THẢO LUẬN Char cung đang off dần

bemeou130

Gia nhập giang hồ
Có vài bác ko tin tk. Fam 2 ngày 2 ạc. kiếm 10m nhỉ .. Haiz cái này còn chưa tính CHT. Và Ngọc nữa đó .. Mấy bác trian uống sâm hơn cả uống nước thì đòi fam tiền bằng nin ah ..??=))

ducVjp

Gia nhập giang hồ
các bác cứ kêu chứ dame cung and dam thuong mạnh vlo ra dao thj def dung noi tới o đó mà kêu kiem vs njn def dame nhu b ấy

ztungvnz1

Hạ Sĩ
delay 4s mới tung đc 1 skill. ít nhất phải 2 skill mới giết đc 1 con rắn. còn tiền mua sâm 2m 1 ngày
Skill nào của bác delay 4s thế =))
2s 1 skil 5s em cho mỗi ng dame đc 2 hit. Là 4s 1s tìm target. Trung binh 1 skill 400 dame 1 chiến là 800 dame. 7 chiến là 5600 dame. Máu rắn em tính ko nhầm chưa đến 4k máu. Team top 1 mà bác hư cấu ngta.
Skill của bác Em cho hẳn luôn 50mana/ 1 skill 2s mà 1 ngayd bác xài hết 1,4 bình sâm siêu thị thì em ạ bác đấy.

OneOfAKind

Thượng Sĩ
2s 1 skil 5s em cho mỗi ng dame đc 2 hit. Là 4s 1s tìm target. Trung binh 1 skill 400 dame 1 chiến là 800 dame. 7 chiến là 5600 dame. Máu rắn em tính ko nhầm chưa đến 4k máu. Team top 1 mà bác hư cấu ngta.
Skill của bác Em cho hẳn luôn 50mana/ 1 skill 2s mà 1 ngayd bác xài hết 1,4 bình sâm siêu thị thì em ạ bác đấy.
skill chiến nào delay 2s vậy =))

OneOfAKind

Thượng Sĩ
skill 55 30 mana/4s là 1 ngày 1m2 tiền sâm
tính 5s 1 con quái không bao giờ đc luôn. thời gian chạy đi đánh. nhiều lúc quái chết nhưng vẫn bắn nốt skill mới tange sang con khác... còn nhiều thứ delay lắm

bemeou130

Gia nhập giang hồ
Sau bài này mấy ngày nữa là toàn nin fam tiền cho mà xem ..=)) Hôm kia thấy cả Pt. Tên Famtien1. 2 đến 4 luôn .. :)) Để quân đội đó lên 6x hết thì nó làm đồ vk vừa phải có dp Buf thì fam lên 8x mới thay đồ tiếp, từ 6x đẹn 8x nó chắc kiếm ko phải M nữa mà là b :))

mnonline

Gia nhập giang hồ
2 acc 1 mày, 4 acc 2 máy cũng 1 ip dc mà :D
Nếu farm thì họ cũng cần đầu tư cũng ko dễ đâu nhá :D
Cung dame to vl còn kêu, ninja né kém hơn trước nhiều. Df thì tăng né :D

bemeou130

Gia nhập giang hồ
2 acc 1 mày, 4 acc 2 máy cũng 1 ip dc mà :D
Nếu farm thì họ cũng cần đầu tư cũng ko dễ đâu nhá :D
Cung dame to vl còn kêu, ninja né kém hơn trước nhiều. Df thì tăng né :D
3xm đầu tư 4 cái ao + 6 ... 4x7.000.000=28m .. Đồ 3x +4 12m vk tc mỗi cái 20 m đi .. 4 cái 80 m tất cả = 120m hơn 1tr3 đi .. Cứ tính 1 ạc. 1 ngày 3m .. 4x3=12m. .. Trian 10 ngày = 120m 10 ngày sợ chua Up 50 đến 60 hơn tháng .. Thì nó kiếm lạ gấp ko bik bao nhiêu lần .. =)) Lên 6x nó lấy tiền đó làm sét. va fam ... Thì lên 8x sẽ là con số khủng .. Cái này mới 4 ạc. Chưa tính tiền của dp Buf. Nữa đó nếu Full 1dp 7 nin thì ......:))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
skill 55 30 mana/4s là 1 ngày 1m2 tiền sâm
tính 5s 1 con quái không bao giờ đc luôn. thời gian chạy đi đánh. nhiều lúc quái chết nhưng vẫn bắn nốt skill mới tange sang con khác... còn nhiều thứ delay lắm
sao bac bao 2m 1 ngay =))
skill cua bac delay 4s co a=)) skill cua em delay chinh xac co 1,7s thoi =)) ma noi that nha team top 1 5s ma ko giet noi con ran thi lam sao len top1 duoc. =))
bac dung tu lua doi ban than lua doi the gioi.

Lai lan nua em duc ra kinh nghiem la khong tranh luan voi bac. Tu lam

ztungvnz1

Hạ Sĩ
3xm đầu tư 4 cái ao + 6 ... 4x7.000.000=28m .. Đồ 3x +4 12m vk tc mỗi cái 20 m đi .. 4 cái 80 m tất cả = 120m hơn 1tr3 đi .. Cứ tính 1 ạc. 1 ngày 3m .. 4x3=12m. .. Trian 10 ngày = 120m 10 ngày sợ chua Up 50 đến 60 hơn tháng .. Thì nó kiếm lạ gấp ko bik bao nhiêu lần .. =)) Lên 6x nó lấy tiền đó làm sét. va fam ... Thì lên 8x sẽ là con số khủng .. Cái này mới 4 ạc. Chưa tính tiền của dp Buf. Nữa đó nếu Full 1dp 7 nin thì ......:))
game thì tránh thế quái nào được farm. Em nói thật ngta đầu tư đồ như bác nói thì thách thằng nào bảo ngta là farm đấy
em thấy 1 đống kẻ trong pt đồ còn del bằng bọn farmer bác kể bên trên.

Game nào mà giới hạn log acc cày sao lời dc,ai chơi HKGH chủ yếu là đam mê thôi, ng ta cày nhiều acc pt với nhau đánh cho đỡ mệt, khỏi chạy vòng vòng tìm pt :))

OneOfAKind

Thượng Sĩ
sao bac bao 2m 1 ngay =))
skill cua bac delay 4s co a=)) skill cua em delay chinh xac co 1,7s thoi =)) ma noi that nha team top 1 5s ma ko giet noi con ran thi lam sao len top1 duoc. =))
bac dung tu lua doi ban than lua doi the gioi.

Lai lan nua em duc ra kinh nghiem la khong tranh luan voi bac. Tu lam
ông này ảo à. đấy là tính 4s/1. nếu 2s/1 thì không là 2m4 1 ngày à?
vừa lấy đồng đồ ra đo thì skill cung 55 bắn 3s 1 lần lên dame chưa tính delay chạy đi đánh đối với các char cận chiến.0001.png

SuperCover

Trung Sĩ
2 ạc tk áo 6 đồ + vk tc 17 17 15 15 +2 .. Đánh bãi 4 em hỏa tặc mà nó còn ko ra kịp 2 ngày 10m 2 con cộng lại đã trừ phí mua máu và sâm :))
Chém hả bạn. Mình 18-17-17-19 +4 cũng đánh bãi 4 con trừ khi buff kik tốc và ra lhpt nhiều thì mới có vụ vừa đủ clear 4 con. Còn ít lhpt hoặc k kik tốc tầm 3 con là dẹp. Mình 43 max lhpt vs knpk r nhé

Avenir

Binh Nhì
Đúng rồi . Do bọn nó kêu la nên fix . Ai ngờ fix lố tay quá . Bây giờ né tránh của nin còn hơn cả cung . Cầm kick 3mt với kiếm 3mt óp cùi mà đòi chém chay hơn 100 máu nên cung off là phải .
.. Mình 37 thử qua đánh hổ 6x 2 con nin nó khẩy tí là chết con hổ .. =)) Nếu có ex. Thì đứng fam luôn rồi ..:))
Quỳ . Con xin lạy các thánh sống

SuperCover

Trung Sĩ
Mấy bác cứ chém như thần. Con njn uh thì nó lhpt nhanh. Cứ thử còn 1 hít cuối lhpt đi rồi xem nó múa lỗ mấy s. 1 pt 7 con njn cùng đập 1 con HT như thế xem:)). Tất cả kết thúc lhpt thì quái mới chết nha mặc dù hết máu. Rồi thử đem con njn lên t2-t3 đánh mod vs sub coi nó gãi bnhiu máu:v
Rồi bác nào bẢo làm cây kik 20m chắc đánh HT 140cc/ 1phat qua có khi k tới

Bên trên