Vũ Khí Của HBQ " Không Chỉ Có 1 Cây "

Pink

Thiếu Úy
đây là tất cả vũ khí hàn bảo quân (2 loại) (Trung Quốc ko có loại 2, màu xám)

16 - 30 (LV: 1)
70 - 110 (LV: 10)
145 - 185 (LV: 35)
218 - 248 (LV: 60)
285 - 325 (LV: 80)
341 - 381 (LV: 100)
478 - 518 (LV: 110)
570 - 610 (LV: 120)
732 - 772 (LV: 130)
747 - 787 (LV: 130)

14 - 27 (LV: 1)
63 - 100 (LV: 10)
131 - 168 (LV: 35)
198 - 225 (LV: 60)
259 - 295 (LV: 80)
312 - 349 (LV: 100)
449 - 485 (LV: 110)
554 - 590 (LV: 120)
729 - 765 (LV: 130)
743 - 780 (LV: 130)

Lấy từ client dzogame và đối chiếu với client Mgame, chính xác 100%
cái màu xám là nhặt dc ở ngoài hay là sao hả bác

Kr.Huy

Gia nhập giang hồ

Kazard Kullz

Binh Nhất
Bên Yulgang mình nghĩ nên có Đk để tạo HBQ
Lợi thế HBQ ở các level ban đầu là quá rõ ràng trong việc vượt lv so với các char #
Còn ở bên Dzo thì tạo ở lv1
Ko hơn là mấy đâu ông ^^

Đc cái chảy nhanh hơn thôi.. cũng như đao...HBQ có skill từ lv 1..và sau đó sẽ up skill đó lên ở các cấp độ 20 30 tăng power.. còn các char khác ko có tăng cấp độ nhưng có skill 20 30 đó thôi...cũng tốn Ki nhu vậy..chỉ là 1 bên up còn 1 bên học mới thôi...
Bây giờ đk có HBQ là cày lên lv 80 (ví dụ nha), thì những người muốn chơi HBQ củng cố gắng up 80 càng nhanh càng tốt để tạo HBQ cho mau...lúc đó HBQ cũng đầy ra thôi chứ có khác gì dzo lúc mới ob v9.0 đâu. Mọi người chỉ lo HBQ sẽ chiếm nhiều hơn là các char khác. Tất nhiên điều đó sẽ xảy ra, vì rất nhiều thông tin cho rằng HBQ có nhiều lợi thế. Nhưng mọi người đừng quên là...cũng có rất nhiều người thíck cách PK của kiếm, cách đánh chay của cung hay ninja hay là ĐP buff vì ko có nhiều thời gian dành cho game nhưng cũng chơi vì yêu game..vv.. Chẳng phải có 1 thời kiếm PK bá đạo đó sao..vung skill nhanh, kẹp nhanh die, né cao....lúc đó mình thấy kiếm cũng có nhiều hơn là mấy đâu..
Túm lại ý mình là thế này: Ai thật sự yêu thíck char nào thì lúc OB họ sẽ chọn chơi char đó, Lion định ra điều kiện tạo đc HBQ nhằm làm giảm bớt sự yêu thíck HBQ xuống để cân = các char khác...Mình nghĩ làm thế cũng vô ích..đến 1 thời điểm nào đó, điều LK lo lắng sẽ đến thôi ^^
Mình thích HBQ vì hắn đẹp trai và dâm hơn các char khác mà thôi..... hê hê hê

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Ko hơn là mấy đâu ông ^^

Đc cái chảy nhanh hơn thôi.. cũng như đao...HBQ có skill từ lv 1..và sau đó sẽ up skill đó lên ở các cấp độ 20 30 tăng power.. còn các char khác ko có tăng cấp độ nhưng có skill 20 30 đó thôi...cũng tốn Ki nhu vậy..chỉ là 1 bên up còn 1 bên học mới thôi...
Bây giờ đk có HBQ là cày lên lv 80 (ví dụ nha), thì những người muốn chơi HBQ củng cố gắng up 80 càng nhanh càng tốt để tạo HBQ cho mau...lúc đó HBQ cũng đầy ra thôi chứ có khác gì dzo lúc mới ob v9.0 đâu. Mọi người chỉ lo HBQ sẽ chiếm nhiều hơn là các char khác. Tất nhiên điều đó sẽ xảy ra, vì rất nhiều thông tin cho rằng HBQ có nhiều lợi thế. Nhưng mọi người đừng quên là...cũng có rất nhiều người thíck cách PK của kiếm, cách đánh chay của cung hay ninja hay là ĐP buff vì ko có nhiều thời gian dành cho game nhưng cũng chơi vì yêu game..vv.. Chẳng phải có 1 thời kiếm PK bá đạo đó sao..vung skill nhanh, kẹp nhanh die, né cao....lúc đó mình thấy kiếm cũng có nhiều hơn là mấy đâu..
Túm lại ý mình là thế này: Ai thật sự yêu thíck char nào thì lúc OB họ sẽ chọn chơi char đó, Lion định ra điều kiện tạo đc HBQ nhằm làm giảm bớt sự yêu thíck HBQ xuống để cân = các char khác...Mình nghĩ làm thế cũng vô ích..đến 1 thời điểm nào đó, điều LK lo lắng sẽ đến thôi ^^
Mình thích HBQ vì hắn đẹp trai và dâm hơn các char khác mà thôi..... hê hê hê
Mình nói là HBQ chỉ lợi thế ở lv ban đầu
khoảng ở lv 1-80, còn khi ở lv sau các char # bắt kịp được thì về cả Pk hay train đều ngang ngang nhau cả thôi
Thấy HBQ có 1 số skill đánh xa + rất mạnh khi Pk đó :)

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
À thêm nữa
Cây Bạch Long Đao là rớt đó chứ , và nó dame bé hơn 1 chút so với HLĐ
đồng thời có thể giao dịch được
Còn về cái CH lên có mất luôn, hay về không và mất cả dòng hợp thành thì k biết sao
Chưa có mà test

Evy

Gia nhập giang hồ
mình thì ko thích cái đao bạc kia lắm, vì hbq là char dựa theo nguyên tác mà như thế có chút sai lệch rồi.
Btw, hóng char ĐHL ra đời :D

hiepmctc

Binh Nhất
Bác Kazard Kullz có cái không đúng vì bác đang so sánh yulgang với dzo. Muốn lên 8x bên dzo 3 ngày , còn bên yulgang thì.... nói vậy hiểu r he

tuongnis

Gia nhập giang hồ
Bạch long đao là vũ khí để GD, mua, bán khi các bạn k muốn cây hoả long đao đi suốt cuộc đời mình mà không thể bán( share) cho người khác .Dame Bạch Long Đao yếu hơn so với HLD vậy ta có thể hiểu rằng HLD là VK 71m so với cấp 80.. còn BLD là vk 48m nhé

NGUYHIEM

Binh Nhì
Bạch long đao là nhặt dc, dame luôn luôn nhỏ hơn hỏa long đao. Bạch long đao gd dc, ch xịt mất vk.
Ở lv 35 lọm dc 1 cây bạch long đao thì đó tức là vk 5m, ở lv 6x lọm dc cây bạch long đao thì tức là 17m, bạch long đao ko có các loại như 11m hay 7m, nói cách khác bạch long đao cũng là vũ khí cuối nhưng dame lại nhỏ hơn hỏa long đao.

OSynzO

Binh Nhì
Bác Kazard Kullz có cái không đúng vì bác đang so sánh yulgang với dzo. Muốn lên 8x bên dzo 3 ngày , còn bên yulgang thì.... nói vậy hiểu r he
8x bên dzo 3 ngày X_X , nói vậy hơi quá a ơi , bên e , nguoi lv cao nhất la hqua 8x ( tay mac ) , cắn full pill lun đấy , thấy họ train hoài luôn @@

Bên trên