XIN XỎ Vấn đề kshop + kbonus + drop nht ttnt

doujinshi110

Binh Nhì
E nghĩ Kshop nên add thêm nh iteam để đa dạng hơn, thu hút người nạp @
Kbonus : e thấy chưa thực sự thành công lắm, nên add thêm nhiều thứ mua đc = kbonus ( ví dụ : AC hiếm, pill TC 4h, vv... )
Drop NHT TTNT : Hiện tại e thấy cực kì ít, sv chỉ đếm trên đầu ngon tay AC full TTNT ( ko như HLTP, CVTK nhiều hơn hẳn TTNT ĐMNC )

NhaThongThai

Gia nhập giang hồ
Kbonus : e thấy chưa thực sự thành công lắm, nên add thêm nhiều thứ mua đc = kbonus ( ví dụ : AC hiếm, pill TC 4h, vv... )
Drop NHT TTNT : Hiện tại e thấy cực kì ít, sv chỉ đếm trên đầu ngon tay AC full TTNT ( ko như HLTP, CVTK nhiều hơn hẳn TTNT ĐMNC )
Minh xin co y kien, Nap the nhu the nao? Bao nhieu? De dc K bonus Mod de mua do bnag Kbonus

ngo dang khoa

Gia nhập giang hồ
theo mình thấy TTNT drop cũng như mấy cục kia, nhưng do giá nó quá tệ 1-200k/cục mà bán ko ai thèm mua lúc chưa fix cung. Nên ai chơi cung thì xài còn ai ko chơi vút shop hết.
bạn thử mua NHT TTNT = với CVTK xem, chất cả kho đấy.

ngo dang khoa

Gia nhập giang hồ
Vãi lồng mấy bạn Tâm thầng ngưng tụ mà 100-200k . Có gì sai sai
giá của Tâm Thần Ngưng Tụ lúc mọi người chê char Cung và dàn 8x bán acc sll ấy bạn, treo shop 1-200k ko có người ngó. Bây h char Cung đc fix nên mọi người ùa nhau chơi cung thì giá nó khác rồi.
sở thích của mình là sưu tập nhiệt huyết thạch, cùi bắp cũng cất để đó nên bây h xem lại thì tỉ lệ drop như nhau trừ 1% may mắn + 10% tiền và còn 1 viên mình chưa bao h nhặt đc là CVTK của Đao

GhostxLove

Hạ Sĩ
giá của Tâm Thần Ngưng Tụ lúc mọi người chê char Cung và dàn 8x bán acc sll ấy bạn, treo shop 1-200k ko có người ngó. Bây h char Cung đc fix nên mọi người ùa nhau chơi cung thì giá nó khác rồi.
sở thích của mình là sưu tập nhiệt huyết thạch, cùi bắp cũng cất để đó nên bây h xem lại thì tỉ lệ drop như nhau trừ 1% may mắn + 10% tiền và còn 1 viên mình chưa bao h nhặt đc là CVTK của Đao
thế có nhặt dc HLTP chưa :D

doujinshi110

Binh Nhì
Éo hiểu bạn nàobkeeu ttnt 100-200k
Trc chưa cân bằng rao mua 5-10m còn éo ai bán
Mấy thánh nhìn kĩ tâm thần ngưng tụ khác ngưng thần tụ khí hộ con nhé

Bên trên