Xây dựng lớp nhân vật Cung Thủ - Cách chơi cung thủ tốt nhất!

hoang090519996

Binh Nhì
okay thanks nha
ko chỉ đánh chay ko đâu cả bắn skill đấy nếu bạn rảnh cứ tạo 2 acc chơi lên lv 10 ( 1 acc bạn tăng max 2 1 acc bạn tăng max 1 ) rồi đi dam quái xem nó bắn dc bn máu mình cá max 1 sẽ dam nhỉnh hơn 1 chút cái này là do kinh nghiệm bên dzo thôi nhé lúc đầu mình nghĩ giống bạn thành ra luc tăng lại thì trễ quá r` phải xài sâm khí công :)))

hoang090519996

Binh Nhì
dam skill của cung 97 ngang dp 8x? Bạn thử chưa vậy ?
Cái bạn nói là uy lực võ công nhé. Còn dam đánh ra thì cung 97 vs DP 97 thì cung còn to hơn dp nếu = đồ nhé vì chỉ số tấn công của cung cao nhất còn dp gần như thấp nhất, cung còn khí công 9x nữa,... mà dp là char có uy lực võ công cao nhất trong các char , so thế so làm gì.
nếu mà tính ra thì chơi đại phu ngon hơn cung rất nhiều chỉ vì đại phu mấy lv đầu phải train khô sở thôi :)))

Nguyễn Hoàng Phúc

Gia nhập giang hồ
ko chỉ đánh chay ko đâu cả bắn skill đấy nếu bạn rảnh cứ tạo 2 acc chơi lên lv 10 ( 1 acc bạn tăng max 2 1 acc bạn tăng max 1 ) rồi đi dam quái xem nó bắn dc bn máu mình cá max 1 sẽ dam nhỉnh hơn 1 chút cái này là do kinh nghiệm bên dzo thôi nhé lúc đầu mình nghĩ giống bạn thành ra luc tăng lại thì trễ quá r` phải xài sâm khí công :)))
kc 2 là tăng khoảng cách liên quan gì dam bác 8-}8-}8-}

Whisper

Binh Nhất
ko biết có phải lỗi ko chứ mình max kc2 thấy nó toàn lại gần đánh, thấy bắn chay đc xa hơn skill

thangquanken

Gia nhập giang hồ
Bạn nào chơi Cung rồi cho mình hỏi tí : với 9999 mũi tên thì Auto bắn chay dc khoảng bao lâu ( mình muốn chơi Cung mà đi làm sợ hết tên )
Bạn mua 2 loại mũi tên nhé (1 loại để dùng + 1 loại 9999 khác để vào ô đầu tiên của kho đồ), khi bắn hết tên sẽ tự đeo lên... là dùng 1 lần được hơn 12 tiếng rồi (1 checker cung chia sẻ ;) )

Drifter

Gia nhập giang hồ
Chính xác có tăng dame nhưng rất ít vì chính xác của Cung đang thấp (tăng theo % chính xác tối đa).
Bạn nào muốn đầu tư thẳng theo kiểu dame thì max 3, KC 3 sẽ tăng cho các bạn kha khá công lực đấy.
Còn khí công thứ 2 thì tăng tỉ lệ bắn xa cho oánh Chay và tăng tỉ lệ xuất hiện Dame Lớn Nhất.
Mình nghĩ nên max 3 rồi max khí công tăng máu, solo sẽ ko ngại ai cả, dame k chết đc. Max là 160 máu đấy, đừng có đùa.
Ai tiết kiệm Sâm thì lúc train xài áo ốp KC Tâm Thần Ngưng Tụ cũng được, ko xài áo ốp KC cũng ko sao vì bây giờ chưa phải là thời điểm cho Cung tỏa sáng. Hãy kiên nhẫn.

Bên trên