THẢO LUẬN Hoavokhuyet << thành phần trẻ trâu

KhanhTran

Trung Sĩ
Đó giờ chơi bị kill auto hoài mà chẳng khi nào bức xúc tới nổi phải lên 4rum đăng zậy :D
- Kill auto là 1 nét văn hóa trong game rùi. Mà hiện nay có thành phần Trẻ trâu ( HoaVoKhuyet <9 phái > ) canh đêm khuya đi kill từ k2 > k7 . 9 tà gì làm lán hết :D
- Team toàn dân đi làm tối về chỉ onl đc đến 10h30 để làm pt lại rùi treo. chứ chả ai rảnh ngôi canh :D
Mình ko hiểu nổi bạn HoaVoKhuyet bạn là người hay là thú mà chơi game cái kiểu này zậy @@
- 9 phái ai mà chung team với bạn trên thì cẩn thận bị liên lụy nhé . Và cả Bang FreeDom cũng zậy
:| Hơi bức xúc có gì các sếp thông cảm

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Acc Của MOD cũng bị nó skill ... train 1 acc 9 . 1 acc tà nó cũng thịt cả 2 .. ko biết nó là thể loại tà môn ngoại đạo nào ..
- Cứ thế mà phát huy nhé ...

Tịnh Hải

Binh Nhì
bữa em đi dạo cũng thấy ảnh ở Hỏa Tặc thế là băm cho 2 mạng sml :)). max nhục. Hôm nay nó KS cả bãi bạn em train trong mê cung nữa mà nó 5x rồi nữa chứ. Anh em nào biết nó train bãi nào kênh mấy inbox riêng cho em. Cứ 3h sáng là em tới tìm xong chúc nó ngủ ngon luôn :)).

Obanma

Gia nhập giang hồ
Tôi là HoaVoKhuyet
các bạn 9 phái là do pt chung với tà nên đông quá kill nhầm nên xin lỗi 9 phái.........Hôm nay chi kill nhầm ong Negi hay gì thôi còn ông mod acc 9 ông là gì mà nói tui kill >>>
còn tà phái................
xin lỗi các bạn ac trước chưa kill ai đi train bị kill trốn bãi khác đổi kênh vẩn bị kill tôi cũng đâu có đăng bài khóc lóc ờ sao kill tao VVVVVVV
game pk train kenh pk nên tui chấp nhận chẵng than thơ với ai..........................nhưng làm quá bức nốc chứ sao,,,,,,,,,,,
game này thời gian không ai giống ai nên có bị kill cứ săn tui vậy thôi vì tui cũng đi làm nên cũng có thời gian auto kill thì tui cũng nằm 1 đống thôi............
lớn hết rồi đừng có cái gì cũng lên la làng khóc lóc các bạn ơi............
và sẳn đây cảm ơn tà phái gì giúp tôi có cơ hội dc thức đêm dài hạn :)

Tịnh Hải

Binh Nhì
Đây đây. Mình ko bị bạn kill cũng ko cần khóc lóc nhưng bạn KS bãi bạn mình nên đêm đêm có train nhớ vào kênh 1 nhé. Ngủ ngon nha. :))

Obanma

Gia nhập giang hồ
Đây đây. Mình ko bị bạn kill cũng ko cần khóc lóc nhưng bạn KS bãi bạn mình nên đêm đêm có train nhớ vào kênh 1 nhé. Ngủ ngon nha. :))
bạn kill mình minh củng chẵng khóc=)) có gì mà phải la làng hâm he này nọ nghe ghê vcc
Ko biết phải thành phân bên Dzo cử sang phá game ko nữa :D @Huyết Ban Nick @Lion_King Check hàng nó lại đê sếp
đầu óc bạn sao thế =)) bợ ghê quá =))

KhanhTran

Trung Sĩ
Tôi là HoaVoKhuyet
các bạn 9 phái là do pt chung với tà nên đông quá kill nhầm nên xin lỗi 9 phái.........Hôm nay chi kill nhầm ong Negi hay gì thôi còn ông mod acc 9 ông là gì mà nói tui kill >>>
xin lỗi các bạn ac trước chưa kill ai đi train bị kill trốn bãi khác đổi kênh vẩn bị kill tôi cũng đâu có đăng bài khóc lóc ờ sao kill tao VVVVVVV
game pk train kenh pk nên tui chấp nhận chẵng than thơ với ai..........................nhưng làm quá bức nốc chứ sao,,,,,,,,,,,
game này thời gian không ai giống ai nên có bị kill cứ săn tui vậy thôi vì tui cũng đi làm nên cũng có thời gian auto kill thì tui cũng nằm 1 đống thôi............
Mình chỉ yêu cầu bạn sống sao ra con người dùm mình cái :D

Obanma

Gia nhập giang hồ
mình cũng đã nói như trên ............ do các bạn 9 phái pt chung tà phái loạn xà ngầu mình kill nhầm mình củng đã xin lỗi............. giãi thích hộ thế nào là ko ra con người =))

Tịnh Hải

Binh Nhì
Thích hâm he thì làm sao bạn đc ko ? bạn khóc hay ko mình ko cần biết. mình cứ thích thông báo đến bạn trc bạn có đọc hay ko cũng kệ bạn =)).

Obanma

Gia nhập giang hồ
còn G FreeDom là bữa đi lang bang kiếm bãi nên dc BC ,ời zo chứ cũng chẳng wen ai trong G đó.....SR bc G đó vì nóng quá mà quên không out bang và minh đã ra bang..........................

Obanma

Gia nhập giang hồ
hâm mẹ gì kiếm mà kill hâm chi vậy ???? dc gì không?????? nào là từ FB đến 4f đàn ông hay đàn bà mà xấu tính vậy

ductrung

Binh Nhì
Tôi là HoaVoKhuyet
ông này có đợt chơi ninja HuyenBotphai phải kh nhỉ nhìn cái 4room quen quen

Bên trên