[Lasted Vote]Miss Ảnh YulgangVN

Bạn vote cho ai ?

• SBD 01: songbmt

Số phiếu: 1 0.9%
  • SBD 02:Ms.Shara

Số phiếu: 2 1.8%
  • SBD 03:phuongae

Số phiếu: 15 13.2%
  • SBD 04: holytieuthu

Số phiếu: 30 26.3%
  • SBD 05:Kim

Số phiếu: 3 2.6%
  • SBD 06:Chanel

Số phiếu: 13 11.4%
  • SBD 07:Synz

Số phiếu: 23 20.2%
  • SBD 08: Đam Mê

Số phiếu: 8 7.0%
  • SBD 09: lynkboo

Số phiếu: 19 16.7%

• Số lượng người bầu chọn
    114
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Quang Lê

Binh Nhất
mục đich vào diễn đàn này chẳng phải mình vì giải thưởng mà vì giải trí , lúc trước 1 người bạn nhờ trông dùm cho nó. thấy người nhỏ nhỏ xinh xinh , chơi dc 1 time thì game lại đóng , h lại tìm dc yulgang này :x
Chanel ơi, bạn chưa cho mình cái hẹn nha. Với cả cách liên lạc với bạn nữa :)

OSynzO

Binh Nhì
vừa làm fs cho ae trên forum xong , đi ngủ chút rồi tắm rửa , xong học bài ... giờ mới on lại , đọc từ page 3 tới page 8 , đả kích nhau tới chia buồn >.<!
Dù sao cũng R.I.P tới ngoại của chị tuyết ( phương ae )
p/s : hồi nãy thấy em ít vote quá , giờ tăng đột xuất thế , có ai clone cho e ko nhĩ :-?

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Theo Minh thấy thì các Bợn Ngung cmn vote đi ! Troe tên Minh lên dự giải thì bảo cmn đãm Top 1
Wa sự việc đình đám hôm wa con gấu " chó " 4 năm phản bội , đão là minh chứng chỉ co đàn ông mới mang lại hanh phúc cho nhau ! Vâng Các bạn hay vote cho mình và Minh sẻ làm Cho cộng dồng GoG chung ta lờn mạnh
P/s : Vâng khj mình dắc cỡ tỗng nhiệm kì se thưc hiên đúng lời hứa Trước chai Neptune

MaLong1

Gia nhập giang hồ
Theo Minh thấy thì các Bợn Ngung cmn vote đi ! Troe tên Minh lên dự giải thì bảo cmn đãm Top 1
Wa sự việc đình đám hôm wa con gấu " chó " 4 năm phản bội , đão là minh chứng chỉ co đàn ông mới mang lại hanh phúc cho nhau ! Vâng Các bạn hay vote cho mình và Minh sẻ làm Cho cộng dồng GoG chung ta lờn mạnh
P/s : Vâng khj mình dắc cỡ tỗng nhiệm kì se thưc hiên đúng lời hứa Trước chai Neptune
tưởng lão tên Hiếu :D đọc mà xúc động vãi cơ quan sinh dục nữ

OSynzO

Binh Nhì
đã nhận hàng fs mới chưa anh ?? vào topic kia xem hình nhé ^^

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Cuộc đua đang chững lại ở top đầu khi số lượng bình chọn vẫn giữ nguyên cho top 1 - 2

Đáng để ý là những bạn ở top sau đang âm thầm vươn lên khá mạnh mẽ, hứa hẹn sẽ là một cuộc đua lành mạnh để đến với ngôi hậu Miss YulgangVN

Còn các độc giả thì khá bức xúc vì gơn xinh nhiều thế mà chẳng làm được gì :D đành lủi thủi pmm Mèo King mua dầu ăn :))

hieunguyen8794

Binh Nhì
vừa làm fs cho ae trên forum xong , đi ngủ chút rồi tắm rửa , xong học bài ... giờ mới on lại , đọc từ page 3 tới page 8 , đả kích nhau tới chia buồn >.<!
Dù sao cũng R.I.P tới ngoại của chị tuyết ( phương ae )
p/s : hồi nãy thấy em ít vote quá , giờ tăng đột xuất thế , có ai clone cho e ko nhĩ :-?
chứ ko phải em clone cho em ak :)) 30 acc clone gì đó mà :))

Break

Gia nhập giang hồ
Vote Mjracle vì 1 cộng đồng GoG lớn mạnh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên