LỖI Lỗi kc 2 của cung liệt ưng chi nhãn

cvbbnm

Gia nhập giang hồ
đã test kỹ, kc này tăng dame và khoảng cách cho cung, tuy nhiên khoảng cách khi dùng skill ko hề tăng tí nào, khi đánh chay thì có tăng ÍT, tuy nhiên dùng skill thì ko. trong khi kc này là tăng khoảng cách cả đánh chay và skill. các sv khác khi tăng max kc này đều cảm nhận dc tăng khoảng cách đáng kể. mong boss xem xét lại vấn đề này .

hoang090519996

Binh Nhì
đã test kỹ, kc này tăng dame và khoảng cách cho cung, tuy nhiên khoảng cách khi dùng skill ko hề tăng tí nào, khi đánh chay thì có tăng ÍT, tuy nhiên dùng skill thì ko. trong khi kc này là tăng khoảng cách cả đánh chay và skill. các sv khác khi tăng max kc này đều cảm nhận dc tăng khoảng cách đáng kể. mong boss xem xét lại vấn đề này .
ko bạn ơi =]] cái khí công này cũng ảo diệu lắm mình có chơi char cung bên dzo thì thực ra mà nói người chơi char này màn hình của họ lúc bắn thì cảm thấy khoảng cách ko thay đổi ( nghĩa là tăng khí công 2 cũng như ko tăng ) :)) nhưng thực chất đối với màn hình bên người khác lúc PK thì lại thấy xa bạn nhé đó là cái ảo diệu thứ nhất ( như kiểu bị lag ấy ) :)) nhưng lúc bạn bắn skill hay kẹp hay bắn skill liên hoàn thì tầm bắn lại chả khác gì chưa nâng khí công 2 :))
- thứ 2 cái này thì rõ rệt lúc bắn chay ( ko skill ) thì phải nói là max xa =]] xa hơn so với skill :))
Mình nói vấy chắc bạn khó hiểu mà mình cũng bó tay chỉ biet giải thích thế thôi =]]
tóm gọn lại là chỉ cần bạn biết cách kẹp thì thắng thôi cung vốn dĩ né cao dam mạnh :))

cvbbnm

Gia nhập giang hồ
uhm do mình nhớ hoài 1 câu, cung op max kc 2, + thêm áo choàng, bông tai kc các kểu thì range có khi ngoài tầm quái đánh tức là đánh quái mà quái ko bik để đuổi theo, và các sv từ official tới pri mình chơi thì màn hình đều thấy xa hơn hẳn

hoang090519996

Binh Nhì
uhm do mình nhớ hoài 1 câu, cung op max kc 2, + thêm áo choàng, bông tai kc các kểu thì range có khi ngoài tầm quái đánh tức là đánh quái mà quái ko bik để đuổi theo, và các sv từ official tới pri mình chơi thì màn hình đều thấy xa hơn hẳn
đúng r` bạn cung max KC 2 + cao nhé mặc áo choàng tâm thần ngưng tụ để max khí công này lên thì nó crit dam xanh liên tục mà lúc này thì bắn chay chứ ko có bắn skill nên khoảng cách bắn là cực xa

hoang090519996

Binh Nhì
mình mới coi xong, thấy bắn skill khoảng cánh nó vẫn thế, chả xa dc tí nào
xa chứ bạn cứ auto bắn quái thử xem r` khoảng 1 2 phút sau xem lại nhớ là lấy cái acc khác đứng cạnh đó quan sát xem chứ ko phải acc cung bạn đang chơi nhé nâng max khí công 2 luôn nhé mình ko biet bên sever này thế nào chứ lúc chơi bên dzogame acc cung mình 10x rồi và cái vấn đề này mình quan sát trên trăm lần r` cái chuyện xài bắn chay nó max xa là ko phải bàn cãi nhưng cái skill ấy nó ảo lắm người chơi cung thì thấy cứ như ko nâng khí công 2 nhưng người ngoài xem vào lại thấy tầm bắn xa đấy

TrungCon95

Gia nhập giang hồ
Mình TEST Đại Phu khí công 2 thái cực tâm pháp của đại phu cũng bị lỗi .... tăng 10 điểm vào K2 vẫn chỉ trừ 1 mana khi dùng skill ví dụ BUFF máu 50 mana tăng 10đ TCTP . đáng lẽ là sẽ còn 40mana /1 lần buff nhưng đây 49mana /1 lần .
-----------------------
VÀ mình thử test acc khác chỉ + 1 điểm TCTP + đeo thêm đồ ỐP NGỌC KC +1 thì xuống 48mana /1 lần buff .... vậy 9 điểm skill xương máu + vào TCTP của Đại phu vứt đi à :(((

hoang090519996

Binh Nhì
Mình TEST Đại Phu khí công 2 thái cực tâm pháp của đại phu cũng bị lỗi .... tăng 10 điểm vào K2 vẫn chỉ trừ 1 mana khi dùng skill ví dụ BUFF máu 50 mana tăng 10đ TCTP . đáng lẽ là sẽ còn 40mana /1 lần buff nhưng đây 49mana /1 lần .
-----------------------
VÀ mình thử test acc khác chỉ + 1 điểm TCTP + đeo thêm đồ ỐP NGỌC KC +1 thì xuống 48mana /1 lần buff .... vậy 9 điểm skill xương máu + vào TCTP của Đại phu vứt đi à :(((
có vẻ cái lỗi khí công nó nhiều đó bạn tag LK vào xem lại đi :)) để ổng chỉnh chứ vầy anh em đại phu buff thế này tiền mua sâm khô máu mất :))

cvbbnm

Gia nhập giang hồ
Thử các kiểu vẫn là thấy skill ko tăng khoảng cách 1 tý nào cả, bắn chay có tăng nhưng cũng ko nhìu như các sv khscs mình chơi. Đơn giản là kill quái hồi trứoc nhớ max kc2 skill 3 phát quái mới tới nơi bây h chưa xong skll 2 quái đã táp r, khác biệt ở chỗ đó

Bên trên