Cường hoá thạch đâu là giải pháp???

HoConNho

Binh Nhì
Để như hiện tại là hợp lý, thích đua top thì nạp tiền vào mà xài, còn không đua top thì CHT có 500K 1 viên cũng chẳng ảnh hưởng gì. TRong server phải có kẻ mạnh người yếu chứ, nếu mà ai cũng ở top đầu thì lấy đâu ra kẻ ở top sau
- nói ngu vkl thử hỏi mặc đồ trắng đi train ông có mặc dc ko , cho dù ko có đua top thì chí ít đồ cũng dc + bậy bạ 3 4 mà train dc , lv 40 3 ngày rồi chưa lên nổi Lv nè , ông tạo acc fam cho nó mặc đồ trắng hết xem ntn , chơi cả vk cơ bản xem fam dc ko ở đó mà Xạo L`...

HoConNho

Binh Nhì
- Mình nói thật mấy ng phản đối bán CHT trong shop là toàn mấy thằng đi fam CHT bán lấy vnd , có ít thì bán lấy @ Gold thôi , nói về độ giàu thì mấy thằng có nhiều máy chơi là mấy thằng giàu nhất vì nó fam dc CHT mà , bán vừa có Gold vừa có @ có cả vnd nữa , nên là mình mong AD xem xét lại vụ này và fix càng sớm càng tốt......

Last edited:

fokvanbao

Banned
bữa cũng clone 2 acc farm cht thử , lên 19 công nhận quả là max đơn giản , cứ làm cái áo ngon ngon chạy làm Q 10 rồi cắm cho lên 19 thôi . Có farm mới biết biệt đội Clone nó khủng khiếp như nào , mấy bãi hot cho lv bé đầy ắp các acc đc đánh số từ 0 cho tới n , farm ra quá nhiều thành ra tranh nhau bán tống bán tháo lấy vnd đẩy giá gold xuống dần . cũng may kịp farm dc 24 cục đủ óp 2 cái tay , thế là mãn nguyện rồi :))
bởi mày luôn nghèo phóc à
2 cái tay mày xài chắc qua 2 mùa tết =))

xiaociao

Binh Nhì
Nói thẳng mấy ông bảo ko đồng ý bán cht trong đkt thì 1 là làm xong set đồ rồi , 2 là tích đc cht sll , 3 là mấy ông clone farm cht chứ gì

SuperCover

Trung Sĩ
Chúng mày có biết game này là game gd mở không. Hay thôi kêu GM chỉnh lại item đã hợp thành + cường hoá là 1 item khoá k thể gd thig lúc đó cho mở bán cht nhé.
Game lúc đầu khó thở nhưng dần về sau sẽ ổn định lại. Chứ các bác cứ than k có cht op đồ. Hay là cht k đủ cho các bác chơi vs dkt. Đập xịt lên xịt xuống cả chục cục cht để lên được cái áo 6:v. Nói thật đợt test ai chơi là biết. Bán cht từ đầu giá 100k/1 cục ai cũng nói đắt. Uh thì đắt vì mới mở game làm méo j đã có gold mua cht. Nhưng cứ thử nhìn giai đoạn 2x xem khi 2x đã có áo 6-7 lên train vuọt cấp quái 4x ( k bán cht thì lấy méo đâu mà op đc lên áo 6-7). Đấy và hiện tại gold đã có vài chục đến vài trăm m. Dự là mở bán cht sẽ có thanh niên múc 10k-100k viên và áo 10 dự là sẽ có sớm. Và sv lại sắp loạn khi quái mc nem 1-2 máu

HoConNho

Binh Nhì
Chúng mày có biết game này là game gd mở không. Hay thôi kêu GM chỉnh lại item đã hợp thành + cường hoá là 1 item khoá k thể gd thig lúc đó cho mở bán cht nhé.
Game lúc đầu khó thở nhưng dần về sau sẽ ổn định lại. Chứ các bác cứ than k có cht op đồ. Hay là cht k đủ cho các bác chơi vs dkt. Đập xịt lên xịt xuống cả chục cục cht để lên được cái áo 6:v. Nói thật đợt test ai chơi là biết. Bán cht từ đầu giá 100k/1 cục ai cũng nói đắt. Uh thì đắt vì mới mở game làm méo j đã có gold mua cht. Nhưng cứ thử nhìn giai đoạn 2x xem khi 2x đã có áo 6-7 lên train vuọt cấp quái 4x ( k bán cht thì lấy méo đâu mà op đc lên áo 6-7). Đấy và hiện tại gold đã có vài chục đến vài trăm m. Dự là mở bán cht sẽ có thanh niên múc 10k-100k viên và áo 10 dự là sẽ có sớm. Và sv lại sắp loạn khi quái mc nem 1-2 máu
- Khi nào có hãy nói nhé , còn hiện có con wai mc nào bem 1-2 máu chưa mà sủa , cho thằng nhất SV zô xem nó bem bn máu , đúng là trẻ trâu , sủa ngu vkl.......

criticalstrike

Gia nhập giang hồ
- Mình nói thật mấy ng phản đối bán CHT trong shop là toàn mấy thằng đi fam CHT bán lấy vnd , có ít thì bán lấy @ Gold thôi , nói về độ giàu thì mấy thằng có nhiều máy chơi là mấy thằng giàu nhất vì nó fam dc CHT mà , bán vừa có Gold vừa có @ có cả vnd nữa , nên là mình mong AD xem xét lại vụ này và fix càng sớm càng tốt......
có cái éo nhé, tao chỉ là dân cày chơi vui chứ đéo farm bán lấy VND đây, từ ngày fix tỉ lệ rớt giờ dân cày THÔNG THƯỜNG như tao đói méo mỏ, ko có ngọc để CH, ko có ngọc để bán lấy tiền mua máu. Nuôi 1 con thương 3x mà còn nuôi đéo nổi đây, bán shop thì dân cày như tao đứng dưới đáy xã hội à?

Scyllar

:D :D :D
Bên dzo nó cũng có bán CHT đéo đâu mà cứ kêu
đm lúc đầu sever mới ra được mấy ngày còn phải mặc đồ trắng lên 3x
kêu lằm kêu lốn

SuperCover

Trung Sĩ
T nói thằng nào đem cái áo 8-9 có dd vô là quái bem từng đấy đấy. Mà sv có áo 9 rồi. M thấy cái áo 10 của Caption chưa :v

Nobody

Binh Nhất
Có đôi điều thế này:

• Chuyện bạn CHT hay ko chưa ngả ngũ được. Bán NPC hay KShop hay cả 2, giá thế nào, bán thời gian bao nhiêu cái đấy cần cân nhắc kĩ
  • Thứ 2 chuyện clone, hiện tại team rất bận nhưng có 1 số hành vi gian lận mà mình chưa tiện nhắc ở đây để cày và phá giá gold, mình sẽ tận diệt thời gian tới
  • Thứ 3, nhiều bạn kêu gold lạm phát, theo thống kê của mình lượng gold nhận được và tiêu đi hàng ngày có tỉ lệ cân bằng tốt, chưa có gì gọi là lạm phát cả. Bởi vì các bạn quên rằng level cao thì đánh nhận tiền nhiều hơn, đồ nhiều hơn, nhưng chưa tính tiền để build bộ đồ tốt à :) Nói chung đến thời điểm hiện tại, gold vẫn kiểm soát tốt.
Item nhiệm vụ khóa lại là hết gd đc CHT q 19 luôn . Tịt farm :))

TranViet1st46

Binh Nhất
=)) eó biết thế nào chứ iem cắm auto 24/24 vẫn đủ tiền mua máu + sâm. Đồ thì lẹp bẹp 3 4 6 chả có j cả. Quan trọng là kiếm đc pt train quái thường là đủ tiền mua máu sâm rồi . Họa chi là éo đủ tiền sắm đồ mà thôi. :3 . Bán CHT trong DKT là cách giảm bớt lương gold hiệu quả. Tránh clone fam bán VND . Chứ còn nói lạm phát CHT thì iem cũng Q` . CHT có mẹ j đâu mà lạm phát . Cứ phang lên 6 7 8 đi rồi đc Đao Kiếm Tiếu nó Vinh Danh Bảng Vàng :v

cubitrung

Binh Nhất
ko lên bán Cht xíu nào . bán cht dola lên ngôi . anh em fram cht mât nhiệt . Trang bi + vk se + cao hơn. ít nhất la trong gian đoan này

jklucas

Gia nhập giang hồ
Mình thì thấy như giờ cũng đc. Rate thấp thật nhưng mà có pt nên đồ cùi vẫn train ổn, có chăng là k vượt cấp đc nhiều.

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Thời HKAS bán CHT trong DKT, đi train CHT nó rớt đầy đường, nhặt CHT thì nó kick ra khỏi pt. Thử so sánh số người có đồ + 8 9 10 với toàn thể gamer trên sever xem tỉ lệ là bao nhiêu ? Đồ + max đâu phải phụ thuộc vào việc có bán hay ko có bán CHT trong shop, mà là nằm ở tỉ lệ cường hoá và phù 1~3 cường hoá. Ở sever này, tỉ lệ cường hoá thấp, phù 1~3 cường hoá thì ko có, nên sẽ ko có chuyện đồ +8 9 10 tràn lan. Hoạ chăng là số ít thôi.
L-) (y) !!
Nói chung bác bác Tôi Cuti ko cày tiền nữa là ok thôi chứ gì:)). bác thích bác cấy đi khó lắm.
tôi thấy có 1minh bác nói thôi chứ còn` nhiều người cảm ơn vì tôi cậy ngọc cho anh em
nghĩ thôi không cày nữa. adm làm gì thì làm. quyền của MOD thôi, anh em chấp nhận.
Tiền Bối hiểu nhầm Tiểu Sinh à?
Ko bik có đọc cmt này k? @@
Đúng là... Tiểu Muội k kinh Doanh CHT nhưng kiểu Công Tử , Tiểu Thư Đài Các ăn ko ngồi rồi đá chén , manh cơm áo k ưa nhé! đừng nói là bô bô , harem hay I rắc gì đó có mà Hoa Đà Cái Thế mới chữa cho bọn này đc vs ta b-(
Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

HoConNho

Binh Nhì
Mình thì thấy như giờ cũng đc. Rate thấp thật nhưng mà có pt nên đồ cùi vẫn train ổn, có chăng là k vượt cấp đc nhiều.
- Giờ nhé giả sử bạn ko có nhóm mà bạn 6x bạn có đi train ko ( với đồ như hiện tại và lượng CHT như hiện tại 100k 35v bạn + dc bn mon' ) , bn mau' cho đủ ... mình chỉ nói nhiêu đó thôi ...

Bên trên