THẢO LUẬN Xin bảng kc chuẩn của dp chiến

Đặng Duy Mệnh

Gia nhập giang hồ
Bổ sung thêm : Nếu giai đoạn đầu thì mình nghĩ nên tăng tiếp KC 3 để tăng HP cao hơn , Còn cái KC 7 thì sau này lên lv cao bạn PK nhiều thì lúc đó nâng sau cũng dc

lothidiemquyen

Gia nhập giang hồ
Nhưng mình còn hơi thắc mắt về cái KC 7
( Hấp Tinh Đại Pháp - hấp thụ nội công của đối phương khi tấn công thành công )
Không biết có giống hút mana ko hay là khi đánh trúng thì đối phương bị trừ mana nhỉ
mình nghĩ trong phim hấp tinh đại pháp là hút nội lực của đối phương.còn trong game cũng như vậy

shine1992

Binh Nhì
hấp tinh đại pháp tăng thời gian dd,bạn mà cộng nhiều sài cặp ac hấp tinh có thể dd được 15 phut,hiện sv mình thỳ dp chiến cứ phải max 1,sẽ giảm 1 nủa tiền sâm,max trường công kích lực để tăng dame,còn bn điểm hãy cộng 3,vì chiến thỳ cần nhiều máu để sinh tồn,tối ưu 1 trước sẽ tăng gần 100 % sài mana,vd 1 cục sâm 160 điểm mana,max 1 sẽ hồi được 320 điểm, thứ tự sẽ là,max 1 6 3 còn bn điểm thỳ dồn vào 2,2 cũng chỉ đỡ tốn sâm hơn,+ max dc 20% .chúc bạn thành công . ;)

shine1992

Binh Nhì
đúng rồi bạn,bạn click vào kc đó đọc là biết ngay mà,thời gian kéo dài 15s cho 1 điểm cộng,nói chung là không cần +,nếu bạn thích dd được lâu,đỡ phải dd liên tục,thỳ cứ + max,mà theo mình,sv này tiền sâm là cả 1 vấn đề,không max 1 2 thỳ nặng tiền sâm lắm.

Đặng Duy Mệnh

Gia nhập giang hồ
đúng rồi bạn,bạn click vào kc đó đọc là biết ngay mà,thời gian kéo dài 15s cho 1 điểm cộng,nói chung là không cần +,nếu bạn thích dd được lâu,đỡ phải dd liên tục,thỳ cứ + max,mà theo mình,sv này tiền sâm là cả 1 vấn đề,không max 1 2 thỳ nặng tiền sâm lắm.
Uk . nếu chỉ tăng time DD thì mình nghỉ ko cần thiết . tăng vào KC 3 + HP cho nó ngon

OneOfAKind

Thượng Sĩ
1 tăng hồi mana chắc chắn để đỡ tốn sâm
6 tăng clvc tăng thứ 2 sau 1
3 tăng máu. 40+ train sub bắt đầu rát rồi nên tăng nhiều máu đỡ tèo
7 tăng thời gian dd đỡ phải dd nhiều => k bị mất time dd

Bên trên