TRƯNG CẦU Ý DÂN What's next?

ngo dang khoa

Gia nhập giang hồ
CTC nó ở kênh riêng mà, và code cũng riêng đâu ảnh hưởng gì đâu nhỉ :O
theo quan điểm của mình game khá mượt, support rất tốt, tốt hơn cả NPH chính thức.
game treo 2 acc khá nặng ram thì tầm 45-50%, cpu luôn luôn 99-100% đã tắt defen + ko cài anti virus
cấu hình máy:
cpu intel(R) pentium(R) G3240 @3.10GHz
Ram 4 GB
win 10 pro
máy bàn
Boss có cao kiến gì ko?

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
theo quan điểm của mình game khá mượt, support rất tốt, tốt hơn cả NPH chính thức.
game treo 2 acc khá nặng ram thì tầm 45-50%, cpu luôn luôn 99-100% đã tắt defen + ko cài anti virus
cấu hình máy:
cpu intel(R) pentium(R) G3240 @3.10GHz
Ram 4 GB
win 10 pro
máy bàn
Boss có cao kiến gì ko?
lên i5 như mình nè bác, bảo đảm CPU ko bao giờ quá 55% chơi 2 acc + đánh Warcraft thoải mái con gà mái

furuichi

Gia nhập giang hồ
Tha thiết mong Admin xem xét sao cho game nhẹ bớt lại, log 2 acc mà CPU cứ 99~100% thế này chắc máy về vườn sớm. Các SV khác dù log 2acc CPU vẫn không đến 70%...

• Ấn tượng của bạn về YulgangVN là gì sau 10 tháng rong ruổi ?
    Có sân chơi cho a em nghiền HKGH
  • Mong ước của bạn là gì để YulgangVN có thể giúp bạn tốt hơn ?
    thêm char mới, hoàn thiện các tính năng khác của game, hoàn thiện khí công, sách buff, VLHC...

ybaustin

Gia nhập giang hồ
ADM ơi nếu mọi người quay về sv này chơi chỉ mong được giữ những ký ức dù là nhỏ nhất , thì nếu chuyện này có khả năng thì mong ADM xem xét về phần chọn nhân vật , mình rất muốn thấy nhân vật của mình chơi , acc tâm huyết của mình ngồi trên cây bay xuống như lúc trước , nhớ dữ lắm :'(

thanh127

Binh Nhì
ADM ơi nếu mọi người quay về sv này chơi chỉ mong được giữ những ký ức dù là nhỏ nhất , thì nếu chuyện này có khả năng thì mong ADM xem xét về phần chọn nhân vật , mình rất muốn thấy nhân vật của mình chơi , acc tâm huyết của mình ngồi trên cây bay xuống như lúc trước , nhớ dữ lắm :'(
lv dưới 10 ngã, lv 35 thì đứng, trên 60 thì bay :D

Mike

Gia nhập giang hồ

Giao diện cũ hình như chỉ cho phép tạo max 4 char

Bên trên