D

Bên trên