THẢO LUẬN Tỉ lệ ch

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
thỉnh thoảng vân thấy mấy bác than là khó tnay thế kia. e xin chia sẻ
sáng ngày hôm qua 24/5/2017 khoảng 7h 7h30 em hít lá đu đủ vs a tiếu tổng thiệt hại là 3c áo đao 6x + 7 và vô số áo 6x + 6. thiệt hại về gold hay @ thì e k nói đến . Nếu như 1 số bạn than thở trước thì khả năng là sẽ lên 4rum đăng tin tnay thế kia r, và vừa r khoảng 10h20 > 11h e mang 2 áo đao 6x + 0 1 áo đao 3x + 0 và 20 cht + 1 pvp 20. kết quả thu đc là 1 áo 6x + 7 1 áo 3x + 7. vì 2 món + 7 lên e mí lên 4rum chứ còn vụ xịt định im im r . khoe với các bác vậy để đừng nản vụ + đồ

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
s khi lên như nè k thấy ai khoe như mình mà khi xịt cứ lên 4rum nhỉ, :3 lên nhớ cái gì khó nó mí có giá trị. mình biết áo 6x + 8 h khoảng 2m. lến vài cái áo + 7 k đáng gì so với nó. nói các bạn k tin, mình xịt sll áo + 7 r. chả qua là k mang ra nói thôi. tại thấy nhiều bạn đăng tin tnay thế kia quá. lên mình đăng để các bạn đừng nản thôi . như mình mà lấy động lực nhé

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
vừa làm 11 cái giáp + chay ko phù lên 6 đc 3 cái, tính ra vẫn lãi to
đó nhiều bạn đăng tin tnay thế kia. trung bình tinh đơn giản 5c 1c len 6c vân lãi. đừng bao h nản. lên xem lại cách op và tgian op của mình . nó thay đổi theo tgian + nhưng lần bảo trì. nếu nó cứ giữ nguyên cách óp và tgian như vậy thì ai cũng có đồ khủng thì giá trị ở đâu, tỷ lệ % thành công vẫn vậy nhưng cách op nó thay đổi hay tgian thành công thay đổi . theo như mình là như vậy trước h minh k sợ + 7 . nhưng chưa lần nào + 8 đc . vân đang mày mò tìm hiểu

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
các bạn cung lên nghĩ và tự ? bản thân mình. tại s vân có người nhận op thuê để kiếm lời là hiểu. hay các bạn chỉ nghĩ người ta làm liều hay có quan hệ với GM ................ nếu suy nghĩ vậy e k có gì để giải thích

Cà Pháo

Hạ Sĩ
10 áo 7x lên +7 2 cái 180m ez :))) áo + cht là do train có tốn là tốn 4-5m gold ch
Sau mấy thớt dạng này, vài ngày sau em toàn thấy tiếp tục mấy topic ĐM ĐKT + KHN chơi tao, chia tay game vì tỷ lệ HT CH vl=))=))=)).

Đùa thôi mát tay làm gấp cho em cái áo kiếm nam 1x +7 = 30m, OK thì, xong hàng PM inbox. Thanks bác trước.

TankTank454545

Gia nhập giang hồ
Trong mấy hôm lag quái---> anh em log vào ít
Đã từng lên 1 áo 6x+8 và vài cái áo 6x,7x+7 tỉ lệ cao.
Nhưng sau khi ổn định thì +6 sl hiếm. Chưa lên dc 7 cái nào
Và đã có lần 4 áo 7x+2 lên +3 xịt 3 cái còn 1 cái
=> có vấn đề gì ở đây ko. Sao tỉ lệ xịt cao thế. Vẫn làm theo cáh cũ

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
KỂ TỪ BÂY GIỜ ĐƯA TỪ KHÓA "TỈ LỆ CƯỜNG HÓA, HỢP THÀNH" VÀO TỪ KHÓA CẤM NHÉ... AI NHẮC ĐẾN LÀ RA ĐẢO

NẾU CÓ BẤT KÌ SỰ THAY ĐỔI NÀO VỀ TỈ LỆ THÌ SẼ CÓ THÔNG BÁO RÕ RÀNG

Bên trên