[VnStar] Lollipop... Có ai biết ??

Lollipopc

Gia nhập giang hồ
Đi lòng vòng rồi cuối cùng lại lạc vô đây :P Mình xin kêu gọi những ai đã từng nghe qua cái tên G này của mình ( sv lậu thôi -_-..) thì quay về gia đình của mình nhé :)
P/s: G mình có thể sẽ rất vui nếu nhiều bạn khác cùng đóng góp và gia nhập (nghèo, không tiền rất hợp với tư tưởng của tôi, đơn giản vì mình rất nghèo :v). Cho nên [VnStar] sẽ chính thức khai trương vào ngày mình up lvl 35 (xa đấy ~.~..)

XiaoTi

Binh Nhất
Đi lòng vòng rồi cuối cùng lại lạc vô đây :P Mình xin kêu gọi những ai đã từng nghe qua cái tên G này của mình ( sv lậu thôi -_-..) thì quay về gia đình của mình nhé :)
P/s: G mình có thể sẽ rất vui nếu nhiều bạn khác cùng đóng góp và gia nhập (nghèo, không tiền rất hợp với tư tưởng của tôi, đơn giản vì mình rất nghèo :v). Cho nên [VnStar] sẽ chính thức khai trương vào ngày mình up lvl 35 (xa đấy ~.~..)
Có mây G 9 phái tuyên mem kìa. tớ nghĩ bạn nên qua xem sao. =)) có thể tìm đc bạn cũ đó.

Lollipopc

Gia nhập giang hồ
Chính tà gì thì kệ nó đã. Game còn chưa ra, tìm người thân là chính ^^. Đến lúc đó thì mới hội ý xem vào đâu chứ nhỉ :">

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
Ko hiểu vì sao các bác cứ thích làm bang chủ nhỉ.
Làm bang chủ mà ko xác định là đại gia đầu tư Up bang thì bây giờ tuyển được 1000 thành viên đi trong nữa nhưng khi ra đời có bang cấp 4>> thì chắc lại tự nhiên out hết.(Điều này là tất nhiên).
Xác định làm BC thì sài x2 kĩ năng từ đầu đến cuối.tốn nắm 3m/1 cái 1 cái sài 2h...

Lollipopc

Gia nhập giang hồ
Làm bang chủ mà ko xác định là đại gia đầu tư Up bang thì bây giờ tuyển được 1000 thành viên đi trong nữa nhưng khi ra đời có bang cấp 4>> thì chắc lại tự nhiên out hết.(Điều này là tất nhiên).
Xác định làm BC thì sài x2 kĩ năng từ đầu đến cuối.tốn nắm 3m/1 cái 1 cái sài 2h...
mình chỉ sống thật trên những gì mình có, một gia đình vui vẻ còn hơn đầu tư mạnh rồi cho người khác hưởng ké và tưởng rằng mình thành công ;))

oishicay

Gia nhập giang hồ

Ở đây chủ topic mún kiếm lại những người bạn thân, và G lập ra là vì cái tình cái nghĩa chứ k phải là đem tiền ra mà đo đếm. Nói như bạn chắc chỉ có mấy bạn đại gia mới đủ tư cách lập G quá!!! :eek:

Bên trên