Tlk_ chia sẻ kinh nghiệm cường hoá 8,9,10

Matrix

Trung Sĩ
Sau một số lần cường hoá thành công 9,10. Mình có ít kinh nghiệm chia sẻ cho anh em.
Để cường hoá các cấp độ cao nhất thì phải nhớ câu: “ Cái gì cũng có cái giá của nó”

Một số chuẩn bị trước khi cường hoá: nếu là vũ khí thì 15k@, trang bị thì 10k@, 2 áo may mắn, chí tôn phù, 3 món vũ khí cùi +3, trang bị nên op ngọc max để có giá trị lâu dài. Không nên tiếc phù.

1 turn op bao gồm các phù sau: 2 kim cang phù( 600@), 1 gói kim cang phù( 1k5@), 1 gói phù 20%( 250@), 2 phù 25%, gói 1-3( 3k5@), 1 vk mồi và 200@ để lấy 5% may mắn. Các bước như sau:

1/ +3: vì mình muốn bảo toàn vũ khí nên đều dùng kim cang phù cho các lần op, kcp + phù 20%
2/ +4: kcp + phù 20%
3/ +5; kcp + phù 25%
4/ +6: phù 100%
Chắc chắn100% lên 6. Bắt đầu 1-3 từ đây.

Cho vũ khí cùi đã +3 vào đập nếu thành công. Cho vũ khí cần 1-3 vào. Huỷ 1 lần, lần thứ 2: phù 25%, 5% mm, 2 áo mm, ctp. chờ khoảng 3 phút và ĐẬP.

Thường là lần đầu sẽ xịt.

Ae lặp lại turn trên, lần thứ 3 cơ hội thành công rất cao và rất hay nhảy 3.

Anh em nhớ KHÔNG NÊN TIẾC PHÙ và LUÔN LUÔN DÙNG KIM CANG PHÙ. Càng chuẩn bị kux bao nhiêu, cơ hội càng cao bấy nhiêu. Chúc anh em may mắn. Nếu ok thì cho 1 like ủng hộ tinh thần nhé.
theo kinh nghiệm hơn 10 năm chơi hkgh thì mình thấy solo với DKT là méo có cái công thức nào hết. Chỉ dựa vô cảm giác thôi. Một khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai

BigBoys

Binh Nhất
theo kinh nghiệm hơn 10 năm chơi hkgh thì mình thấy solo với DKT là méo có cái công thức nào hết. Chỉ dựa vô cảm giác thôi. Một khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai
Cái gì nó cũng có cái giá của nó bro nhỉ, mình cũng 10 năm chiến đấu. Xịt máy mũi ko biết bao lần
Big cũng chơi game này vào năm 2006 mỗi lần muốn mua thẻ phải lặn lội 30km xuống Phan Thiết (ngã 4 Tuyên Quang). Cái gọi là thời kỳ màn hình 14inch Crt gương phản chiếu lấp lánh và đường truyền cáp đồng VNPT lag banh xác ^:)^. Ức chế nhất là khi loading vào game hiện cái bảng VỀ THÀNH. Nói thêm kinh nghiệm đập đồ của mình (cường hóa thạch lụm khi train, CHT trả Quest,...) tất cả hình như đều chung một mã code các bác thánh phán cứ bảo phong thủy hên hơn. Theo mình cứ bật nhịp Audition canh lúc viên bi chạy đến vạch sáng PERFECT là xong. Nên nhớ miệng lẩm bẩm vài câu "Thần linh ban phước"...:)):)):))

Bên trên