sự bá đạo kẹp của nin........+PK mong ae đóng góp nhiệt tình

sepga

Gia nhập giang hồ
đậy là sự bá đạo của char ninja mình đang theo nghiên cứu.........sẻ ra sao nếu chỉ cho tất cả các char kẹp sikll trong khi ninja là char dame yếu nhất game trc và hiện nay.............:-o
nay mình làm toppix này xin ý kiến của các bạn..........và mong các pro chỉ giáo và tìm hướng đi mới cho char ninja trong SV thuần việt này
P/s mình xin chấp nhận mọi gạch đá ( mình đang ở nhà lá nhiều gạch đá sẳn xây nhà mới luôn:))) mong có những ý kiến đóng góp cho NV mà mình yêu thích

Stone_Kids

Gia nhập giang hồ
đậy là sự bá đạo của char ninja mình đang theo nghiên cứu.........sẻ ra sao nếu chỉ cho tất cả các char kẹp sikll trong khi ninja là char dame yếu nhất game trc và hiện nay.............:-o
nay mình làm toppix này xin ý kiến của các bạn..........và mong các pro chỉ giáo và tìm hướng đi mới cho char ninja trong SV thuần việt này
P/s mình xin chấp nhận mọi gạch đá ( mình đang ở nhà lá nhiều gạch đá sẳn xây nhà mới luôn:))) mong có những ý kiến đóng góp cho NV mà mình yêu thích
mình ghét ninja nhìn nó y như bê đê nam không ra nam mà nữ không ra nữ . Có điều njnja chết nhìn thảm thật :))!

Louiz

Gia nhập giang hồ
mình ghét ninja nhìn nó y như bê đê nam không ra nam mà nữ không ra nữ . Có điều njnja chết nhìn thảm thật :))!
Nin mà nói vậy chứ nin là phải menly to khoe à!!! Bạn xem trên film có ai làm nin mà to khỏe lực lưởng ko nói zị cũng nói

mainhatminh

Binh Nhì
i* nin mà nin yếu thì vẫn i*..haha..thích thì chơi..char nào chẵng mạnh (trừ dp nhé)..uhm..mà công nhận như thế thì nin bị thiệt wa'..
P/s: đề nghị lion_king..cho nin cái khí công x2 dame xanh ..haha..

Pink

Thiếu Úy
nin mấy cấp bé ko có gì nổi trội nhưng tới 10x nó quả thật bá đạo
và đây là hình ảnh nin max 13x1080425_412773472176449_582441861_n.jpg

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
Bằng Skill Nin né to nhất game + debuff + 5 rage . Thấy nó sài ULPT thì chuyển qua đánh chay crit dmg xanh né đc là đc dmg xanh + thêm dmg ngẫu nhiên nữa . Chơi nin phải lúc này lúc kia chứ rập khuôn thì không bh VIP được .

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
i* nin mà nin yếu thì vẫn i*..haha..thích thì chơi..char nào chẵng mạnh (trừ dp nhé)..uhm..mà công nhận như thế thì nin bị thiệt wa'..
P/s: đề nghị lion_king..cho nin cái khí công x2 dame xanh ..haha..
DP yếu hả, tc2 nếu có sp cho skill 77 coi TLC2 thằng nào đánh lại nó. Lên 13x dame 1 phát 20k coi bố thằng nào chịu nổi, ở TC3 dp cũng là nỗi e ngại trong TLC với dame skill cao hơn hẳn các class khác.

Ở đây chỉ bàn về việc có nên làm kep chay hay ko chứ tính năng nhân vật thế nào thì giữ nguyên thế ấy, bạn có biết nếu nin đc đầu tư đàng hoàng, lv tầm TT1>> debuff -> dame xanh có thể lên đến 3 4K máu với đối thủ ngang sức, + với tốc kick thì họa may xài mst, ở đó mà đòi x2 dame xanh nữa, thật ko suy nghĩ.

P/S: Chủ thớt có biết tốc độ nin train nhanh tới mức nào ko? Nếu train lên tới Thăng thiên mà ko có nin thì xác định ko thể farm gold nhé. Né của nin ko cần nói cũng hiểu rùi. debuff-> hút rage -> dứt điểm, đó là chiến thuật thường thấy ở nin.

Nhưng xét mặt bằng chung, có kep skill mà ko có kep chay thì thật hơi thiệt thòi cho nin với cung, mong sao LK cho kep chay nhưng tối đa chỉ chồng dame 2 or 3 hit thui và phải kep = tay chứ ko để F6 rùi auto.

mainhatminh

Binh Nhì
13X là khi nào ta..em chưa đc thấy..:)..em ếch ngồi đấy "riếng"..em tính mặt bằng chung thì dp ko bằng mấy char khác....

mainhatminh

Binh Nhì
bác đừng cay em..TC có sp thì khỏi đụng hã..có sp hay có đôla thần chưởng..ulvc mạnh thật đấy..nhưng người ta đứng im cho đánh hã..

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
bác đừng cay em..TC có sp thì khỏi đụng hã..có sp hay có đôla thần chưởng..ulvc mạnh thật đấy..nhưng người ta đứng im cho đánh hã..
thế bác cũng đứng im cho người ta đánh hả =)). chưa kể dp còn có thể kep skill chạy, kĩ thuật hit and run mà chỉ có dp là sử dụng hay nhất :)) (cung cũng có thể nhưng thiên về bắn chay nhìu hơn). Mấy class cận chiến mún đụng vào dp cũng hơi mệt.

mainhatminh

Binh Nhì
Bác có chơi bên Dzo ko..có thằng dp AXIT có trượng 17m full tất tầt tật ( nhớ ko lầm)...có kill 97 mà em thấy nó chết liên tục khi di solo cùng lv....nó chung bang nên biết..:)..nhưng làm 1 char pk thì mấy ai đầu tư vào dp nhễ..

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Bác có chơi bên Dzo ko..có thằng dp AXIT có trượng 17m full tất tầt tật ( nhớ ko lầm)...có kill 97 mà em thấy nó chết liên tục khi di solo cùng lv....nó chung bang nên biết..:)..nhưng làm 1 char pk thì mấy ai đầu tư vào dp nhễ..
vì dzo ko có kep skill thường, chỉ có kep combo, tất nhiên điều đó khiến dp cực kì phế thải. còn ở đây ko kep combo giống dzo. bạn bít cách kep AS ngày xưa ko. Là nó đó.

Bên trên