BANG HỘI Topic event bang thiênđịahội update 20/02/2017

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Thông báo Bang ngày 17/03/2017:

_Dạo này mình thấy anh em đi TLC ít hơn trước, đề nghị anh em tập trung đi Thế Lực Chiến lúc 19h55 mỗi ngày nhé, đây là quyền lợi cũng như cách để anh em luyện kỹ năng pk, game không chỉ là cắm train săn đồ, ngoài việc luyện pk đây còn thể hiện sự đoàn kết giữa anh em Tà Phái với nhau, vì sau tất cả chúng ta cũng chỉ có một kẻ thù chung, đó chính là Chính Phái.

_[HOT] Sự kiện Bang sắp diễn ra vào cuối tháng 3:
--o0o--- Hoa sơn luận kiếm - Lôi đài pk bang ---o0o---
Thể thức: solo 1 vs 1
Event pk này chỉ dành cho anh em trong 2 Bang: Thiên Địa Hội và TDHBrothers. Sẽ có 2 khu vực thi đấu, một dành cho dưới lev 60, một dành cho lev 60++ đẵ thăng chức. Bây giờ toàn thể anh em đã có thể bắt đầu đăng ký tham gia, trước ngày diển ra thi đấu 3 ngày sẽ tiến hành bốc thăm lựa chọn các cặp thi đấu. Thể lệ, luật chơi và phần thưởng sẽ cập nhật cụ thể ở bài post tiếp theo.

_Lâu quá rồi không giải trí các kiểu, đêm nay làm vài vòng loto chứ nhỉ, hết gold rồi nên thưởng Áo choàng được không anh em
:D Tối nay vào cctalk Bang lúc 18 giờ nhé anh em.
Dành cho các thành viên mới:
Link dow cctalk: download.com.vn/csm-talk/download
Phòng cctalk Bang:1102172420

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Do một số buổi offline Bang dạo này phát sinh hơi nhiều nên event sự kiện " Hoa sơn luận kiếm " sẽ dời lại vào tầm giữa tháng 4, sẽ cố gắng tổ chức trước 30/04 và trao giải sớm để nghỉ lễ anh em tụ tập quẫy cho hoành tráng.

Bên trên