Tdh hạ sơn =)))

Oppa

Binh Nhì
Vì dạo này ae G cứ ồn ào không rõ chuyện gì hỏi mới rõ gà nhà cắn gà nhà .... sau khi bàn bạc với ae trong G mình đại diện thông báo nho nhỏ cho mấy bạn quan tâm biết tối nay 10h TDH hạ sơn nhé .... có thể full G .... giải quyết mâu thuẫn với AcQuyThanCung thấy không nói làm tới .... PF DTB nếu mún chung vui tới tụi mình liên lạc chủ G mình nhé chúng ta cùng vặt lông =))) ..... 9 phái tạm gác qua bên nhé .... chúng mình giải quyết nội bộ .... xin cảm ơn .... đoàn kết .... Rape

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Mong các vị anh hùng tà phái tham kiến đợt tập kích lần này, chúng ta cùng thanh tẩy tà phái ạ !

Last edited:

TuBone

Gia nhập giang hồ
Mấy bác đánh nhau ko ảng hưởng ng vô can nhé hôm qua train keenb pk toàn mấy anh đến hỏi thăm sợ vl :v

nhatthiem113

Thiếu Úy
Anh em passion thấy thế nào
@cubitrung
G PF sẽ cử 1 số anh em đam mê pk tham gia vụ này, vấn đề ở đây là mem AcQuyThanCung nên nắm rõ. Pk là 2 người thử tài cao thấp chứ không phải là canh người ta treo auto rồi đi skill, ngay cả 1 số anh em không trong G nào cả cũng bị skill.

July182013

Hạ Sĩ
MinhToan tui xưa nay không theo bang phái nào ...chỉ biết phiêu du tự tại qua những cánh rừng và đảo xa...tuy nhiên tại hạ không thể thấy bất bình mà làm ngơ...xin được lĩnh giáo cùng các ngụy quân tử trong thành trấn huyền bột ;;)

Bên trên